ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้าสาวโดนฝนเสียวๆก่อนวันวิวาห์ copy

เริ่มโดย cyborg0011, มิถุนายน 27, 2021, 11:37:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

เจ้าสาวโดนฝนเสียวๆก่อนวันวิวาห์

เจ้าสาว..ปาน

อีกสามวัน"ปาน"จะแต่งงานกับแฟน แต่...ปานขับรถไปที่ร้านชุดเจ้าสาวที่อยู่ในเมืองเพื่อเอาชุดไปแก้นิดหน่อย รถออกมาจากร้านได้เพียงมุมถนน หลังจากที่ปานเอาชุดให้ที่ร้านไว้ วันอาทิตย์ที่แสนเงียบมันทำให้ปานตกใจกับเรื่องที่เกิดขึ้น รถของ"เอก"แฟนเก่าปานขับมาปาดหน้า ปานตกใจมากและก็จอดบีบแตรเสียงดัง เอกไม่ได้ลงมาจากรถเขาให้"พี่มานะ"ซึ่งปานรู้จักดีเดินมาหา พี่มานะขึ้นมานั่งข้างปานด้านหน้า และบอกให้ปานขับรถไป ปานถามเขาและบอกปฏิเสธไม่ไปตามที่เขาสั่ง แต่พี่มานะจ้องตาปานแล้วพูดว่า "อย่าให้ผมลำบากใจเลยครับคุณปาน"

ปานเลยขับรถตามรถเอกไปเรื่อยๆ รถวิ่งออกถนนสายเก่าเลี่ยงเมือง ออกไปทางชลบุรี-ระยอง ปานพยายามถามพี่มานะ ขอร้องเขาให้ช่วยปาน ปานรู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้น เพราะเอกคงจะแกล้งปานเมื่อรู้ว่าปานจะแต่งงานกับแฟนคนใหม่ คืออย่างนี้คะ...ปานกับเอกเคยเป็นแฟนกันมา ปานยอมรับว่ามีอะไรลึกซึ้งกับเอก และคบหากันมากว่า4ปี แต่เมื่อเอกมีผู้หญิงคนใหม่ เอกเปลี่ยนผู้หญิงบ่อยๆ(แอบมี) ปานก็เลยตัดสินใจเลิกกับเอก เอกก็ยอมรับการเลิกกันของเราสองคน เอกไม่แคร์หรอกกับปาน เพราะเอกมีผู้หญิงเยอะมาก

แต่ปานรู้ว่าเอกก็เสียใจแต่เขาหยิ่งมาก เอกบอกว่าปานสวยและรูปร่างสวยมากๆ เขาชอบผู้หญิงอย่างปาน แต่เขาก็เลือกที่จะเลิกกัน แฟนคนใหม่ของปานเป็นลูกจีนขาว และก็มีธุระกิจที่ดี เอกรู้ว่าแฟนใหม่ปานเป็นใครและอย่างไร พี่มาะนะให้ปานเลี้ยวรถเข้าไปที่บ้านของเขาเอง "บ้านพี่มานะนี่คะ" ปานมองพี่มานะแล้วถามเขา เอกเดินเข้าไปในบ้าน เอกเป็นเจ้านายพี่มานะ พี่มานะอยู่กับเอกตั้งแต่เอกยังเล็กๆ พ่อของเอกวิ่งรถบรรทุกและโรงโม่หิน พี่มานะดูแลและเป็นคนเก่าของพ่อเอก ในรถเอกยังมีลูกน้องอีกสองคนนั่งอยู่

เมื่อเอกเดินเข้าไปในบ้าน ปานกับพี่มานะก็เดินเข้าไป บ้านพี่มานะหลังเล็ก พี่เขาอยู่คนเดียวหลังจากแม่เขาเสียไปเมื่อสองปีก่อน ปานนั่งลงที่ชุดรับแขก พี่มานะเดินไปหาเอก แล้วกระซิบอะไรไม่รู้ พี่มานะก็เดินออกไป พร้อมกับขับรถเอกออกไปด้วย ที่นี่ก็เหลือเอกกับปานสองคน เอกแกล้งเข้ามากอดปาน จูบปาน "อย่าทำแบบนี้นะเอก" ปานว่าเอก เพราะปานไม่ใช่แบบนั้นแล้ว ปานกำลังจะแต่งงานกับแฟนใหม่ เอกหัวเราะ และแกล้งพูดถากถางเกี่ยวกับผู้ชายคนใหม่ปาน

