ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องจริง ของโบว์เองค่ะ ตอนที่ 4 หัวหน้าจอมหื่น

เริ่มโดย Bow_ka, ธันวาคม 25, 2023, 04:00:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bow_ka

ขอย้ายเรื่องมาโพสในห้องนี้นะค่ะ
ตอน 1-3 ย้อนไปอ่านกันได้ค่ะ
ตอนทื1 https://xonly8.com/index.php?topic=281957.0
ตอนที่ 2  https://xonly8.com/index.php?topic=281959.0
ตอนที่ 3  https://xonly8.com/index.php?topic=281960.0

อย่างที่บอกไว้ก่อนนี้ว่า มีหนุ่มๆหลายคนที่นี่ เหล่ๆโบว์อยู่
เรื่องที่โบว์โดนเวฟ ก็ไม่มีใครรู้  เพราะโบว์ก็ย้ำกับเวฟว่าให้มันเป็นความลับระหว่างเราสองคน
ในเวลางาน เวฟมันก็ไม่มีการคุยเรื่องส่วนตัวค่ะ  อาจจะเพราะกลัวโบว์โกรธ ไม่ก็กลัวหัวหน้างานดุ
ที่นี่เวลางานค่อนข้างวุ่นวายมาก  คุยเล่นคุยหัวกันลำบากค่ะ   ยิ่งสมัยนั้นการสื่อสารไม่สะดวกเหมือนตอนนี้  ไลน์อะไรก็ไม่มี
หลังจากงานงิ้ว ไม่นาน ก็เป็นเทศกาลปีใหม่ค่ะ
แต่ละแผนก ก็จะมีการเลี้ยงฉลองกัน จองร้านอาหารจัดเลี้ยงกันค่ะ
คนเก่าๆ ที่ทำงานมาครบ 1 ปีขึ้นไป ก็จะได้โบนัสตามผลประกอบการของบริษัท
แต่ปีนั้นโบว์พึ่งมาทำงานปีแรก และยังไม่ครบปี เลยอด ค่ะ

นอกเวลางาน ก็อย่างที่รู้ๆกันว่า เวฟมันพยายามมาหาโบว์ ถ้าโบว์ไม่ได้ไปไหนกับเพื่อน
แน่นอนค่ะ มาหาคือมาเย... โบว์
ส่วนใหญ่ก็จะไม่ยอมนะค่ะ เพราะมันเสี่ยงค่ะ  คนรู้นี่เป้นขี้ปากชาวบ้าน
ในห้องโบว์ ก็ไม่ได้  จะมีแต่ครั้งนั้นครั้งเดียว ที่โดนเวฟ เย ทั้งคืน
ก็จะมีนัดโบว์ไปกินข้าวบ้าง แอบๆไปร้านลึกๆ ในวันที่แผนกเราทั้งสองไม่มีโอที แต่แผนกผลิตมีโอทีค่ะ
กินเสร็จแล้ว ก็อย่างที่คิดค่ะ  โบว์โดนพาไปกินต่อ  จนมันทำให้โบว์เริ่มใจแตก

มาที่หัวหน้างานจอมหื่น ค่ะ
พี่่แกชื่อปอง  อายุไม่เยอะนะค่ะ   30 กลางๆ  รู้สึกว่าจะจบวิศวะมา
ในเรื่องงาน พี่ปงเข้มมาก  เนี๊ยบ  และเป๊ะมาก   
โดยรวมดูดี  ภูมิฐานค่ะ
แต่นอกเวลางาน แกจะตลกๆ ขำๆ  ชอบเลี้ยงลูกน้อง  สปอต ค่ะ
มุกตลกบางที ก็แอบทะลึ่ง หื่นๆ  ซึ่งก็ไม่มีใครคิดอะไร
วันงานเลี้ยงแผนกโบว์  จัดกันที่ร้านอาหารแห่งนึง  อำเภอนี้ มีหลายร้านค่ะ ค่อนข้างเจริญ
พี่ปอง สนิทกับหัวหน้าแผนกโบว์  ก็ถูกเชิญมาด้วย
แกควักเงินมาให้หัวหน้าโบว์  5000  บอกว่า ไม่รู้จะให้อะไร  เอาเงินสดไปซื้อเหล้าเพิ่มละกัน
เด็กๆพนักงานพากันตบมือลั่นค่ะ

