ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 11

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 15, 2018, 07:14:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

LeLa

เก่าไปใหม่มาซะละมั้งครับพี่ชุบ

tidtook

สงสัยนายกร จะชอบผู้หญิงมือสอง น้องจอยไม่ธรรมดานะ ขอเตือนไว้เลย

minky way

โลกนี้ไม่ขาวทั้งหมด ไม่ดำทั้งหมด มันมีสีเทาด้วย จะเทาอ่อนเทาแก่เท่านั้น ครูวินายชุบและตัวละครทั้งหมดก็สีเทา...

vandevil

earlybird

จะเป็นฝั่งเป็นฝาซะแล้ว ดีใจ และเสียด้วยนะชุบ

okai

กับน้องเบียร์ ขอแค่ได้รักและดูแลก็เพียงพอสินะครับ

victor basso

ที่ครูวิเปิดทางให้น้องจอยกับกรส่วนหนึ่งอาจเป็นเพราะความที่เป็นญาติสนิทกันของชุบกับจอยด้วยก็ได้ เพราะแม้ครูวิจะรับได้ แต่ด้วยความเป็นญาติสนิทอาจะทำให้เป็นเรื่องยากที่ในอนาคตจะใช้ชีวิตอยู่ด้วยกันแบบผัวเมีย

aty13

น้องจอยโดนไม้อันใหม่แหย่ซะแล้ว

สมปอง บุญ

chaiann1001

น้องรินทร์กับน้องนุ่นเข้าฉากเหมือนวิ่งผ่านอยากใหโฟกัสนิดหนึ่ง คิดถึงน้องเค้าครับ  ::Shy::

aek2aek2

น้องจอยได้คนรักใหม่แล้วแบบนี้จะมีบทบาทในเรื่องอีกไหม

sexsexy

จะต้องขาด จอย ออกไปคนนึงเหรอ สำหรับครอบครัวนายชุบ

chana chana

บรรยากาศต่างแดนพาไปน้องจอยเลยได้สามีเพิ่มหนึ่งอัน

liger

อ้าว ตาชุบโดนแย่งเมียไปคนนึงแล้วสิแบบนี้