เอกพูดดูถูกปาน แต่ก็ช่างเถอะ ปานรู้ว่าถ้ามีเรื่องกับเอก มันไม่มีอะไรดี อีกอย่างถ้ามีเรื่องไม่ดีงานแต่งจะเสียได้ ปานจึงทำเฉยและนิ่ง กลัวมากนะบอกตรงๆแต่ก็ทำใจ อีกอย่างก็รู้จักเอกดี เคยมีอะไรกันขนาดนั้นแล้ว จึงเฉยๆ เอกกอดจูบ เอามือจับนู่นนี่แบบแย่ๆกับปาน ปานขอร้องและพูดกับเอกดีๆ ขอไม่ให้เขาทำแบบนี้ ปานบอกว่าปานกำลังแต่งงาน บอกว่าเรื่องของเรามันจบไปแล้ว เอกเองต่างหากที่ต้องการแบบนี้

เอกไม่ยอมปล่อยปาน ทั้งกอดทั้งจูบและจับไปทั่วร่างของปาน มือล้วงไปหมด จนปานต้องผลักเขา แต่เอกเหมือนยิ่งยุ เอกทั้งจูบและพยายามถอดเสื้อผ้าปาน มือดึงเสื้อปานจนขาด ดึงบราของปานจนหลุด สายหลุดขาดติดมือเอกเลย "อย่านะเอก...ทำแบบนี้ทำไม?" ปานจ้องตาเอกและว่าเขา แต่เอกเหมือนอยากเอาชนะ เขากอดแน่นขึ้น และจูบปากปานจนหายใจแทบไม่ออก กลิ่นเหล้าเหม็นมาก และเขาก็จับปานแก้ผ้าจนหมด เอกบอกขอมีอะไรกับปานครั้งสุดท้ายก่อนจากกัน ปานขอร้องเอก บอกว่าปานกำลังจะแต่งงาน แต่เอกไม่ยอมฟัง เขากอดปานกับเรือนร่างที่เปลือย มือเขาทั้งล้วงทั้งจับ

"แค่ครั้งเดียวนะเอก... เอกสัญญานะว่าครั้งเดียว แล้วเอกต้องปล่อยปานกลับบ้าน" เอกสัญญากับปาน แล้วเขาก็เริ่มเล้าโลมปานอย่างเขาเคยทำ ความรู้สึกเสียวซ่านนั้นมี แต่ไม่เหมือนเดิมแล้ว ปานนึกเพียงแต่ว่านี่คืออุบัติเหตุที่ปานเจอ ปานยอมให้เอกเล้าโลม กอดจูบลูบไล้เรือนร่างไม่ขัดขืน  เอกทำเหมือนที่เคยทำ เอกทำกับปานเหมือนทุกครั้ง คือเอาเปรียบผู้หญิง เขาไม่รู้อารมณ์ผู้หญิงด้วยซ้ำ ว่าตรงไหนเสียวหรือตรงไหนต้องทำ เอกทำตามใจตัวเอง สัมผัสตามที่ตัวเองอยากสัมผัส ปานยอมเอก ปล่อยให้เขาทำอย่างที่เขาต้องการทำ

เอกพยายามทำในสิ่งที่เขาคิดว่าปานชอบ เอกออรัลปานนานมาก เอกเลียด้วยลิ้นหยาบๆ แต่ไม่ตรงจุดเสียวอย่างที่ผู้หยิงชอบ เอกไม่เก่งเลยเรื่องเซ็กซ์ หลังจากที่ปานได้สัมผัสกับแฟนใหม่ แฟนคนใหม่ปานเก่งมาก เขารู้จุดเสียวผู้หญิง รู้เวลาที่ควรสัมผัสและทำให้ผู้หญิงเสียวมากๆ เขารู้จังหวะที่ปานกำลังกำหนัด รู้ว่าปานใกล้ถึงจุด เขาจะทำจนปานร้องคร่ำครวญ ร้องแทบขาดใจ ปานหลั่งกับแฟนใหม่บ่อยมากๆ บางครั้งปานเสร็จกับเขาถึงสองครั้งในเวลาใกล้ๆกัน ปานนอนมองเอกทำกับปาน มองมือที่สัมผัสนมของปาน เอกบีบนมอย่างเดียว บีบโดยไม่รู้ว่าปานเสียวหรือเจ็บ เอกดูดหัวนม ดูดแรงๆจนความเสียวไม่เกิด เหลือแต่ความรู้สึกเจ็บ มือที่ขยำนม มือที่ขยำเนินสวาทปาน เอกทำแบบไม่มีความเร้าใจเลย

