ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Kuuki Otoko no Nyotai Juurin Harem มนุษย์ล่องหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 11, 2019, 01:56:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Poomza555

elviswhat

ความสามรถแบบนี้ก็ดีนะล่องหนแต่ไม่มีคนสนใจแต่ถ้าไปตกหลุมรักใครขึ้นมาแล้วจะยอมทิ้งทุกอย่างไปไหมนะพ่อหนุ่ม

พอเริ่มผูกพันกับใครสักระยะ คนคนนั้นก็จะเริ่มเห็นตัวเราสินะเนี่ย มิวะจัง

Wanchai Sintuwong

ขอซักหยดได้มั้ยครับ ว่าแต่ แล้วถ้าจะไม่ล่องหนละ ต้องทำยังไง

อย่างนี้ น้ำหมดแน่ละครับ   แล้วกับคนอื่นจะยังล่องหน มั้ย

tp3660

ผมเชื่ออย่างนึงครับ ว่าพลังวิเศษแบบนี้ มันต้องมีสิ่งแลกเปลี่ยนอะไรสักอย่างแน่ ๆ ครับ

ช่วงท้ายก่อนจบตอน ทำไมดูเหมือนสาว ๆ เริ่มรู้สึกถึงการมีตัวตนของพระเอก หรือว่านอกจากล่องหนได้แล้ว + มีพลังสะกดจิตด้วยไหมนี่ครับ

jachal

ได้รับการสืบทอดเป็นมนุษย์ล่องหนแบบนี้ สาวๆ จะหลุดรอดไปหรือ::Evil::

อาจารย์หนุ่มได้รับการเป็นมนุษย์ล่องหนแบบนี้ มีนักเรียนสาวมาให้น้ำกระจายอีกเยอะ ::Evil::

Alongkorn'z

พลังนี่มันช่างน่าอิจฉา​ ลุงอยู่ไหนขอพิกัดหน่อยผมพร้อมสืบทอด5555  ยังรับ้สืบทอดอีกมั้ย

ที่สุดของที่สุดจริงๆต้องเหมาทั้งโรงเรียนแบบนี้สิ555555  เห้ออิจฉาจัง

perapas0

ว๊าว ไปตามหาลุงได้ที่ไหนอยากมีความสามารถนี้บ้าง อิอิ  ::Glad::

tuix

ความสามารถคล้าย ๆ หมวกก้อนหินริมทาง ของโดเรม่อน แต่ว่าถ้าในเรื่องนี้ ถ้าได้ความสามารถนี้แล้ว ก็ไม่มีใครเห็นเลย ก็เหมือนไม่มีตัวตนในโลกนี้เลยหรือเปล่าครับ แบบว่าไม่มีใครสนใจเลย ถ้าเจ็บไปป่วยไปหาหมอ หมอก็ไม่สนใจรักษา ก็แลดูน่ากลัวอยู่นะครับ

B6105280

ชอบแนวนี้มากเลยครับ ช่วยหามาแปลเยอะๆด้วยนะครับ

Edit สุดท้ายได้เปนอาจารเฉย

keatmano

คนโดนไม่สนใจจะขัดขืน ... แล้วคนอื่นไม่เห็นอะไรเลยหรือไง ... เสื้อผ้าก็หลุดออก .. ตรรกะอันนี้แปลก ๆ แฮะ ... เฮ้ย จะไปสนใจทำไมวะ ... แล้วไอ้หนุ่มเนี่ย สงสัยจะอยู่คนเดียวในโลกเพราะไม่มีใครเห็น .. อันนี้เหงาตายเลย  ::HoHo::

ในเรื่องมหาภารตะ ... อัศวถามา ลูกชายโทรณาจารย์ ถูกสาปให้ไม่ตาย และไม่มีใครเห็นตลอดไป ... แต่พระเอกเรารู้สึกเหมือนกับจะคุยกับสาว ๆ ได้เนอะ แล้วก็แค่ให้เลือดใครไปก็จะไม่ล่องหนแล้ว .. แต่ถ้าไม่ล่องหน อะไรที่ทำไว้จะโดนเช็คบิลหรือเปล่าเอ่ย  ::HoHo::

yakusa98

ตามหาลุงด่วนเลย ลุงเอาเลือดมาให้ผมกินมั้ง

สุดท้ายก็ไม่มีใครเห็นตัวจริง ๆ ของลุงเค้าดีจริง ๆ

Nestu

ชอบแนวนี้จัง แต่สงสัยนะพวกที่โดนแก้ผ้า มันจะแก้ผ้าไปทั้งวันไม่มีใครรู้ตัวเลยเหรอ ::Hmmm::

edit รู้สึกถึงการมีตัวตนแต่ก็เหมือนโดนควบคุมจิตรไปแล้วเลย โหดแท้

kitti000

เหมือนหลุดไปอยู่อีกมิตินึงเลยแหะ ปกติคนหายตัวได้ ไปจับคนอื่นจะต้องรู้ถึงการมีตัวตนอยู่
แต่นี้ไปจับ มีอารมณ์แต่เขาไม่สนใจ ผมว่าแบบแรกน่าจะมันกว่าแหะ แบบแกล้งคนโน้นที คนนี้ที ::WowWow::

Edit: กลายเป็นเริ่มรู้สึกถึงตัวตนแฮะ แบบนี้ก็ดีเหมือนกัน เริ่มสร้างฮาเรมกันเลยยยย  ::Yes!::

jashow

เปิดเสื้อผ้าคนอื่นแล้วคนข้างๆเขาไม่เห็นเสื้อผ้าที่โดนเปิด?
สรุปว่าคนอื่นเห็นเฉพาะคนที่โดนแต่คนไม่โดนไม่เห็นว่างั้น แต่ทำไมเลือกคนเดิมๆละ