แกก็เดินมาชนแก้สสวัสดีปีใหม่กับพนักงานหลายคน  จนมาถึงโบว์  สายตาแกชักจะไม่ปกติ   อันนี้สังเกตได้
เหล้าแกเริ่มจะหมดแก้ว แต่มาบอกให้โบว์ยกหมดแล้ว  โบว์เลยหยิบแก้วจากมือแกมาชงใช้ 
แกยกดื่ม  แล้วบอก โห ชงเข้มมาก จะมอมเหล้าพี่เหรอเนี่ย
ขำๆกันไป ค่ะ
เริ่มดึก คนเริ่มทะยอยกลับ
หัวหน้าโบว์ ก็เช็คบิล จ่ายเงินแล้ว แล้วบอกว่าเขาจะกลับก่อน เหลือไม่กี่คน นั่งกินต่อพอให้หมดโซดา
ตอนนี้เหลือ โบว์  ก้อยเพื่อนโบว์ ( มารถคันเดียวกัน ) เพื่อนในแผลกอีก 2-3 คน  แล้วก็พี่ปอง
พี่ปองทำท่าจะกลับ แล้วบอกว่า มากันยังไง (หมายถึงมารถอะไร )
ก้อยบอกว่า ก้อยมากับโบว์ เดี๋ยวซ้อนกันกลับ   
ก้อยมันพูดเหมือนกับว่า โบว์มากับรถมัน  จริงๆแล้วนั่นน่ะรถโบว์
พี่ปองเลยบอกว่า งั้นเดี๋ยวพี่ไปส่งโบว์เอง  ก้อยขับกลับคนเดียวได้ไหม
ก้อยบอก ได้ค่าาา   ( อีเพื่อนบ้า!!!! )
ตัดมาที่รถพี่ปองเลย  เป็นรถเก๋ง ถ้าจำไม่ผิด น่าจะฮอนด้า ซักรุ่นนี่แหละค่ะ
ขึ้นรถ ขับออกไป  พี่ปองเริ่มเลยค่ะ
น้องโบว์ มีแฟนยัง  ?
โบว์บอกว่า  ทำงานจนไม่มีเวลาหาแฟนเลยค่ะ   ( เอาจริงๆจะตอบว่ามีแฟนแล้ว คือพี่วุธก็ได้  แต่ทำไมตอบว่าโสด ก็ไม่รู้ )
น้องโบว์เมาหรือยังครับ
โบว์ตอบ  ยังค่ะ  โบว์กินนิดเดียวเอง
นี่เป็นห่วงก้อย มันน่ะน่าจะเมา
พี่ปองบอก ไม่ต้องห่วงหรอก เขาไม่เมา  ผมขอเขาเองแหละว่าขอไปส่งโบว์   แล้วเขาก็ว่าเขาขับกลับคนเดียวได้
( อ้าว อีเพื่อนทรยศ !!! )

ถ้าไม่เมา ไปดื่มต่อกับพี่สักหน่อยมั๊ย
จะดีเหรอค่ะพี่ ร้านมันปิดหมดแล้วมั๊ง
ไปร้องคาราโอเกะ สักชั่วโมงดีกว่านะ
ว่าแล้วพี่ปองก็พาโบว์ไปเปิดห้อง วี  ร้องคาราโอเกะกัน
ไม่รู้ว่าตามเขาไปได้ไง  เดินไปห้องวีเนี่ย มองซ้ายมองขวา กลัวเจอคนรู้จัก