เอกทำได้ดีอย่างเดียวคือการออรัลที่ก้น และการเอานิ้วสอดเข้าข้างใน เอกใช้นิ้วได้เสียวแต่ก็เท่านั้น เอกจะเอาปลายนิ้วถูที่ติ่งเสียว ถูจนปานน้ำไหลออกมา แต่เขาก็ทำแรงบ่อยครั้ง จนอารมณ์ปานหยุดชะงัก เขาจับขาปานแยกบนเตียง แล้วเอกก็ก้มเลียดูด เอกดูดติ่งเสียว เอกดูดเจ็บมากกว่าเสียว แต่พอเอกเลียข้างล่าง คือเลียที่ร่องก้น เอกทำให้ปานเสียวมากแบบนี้ เอกชอบที่จะยกขาปานสูงๆ แล้วเลียที่ร่องก้น เลียแรงๆจนเสียวทีเดียว

เอกคงคิดว่าปานพร้อมแล้วมั๊งเขาจึงขึ้นทาบทับแล้วเอาของเขาใส่ เขากดลงอย่างไม่ถนอมเลย เขาดันเข้าทีเดียว ไม่ค่อยเป็นค่อยไปเหมือนแฟนปานคนใหม่เลย ที่เขาค่อยๆกดลงช้าๆ แล้วถอดขึ้นแล้วกดลงใหม่อย่างนุ่มนวล แต่เมื่อปานเสียวมากแล้ว แฟนคนใหม่จึงเร่งและกดแรงจนปานร้องแทบขาดใจ ผิดกับเอกที่ไม่รู้เลยว่าผู้หญิงชอบแบบไหน แม้แต่เอกกับปานเคยด้วยกันมามากครั้ง เอกทาบตัวแล้วกระแทกเนินสวาทปาน แบบว่าไม่รู้เลยว่าผู้หญิงจะเสียวหรือเจ็บ เอกเร่งจนเขาเสร็จฟุบบนตัวปาน

ปานบอกกับเอกถึงสัญญาที่เอกให้ไว้ บอกว่าครั้งนี้แล้วเอกอย่าทำแบบนี้อีกให้สงสารปานด้วย เอกรับปากแล้วเขาก็แต่งตัว เสียงรถวิ่งเข้ามาพอดี พี่มานะเดินเข้ามา เขาเห็นปานด้วยเมื่อครู่เห็นปานกำลังใส่เสื้อผ้า เห็นเสื้อที่ขาด เห็นหน้าอกปาน พี่มานะคงเห็นแบบนั้นเพราะปานหลบไม่ทัน เอกเดินออกไปที่รถของเขา พี่มานะบอกจะขับไปด้วย และจะลงที่ใกล้บ้านปาน เอกขับรถออกโดยไมรอปานด้วยเลย ปานใส่เสื้อผ้าเสร็จ ก็นั่งที่คนขับแล้วขับออกไป พี่มานะบอกเขาเข้าใจปานและก็รู้ถึงความรู้สึกของปาน พี่มานะบอกเอกเป็นคนเอาแต่ใจ ครั้งนี้ปานคงไม่ต้องหนักใจอีกแล้ว เพราะว่าเอกบอกกับพี่มานะว่าเขาจะไม่ยุ่งกับปานอีกต่อไปนี้

ปานรู้สึกอายเหมือนกัน ที่พี่มาะนะเห็นและรู้ว่าเกิดอะไรขึ้นเมื่อครู่กับปาน แต่ที่จริงพี่มานะเขาก็รู้เรื่องปานกับเอกมีความลึกซึ้งมานานแล้ว แต่วันนี้ปานรู้สึกอาย ไม่รู้สิ พี่มานะก้มมองที่ขาใต้กระโปรงสั้นปาน ซึ่งเวลาขับรถกระโปรงจะเลิกสูงจนเห็นขาอ่อนปาน พี่มาะนคงเห็นรอยแดงที่ขาอ่อนที่เมื่อครู่เอกปล้ำปาน รอยกดแดงและรอย อุ๊ย...นั่นรอยน้ำอสุจิของเอกที่เปื้อนขาปาน ทำอย่างไรล่ะ ปานก็คงต้องปล่อยเลยตามเลย จะเอามือเอากระดาษมาเช็ดยิ่งน่าเกลียด

ปานขับรถจนใกล้ถึงที่พี่มานะจะลง "ปานครับ...เจ็บหรือเปล่า?...เป็นรอยแดงมากนะ" ปานอายมากแต่ก็ส่ายหน้า บอกว่าไม่เจ็บ ปานเอามือกุมปิดตรงรอยนั้น เหลือมือข้างเดียวขับรถ มือปานลูบไปมากับรอยแดงวางมือปิดบังขา ปานเห็นสายตาพี่มานะจ้องมอง สายตาพี่มานะมองตรงนั้นเหลือเกิน สายตาบอกอะไรที่เกินเลย จนปานต้องเอามือปิดมากขึ้น ขาขาวของปานตรงขาอ่อนมันดูสวยด้วยแบบนี้ กระโปรงเลิกจนสูงแบบนั้น ท่อนขาอวดเห็นเหลือเกิน ปานเอามือดึงชายกระโปรงเพื่อลงปิด แต่มันตึงเพราะท่านั่ง ปานขยับตัวแล้วดึงกระโปรงอีก

พอดึงได้หน่อย ปานก็ตกใจ "อุ๊ย..อย่าคะพี่มานะ" พี่มานะเอามือจับที่มือปานที่กำลังกุมขาอยู่แบบนั้น มือพี่มานะกดมือปาน มือบีบมือปานแล้ว....อุ๊ยย...พี่มานะลูบขาแล้วบีบเบาๆ "สวยมากครับขาคุณปาน... ผิวคุณปานสวยและขาวมากๆ" ปานสะดุ้งกับคำพูดพี่มานะ และก็เสียววูบที่ขาอ่อนเพราะถูกมือพี่มานะลูบคลึง พี่มานะลูบไล้นุ่มนวลและบีบขึ้นมาอีกนิดจนใกล้.... อูยยย...เสียวคะ ที่ถูกบีบคลึงแบบนี้ มือพี่มานะบีบขึ้นมาจนถูกขอบบิกีนีปาน พี่มานะลูบไล้และกดคลึงมือ "ปล่อยเถอะคะพี่มานะ... อย่าทำแบบนี้กับปานนะคะ" ปานร้องห้ามก็จริง แต่ขาอ่อนปานเสียวมาก มือพี่มานะลูบไล้เสียวเหลือเกิน

ปานกลัวรถจะหล่นข้างทาง เพราะปานเอามือดึงมือพี่มานะออก ปานจอดรถข้างๆทาง แล้วบอกพี่มานะว่า "พอเถอะ อย่าทำ" สายตาพี่มานะมองปาน มองขาอ่อนปาน มือเขากดลูบอีก"ปล่อยเถอะคะพี่มานะ... อย่าทำแบบนี้เลย ปาน....อู๊ย...พี่มานะ อย่าคะ...อืยย..พี่มานะอย่าคะ..." ปานเสียวที่ขาอ่อนมากๆที่ถูกบีบอย่างนั้น มือพี่มานะลูบไล้เข้าในกระโปรงแล้วกดที่เนินหีเบาๆ "อุ๊ย..อย่าคะพี่มานะ.. อย่าจับตรงนั้นปาน" ปานสะดุ้งอีกที เมื่อพี่มานะกดปลายนิ้วกับเนิน แล้วเขี่ยถูเบาๆตรงร่องเนินหีจนปานรู้สึก "อูยย.. อย่าคะพี่มานะ อย่า....ทำไมทำกับปานแบบนี้คะ... ปล่อยเถอะ...อูยย.. พี่มานะปล่อยมือคะ.. พี่มานะปล่อยคะ..อุ๊ย..."