พี่ปองแกก็เปิดชั่วโมงเดียวจริงๆค่ะ ในห้อง มีเรา 2 คน   สั่งเหล้ามาแบนนึง ผลไม้รวมอีกจาน
แล้วพนักงานก็ปิดห้อง
เริ่มเลยค่ะ พี่ปอง เริ่มเอาสมุดเมนูเพลงมาให้โบว์เลือกเพลง  ( สมัยนั้นมันเป้นสมุกเมนูเพลงนะค่ะ  เลือกเพลง ก็มีรหัส  กดรหัสตามเพลงเอาค่ะ )
แกเริ่มมานั่งใกล้
ยื่นไมค์ให้แกร้อง แกก็จับมือ จนร้องจบเพลงเลยค่ะ
สักหน่อยก็เริ่มโอบค่ะ
โบว์รู้ตัวตั้งแต่แรกแล้วค่ะ ว่าโอกาสเสี่ยงสุง
จะด้วยความเมานิดๆ หรืออะไรดลใจก้ไม่รู้
ปัดป้องนิดหน่อย
รู้ตัวอีกที ก็คือนั่งตักแกแล้วค่ะ >< ( ไม่ได้นั่งบนตักตรงๆนะค่ะ  นั่งบนโซฟา แต่แกนั่งซ้อนโบว์ที่ข้างหลังอีกที คล้ายๆนั่งตักค่ะ )
แน่นอนค่ะ  นั่งซ้อนกันขนาดนี้  โบว์โดนกอด  โดนหอมคอ จากข้างหลัง
มันสยิวมากค่ะ  สุดๆเลย
ไม่ร้องเพลงกันแล้วค่ะ  เปิดเพลงฟังเลย
พี่ปองเริ่มไซ้ร์
โบว์เริ่มครางค่ะ
แกไซร์ให้โบว์ครางจนแกหนำใจ
มือแกก็เริ่มทำงานมากกว่าโอบค่ะ
หน้าอกโบว์ โดนล้วงเข้าไปเขี่ยที่หัวนม
น้องโบว์ก็โดนลูบ และล้วงเข้าไปเขี่ยค่ะ
โบว์แฉะตั้งแต่โดนไซร์แล้วค่ะ
ครางแข่งกับเสียงเพลง
เอวพี่ปองก็เริ่มขับเหมือนโยกโบว์จากข้างหลัง ( ทั้งๆที่ยังไม่ได้ถอดก่างเกงค่ะ )
สติเริ่มมา ดบว์เลยบอกพี่ปองว่า พอเถอะค่ะกลัวพนักงานร้านมาเห้น
แล้วพี่ปองก็เช็คบิล  แล้วเราก็ไปที่รถค่ะ
ขึ้นรถได้ ที่จอดรถมืดๆ แกก็ดึงโบว์มาจุบทันทีค่ะ
หลังจากนั้นก็พาโบว์ ค่อยๆขับไป แกบอกว่า  ไปที่ห้องพี่นะครับ

ขับมาได้สักพัก แกก็เริ่มเอามือล้วงโบว์อีกค่ะ
กระดุมกางเกงโบว์เปิด ซิปโดนรูดลง  กางเกงแทบจะหลุดแล้วค่ะ
โบวืห้ามแก กลัวจะเกิดอุบัติเหต
แกขับมาสักพักก็จอดรถ แล้วเริ่มดันนิ้ว เข้ามาในน้องสาวโบว์
จากห้ามกลายเป้นครางสนั่นค่ะ
จนโบว์ต้องได้เอนตัวมาซบพี่ปอง เพราะความเสียวที่พี่ปองจัดให้
พี่ปองเลยรูดซอบกางเกงตัวเอง  จับน้องชายของแกออกมา
แล้วกดหัวโบว์ลงไปค่ะ
โบวืรู้ว่าแกต้องการอะไรค่ะ
แกบอกว่า น้องโบว์ช่วยพี่นะครับ
โบว์จัดการ อมน้องชายแกค่ะ  อย่างเบาๆ ช้าๆ
แล้วแกก้ครางออกมาค่ะ
สักพัก แกก็บอกว่า พี่ไม่ไหวแล้ว ให้โบว์พอค่ะ
แกบอก ไปที่ห้องพี่นะครับโบว์
แกขับรถไปที่ห้องทันทีค่ะ
ระหว่างทาง โบว์จัดการดึงกางเกงตัวเองขึ้นมาใส่ให้เรียบร้อย