ปานรู้สึกเลยเมื่อนิ้วพี่มานะกดตรงร่องพอดี ร่องที่ยังเปียกจากที่เอกทำเมื่อครู่ นิ้วพี่มานะเขี่ยที่ติ่งเสียวตรงพอดี อูยย...ปานถึงกับครางเบาๆเพราะถูกจุดสำคัญ พี่มานะมองปานแล้วพยายามจะเข้ามากอดตัวปาน ปานเอามือดันตัวพี่มานะแล้ว "พี่มานะพอเถอะคะ...อย่าทำแบบนี้ เดี๋ยวใครมาเห็น แย่เลย" ปานดันมือกับตัวพี่มานะ และเบี่ยงหนีการกอด ปานเบี่ยงหลบ พี่มานะก็เอานิ้วกดร่องตรงจุดเสียวอีก ถูเบาๆแล้วคลึงนิ้วตรงนั้น โอย..มันโดนติ่งเสียวแล้วด้วย โดนมากๆจนปานครางออกมา น้ำที่แฉะข้างในก็ไหลออกมาอีกเพราะปานโดนจุดนั้น

ปานตั้งสติแล้วบอกตัวเอง ว่าไม่ทำ ไม่ปล่อยให้พี่มานะทำแล้ว ปานผลักร่างพี่มานะแรง จนเขาหลุด "พอนะคะพี่มานะ... พอแล้วปานจะกลับบ้าน" พี่มานะก้มมองที่ขาอ่อนปานอีก ตอนนี้กระโปรงมันเลิกสูง จนเห็นบิกีนี เห็นเนินหีของปานที่บิกีนีปกคลุม เห็นขนดำๆ พี่มานะจ้องใหญ่เลย จนปานต้องเอามือดึงกระโปรงลง "ปานครับ..ผมทนไม่ไหวจริงๆ.. ขอผมนะครับ... ขอผม...นะครับคุณปาน..." ปานตกใจเมื่อได้ยินพี่มานะพูด

ปานบอก "ไม่ได้ ปานกำลังจะแต่งงาน เดี๋ยวใครมาเห็นปานแย่นะค๊ะพี่มานะ" ปานร้องขอและพยายามบอกพี่มานะ พร้อมจัดเสื้อผ้าใหม่ แต่พี่มานะดูเหมือน... "คุณปานได้โปรดผม... ผมทนไม่ไหวจริงๆครับ... คุณปานสวยมากสวย จนผมห้ามใจไม่ไหวหรอกครับ" ปานเริ่มกลัวพี่มานะแล้วคะ เริ่มรู้ว่าพี่มานะเอาจริง ปานพยายามขอร้อง บอกว่าปานกำลังจะแต่งงาน พี่มานะกอดปานอีก"นะครับ ผมขอครั้งเดียว..คุณปานครับ ผมขอครั้งเดียวจริงๆ... ผมใจจะขาดอยู่แล้วคุณปาน... อยากกอดอยากจูบคุณปานเหลือเกิน.. คุณปานทั้งสวย ทั้งรูปร่างดีจริงๆ.. ผมเห็นแล้วเกิดอารมณ์มากๆเลย.. เมื่อครู่ที่เอกทำคุณปาน ผมก็แทบแย่อยู่แล้ว..."

ปานตกใจเมื่อพี่มานะเข้ามากอดและจูบปากปาน พี่มานะกอดแน่นแล้วดูดลิ้นปาน ปากบดเบียดปากจนปานเริ่มเสียวเหมือนกัน อาจเพราะอารมณ์ที่ค้างหรือการตื่นเต้นที่พี่มานะทำ ก็พี่มานะเป็นคนรุ่นใหญ่เป็นคนเก่าที่ปานรู้จักดี พี่มานะดูแข็งแรงอย่างที่ผู้หญิงทั้งหลายชอบ ร่างกายดูแน่นด้วยกล้ามเนื้อ ดูสิยิ่งกอดจูบแบบนี้ มันรู้สึกเสียวๆจริงๆ พี่มานะเอามือจับอกปาน บีบนมปานเบา แล้วจูบปากร้อนแรง

พี่มานะรั้งตัวปานเข้าไปกอดแน่น แล้วลูบขาปานคลึง ล้วงมือเข้าไปในกระโปรง โอยย..มือพี่มานะบีบเนินสวาทเบาๆ กดนิ้วที่ร่องกลีบ โอย..พี่มานะเขี่ยร่องนั้น แล้วถู ถู อูยย..มันเสียวจริงๆ ปานลืมตัว ปล่อยให้พี่มานะจูบแล้วกดนิ้วอย่างนั้น ปานเริ่มเสียวมากๆ เริ่มสุดๆกับอารมณ์เมื่อถูกนิ้วเขี่ยติ่งเสียว พี่มานะจับขาปานแยกช้า แล้วเอานิ้วกดถูร่องกลางกลีบ จนปาน "โอยยพี่มานะ....อืย ยย....ซี๊ดด. .พอแล้ว...อูยย...ซี๊ดด...พี่มานะพอเถอะคะ ปานจะแย่อยู่แล้ว.... เสียวจะแย่อยู่แล้วนะ..." ปานร้องบอกอารมณ์ออกไปจริงๆ เพราะปานเสียวมากนี่คะ

พี่มานะเอามือกุมเนินหีปานแล้วบีบ บีบกดนิ้วกลางร่องหีนั้น ถูขึ้นลง เขี่ยเบาๆจนน้ำปานไหลแฉะ บิกีนีเปียกหมดแล้ว นิ้วกดถูกลางร่องถูขึ้นลง โอยยย...ปานลืมตัวถึงกับอ้าขากว้างเลย "พี่มานะ... โอยยย..ปานจะแย่อยู่แล้ว... เสียวคะ... พอเถอะ ปานเสียวจะขาดใจอยู่ แล้วนะคะ...อูยย...อย่า...อูยยย..พี่มานะเอานิ้วถูอีกแล้ว...โอยยปานเสียว มากเลยตรงนั้น...โอยย...พี่มานะปาน....โอยย... ปาน ....เสียวจะขาดใจอยู่แล้ว นะค๊ะพี่มานะ...โอ้ย...ปาน...." ปานอ้าขาให้พี่มานะเอานิ้วเขี่ยร่อง... ทั้งเสียวทั้งกำหนัด... น้ำไหลแฉะมากๆ เลยตอนนี้...ทั้งน้ำของเอกและน้ำของปานไหลผสมกันมากจริงๆ...มันไหลจนเหนียวไปหมด

ขาสั่นเลยเมื่อพี่มานะเอานิ้วกดถูแล้ว...โอยย.. "พี่มานะ...ปานทนไม่ไหวแล้วนะ... อูยย...เสียว....พี่อย่าเอานิ้วเข้าไปสิค๊ะ... อุ๊ยย...พี่มานะนิ้วเข้าไปแล้ว... โอยย..ซี๊ดด... โอยยย...ซี๊ดด...." ปานร้องโหยเลย เมื่อพี่มานะเอานิ้วสอดเข้าข้างในแบบนี้ สอดแล้วซอยนิ้วจน... อูยย..ปานแทบขาดใจ จนต้องกอดตัวพี่เขาแน่น ปานเอามือกดมือพี่มานะกับเนินหีของปาน กดแน่นทุกครั้งที่นิ้วพี่เขาซอยแบบนั้น "พี่มานะพอเถอะ... เดี๋ยวใครมาเห็นเข้านะ... อูยย..ปานเสียวจะขาดใจอยู่แล้ว ....อูยย...พี่มานะพอแล้ว... พอแล้ว.. .เอามือออกเถอะ...อูยยย.."

ปานพยามตั้งสติอีก ก่อนจะเอามือดึงมือพี่มานะออกจากเนินหี พี่มานะก้มจูบปากปาน มือล้วงคลึงนมปานเบาๆ บีบนมบีบหัวนมจนปานเสียว "คุณปานครับ... อย่าทรมานผมเลย.. ผมทนไม่ไหวจริงๆ" พี่มานะอ้อนวอนปานอีก แต่ปานก็กลัวใครมาเห็นจริงๆ นี่ข้างทางเลยนะ ดีว่ารถติดฟิล์มทึบ "พี่มานะ... ปานยอมพี่มานะก็ได้ แต่แค่ปานเอามือช่วยเท่านั้นนะ... ปานเอามือทำ ให้พี่มานะเสร็จ"  ปานยอมแบบนั้น เพราะยังดีกว่าทำอะไรมากกว่านี้ตรงนี้ เอามือช่วยก็ปานเคยทำกับเอกและแฟนใหม่ แค่นี้ก็คงไม่เป็นไรนะ พี่มานะดูไม่ต้องการแบบนั้น แต่พี่เขาก็ตกลง