รู้ชะตากกรมตัวเองค่ะ   ไม่รอดแน่นอน

คงไม่ต้องบรรยายเหตุการณืในห้องนะค่ะ
โบว์โดนพี่ปอง กระหน่ำทำโทษอย่างเมามันส์เลยค่ะ

pamaaeng

Raymond

จงบรรยายเหตุการณ์ในห้องพี่ปอง เสร็จกี่ครั้ง (10 คะแนน)

Bow_ka

Bow_ka

อ้างจาก: Raymond เมื่อ ธันวาคม 25, 2023, 04:49:17 หลังเที่ยง
จงบรรยายเหตุการณ์ในห้องพี่ปอง เสร็จกี่ครั้ง (10 คะแนน)
เอาเป็นตอนที่ 5 เลยมั๊ยค่ะ   มันยาวน๊าาาา

hanabombam

บดๆ กันไป
ไปห้อง ก็เสี่ยงสูง
ความต้องการสูง

1819

ขนาดโดนเรื่อย ยังใจบางตาม หัวหน้าไปอีก  555 อย่างนี้ ไม่เรียกว่า สำนึกรักแฟนแล้วมั้ง   แต่ใจมันร่ำร้อง  แต่ ก็โทษโบว์มากไม่ได้  แฟนดันไว้ใจใก้แยกกันอยู่กีนทำงานเอง  สามวันจากนารีเป็นอื่น  อยู่กับเราเป็นผีวเมียกัน แต่ ออกจากกัน ต่างเป็นผัวเมียของคนอื่น สังคมโรงงาน มันเป็นแบบนี้เยอะ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Bow_ka

อ้างจาก: 1819 เมื่อ ธันวาคม 26, 2023, 01:22:27 ก่อนเที่ยง
ขนาดโดนเรื่อย ยังใจบางตาม หัวหน้าไปอีก  555 อย่างนี้ ไม่เรียกว่า สำนึกรักแฟนแล้วมั้ง   แต่ใจมันร่ำร้อง  แต่ ก็โทษโบว์มากไม่ได้  แฟนดันไว้ใจใก้แยกกันอยู่กีนทำงานเอง  สามวันจากนารีเป็นอื่น  อยู่กับเราเป็นผีวเมียกัน แต่ ออกจากกัน ต่างเป็นผัวเมียของคนอื่น สังคมโรงงาน มันเป็นแบบนี้เยอะ
สังคมโรงงาน เป็นแบบนั้นจริงๆค่ะ
ใครไม่เคยสัมผัส ไม่เข้าใจ คิดว่าเว่อร์  แต่มันจริงมาก
จะว่าโบว์หื่นก็ได้นะค่ะ  ความเหงา อยู่คนเดียว มันทำให้เกิดขึ้น

Agalos von Stresermann

น้องโบว์ เงี่ยนจนมนไม่ไหวแล้วจัดให้หนักๆ จนลืมไม่ลงเลย

Bow_ka

อ้างจาก: Agalos von Stresermann เมื่อ ธันวาคม 26, 2023, 06:28:18 หลังเที่ยง
น้องโบว์ เงี่ยนจนมนไม่ไหวแล้วจัดให้หนักๆ จนลืมไม่ลงเลย
เจอแบบนั้น ไมีเงี... ไหวหรอค่ะ