ปานนั่งมองพี่มานะถอดกางเกง พี่มานะถอดบิกีนี โอวว...ควยพี่มานะใหญ่จริงๆ ลำใหญ่มากๆ ปลายแดงจนดำเลยล่ะคะ ท่อนเนื้อควยพี่มานะอ้วนเป็นท่อนใหญ่ๆ... ปานถึงกับสั่นเหมือนกันเมื่อเห็น พี่มานะเอามือจับมือปานไปจับของพี่เขา ปานกำมันไว้แล้วชักขึ้นลง รูดขึ้นลง จนพี่มานะเสียวร้องครางใหญ่ พี่มานะนั่งพิงแอ่นเด้งท่อนเนื้อควยกับมือปาน ปานทำจนรู้ว่าตัวเองก็จะแย่แล้ว น้ำข้างล่างไหลแทบเปียกเลย ช่องคลอดตอดตุบๆจนแทบเสร็จ ตามมองของพี่มานะ มือกำชักให้แบบนั้น โอยย..ปานเสียวจริงๆ ต้องหนีบขาแน่นๆ ต้องขยับตัวกลัวพี่มานะรู้ว่าปานกำลังกำหนัด มือกำชักลำควยจนพี่เขาเด้งแรงๆ ปลายแดงมากน้ำปริ่มหัวเลย

โอยย..ปานเสียวจะแย่จริงๆ มือชักลำควย ช่องคลอดก็ขมิบแบบนั้น เสียวจนรู้สึกว่าปานกำลังจะเสร็จ มือปานยิ่งกำแน่นแล้วชักแรงๆ ชักท่อนเนื้อควยแรงๆจนพี่มานะแอ่นเด้งร้องโอยย.. ปานทนไม่ไหวแล้ว..ปาน...ปาน...โอยย...ปานอยากจนทนไม่ไหวจริงๆ โอยยย... ปานกำมือชักลำแรงๆจนพี่มานะน้ำพุ่งออก... โอยย..ปานสะดุ้งเฮือกแล้ว ก้มลงดูดลำพี่มานะอย่างลืมตัว ปานทนเสียวไม่ไหวจริงๆ อ้าปากอมดูดรูดด้วยปาก จนพี่มานะพุ่งน้ำออกมาอีก โอยย..ปานดูดๆเสียวมากๆๆ พี่มานะร้องใหญ่เลย แอ่นตัวเด้งกับปากปานแรงๆ ปานดูดอีก ดูดแรงๆ

โอวว...ปานใกล้แล้ว...ปานเสียวในช่องคลอดมากๆ... โอยยย..ปากอมดูด ช่องคลอดปานก็ตอดตุบๆ โอยย..โอยย..ไม่ไหวแล้ว.. ทนไม่ไหวแล้ว....อ่ายยย.... ซี๊ดด...ปานเกร็งช่องคลอดแล้วขมิบด้วยความเสียว.... มือกำท่อนเนื้อควยพี่มานะแน่น แล้วเกร็งช่องคลอด หลั่งน้ำออกมา... ปานเสร็จจริงๆ... มันเสียวจนไม่ต้องสอดใส่เลย ปานโยกเอวกับตัวเอง มือล้วงเข้าไปบีบเนินแน่นๆ จนพี่มานะรู้..พี่มานะถามว่าปานเสร็จแล้วใช่ไหม? ...ปานอายมากแต่ก็บอมรับกับพี่เขาแบบนั้น... พี่มานะนั่งเหนื่อย โดยปล่อยให้มือปานกำควยของเขาแบบนั้น ไม่ยอมให้ปานเอามือออก ปานกำ..ชักเบาๆแล้วมองพี่เขา ปานถามเขาพอหรือยัง?

พี่มานะยิ้มบอกว่า"คุณปาน.. ผมขอเลียของคุณปานบ้างนะครับ... อยากใช้ปากกับของคุณปาน... อยากดูดกินน้ำของคุณปานจริงๆ" ปานมองพี่มานะอย่างตกใจ ที่พี่เขาพูดบอก มองสายตาเขาที่จ้องมองปาน มือปานยังกำควยของเขาอยู่ พี่มานะพูดอีกครั้ง"คุณปานนะครับ.. ขอผมเลียหี ขอผมใช้ปากกับหีคุณปาน... ผมอยาก..เลียจริงๆ" ปานจ้องพี่มานะที่ได้ยินพี่เขาพูดอีกครั้ง นี่พี่มานะร้อนแรงแบบนี้เลยหรือ? แล้วปานจะต้องให้พี่เขาใช้ปากหรือ? อูยย..แล้วถ้าปานเสียวมากล่ะ โดนเลียตรงนั้นมันเสียวนะ แล้วถ้าเสียวทนไม่ไหว.. ปานไม่ต้องให้พี่มานะทำ(เย็ดเอา)อีกหรือ?

...อูวว ...ปานมองพี่มานะ พี่มานะไม่รอคำตอบจากปาน พี่เขาจับปานนั่งพิง แล้วเขาดึงบิกีนีปานออกเลย โอยยย..นี่ปานจะต้องให้พี่มานะดูเนินหีตัวเองอีกหรือ? น้ำก็แฉะ ร่องก็อ้าเสียจนรู้ว่าอ้ามากๆเพราะความเสียว พี่มานะจ้องใหญ่เลย เมื่อเห็นเนินสวาทปานแบบนั้น ขาปานนั่งอ้าให้พี่มานะมอง พี่มานะก้มลง "อูยย... ซี๊ดด..เสียวคะ... ปานเสียวพี่มานะ.. ปานเสียว..." ปานร้องเสียวเลยเพราะลิ้นพี่มานะเลียถูกตรงนั้น ทั้งเลียทั้งดูด พี่มานะดูดติ่งเสียวจนปานแอ่นเลยคะ...เสียวมาก... เสียวแทบขาดใจ ปานนั่งแยกขาให้พี่เขาเลียลึกๆ ดูดเม้มๆจนเสียวเหลือเกิน

"พี่...โอยย..ปานเสียวมากเลย.... ซี๊ดด..พี่มานะปาน.... โอยย...ใจจะขาดอยู่แล้วนะ... โอยยยเสียวเหลือเกิน...โอ๊ะ....ซี๊ดด..พี่ตรงนั้นเสียวเหลือเกิน... อูยยย..พี่มานะดูดอีกคะตรงนั้น..ดูดอีกปานเสียว ...โอยยย..ดูด..... อูยย... พี่มานะ...โอวว...ซีดด....เร็วๆคะพี่เร็ววววว.... โอยยยเสียว..." ปานเสียวจนรู้ว่าตัวเองกำลังจะเสร็จอีกแล้ว ปานยกเอวร่อนกับปากพี่มานะ แล้วเอามือดหัวพี่แรงๆ กดกับเนินหีแรงๆ "โอ๊ะ....ซี๊ดด..พี่มานะ... โอยยยพี่มานะเร็วๆ.. .ออ่ายยย...ซี๊ดด...เสียวเหลือเกินตรงนั้นพี่.. เสียว... ดูดอีกคะพี่มานะดูดอีก ดูดแรงๆ..โอยยยพี่ ปานจะทนไม่ไหวแล้วนะ... ทนไม่ไหวแล้วนะ... โอยย...เร็วคะพี่.. เร็ว.. ปาน..ปาน... โอ้ยย.. ปาน...พี่มานะ ปานสะ....สะ....โอยยย....พี่ปานเสร็จ.. เสร็จ..... เสร็จแล้ว... โอยยย เสร็จแล้วพี่ ดูด..พี่ดูดอีก.. .ดูดอีก... โอยยยพี่ปาน...ปาน...."

ปานถึงกับร้องและแอ่นเนินหีกับปากพี่มานะแรงๆ มือกดหัวพี่มานะแน่นเลย... มันเสียวเหลือเกิน เสียวแทบขาดใจ ปานนั่งพิงอย่างเหนื่อยอ่อน ปล่อยให้พี่มานะเลียแบบนั้น "พี่มานะทำปานเกือบขาดใจเลย.. เสียวจริงๆ.... พี่มานะเก่งมากคะ ทำกับปานแบบนี้... ทำให้ปานเสียวแบบนี้..." พี่มานะเงยมองปานแล้วก้มเลียอีก ดูพี่มานะชอบมากตรงนั้นของปาน "คุณปานครับ... ถ้าหลังแต่งงานแล้ว.. ผมจะมีโอกาสพบคุณปานอีกหรือเปล่าครับ?" ปานนิ่งไม่ตอบพี่มานะ ปานขับรถเลยไปอีกนิดพี่มานะก็ลง พี่มานะหันมามองปานอีกครั้ง ก่อนที่ปานจะขับรถผ่านตัวเขา...."พี่มานะ...ปานก็ไม่รู้นะว่าจะเจอกับพี่มานะอีกหรือเปล่า?...ก็ลองดูแล้วกัน" ปานกดกระจกบอกพี่มานะก่อนจากกัน.......

drof666

ยังไม่ทันได้แต่งก็ต้องมาเสียวกับแฟนเก่า น่าจะมีตอนต่อนะเนี่ย