ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tenzen Miyabi] My lover is always beside me แฟนของฉันคือ.. [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 26, 2019, 09:05:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

andycarton

นี่พี่ชายสุดที่รักให้น้องเป็นตัวละครในเกมเนี่ยนะ หมาตัวไม่ใช่เล็กๆนะนั่น ::DookDig::สุดท้ายต้องจบด้วยประโยคนี้ซินะ'เจ้าหมาโง่แกทำชั้นดูแย่' ::DookDig:: ::DookDig::

เนอะ น่าใส่ในช่องสุดท้าย

nekki

แบบนี้มีเลยเถิดแน่นอน คิดว่าไปหยุดหมาไม่ทันด้วยละ

ที่ไหนได้เต็มใจนี่หว่า ว่าแต่ใจพี่ชายทำด้วยอะไรครัชเห็นน้องสาวทำกับหมาแล้วยืนเฉยได้อีก
ปล.ชอบตอนจบที่น้องสาวพาแฟนมาแนะนำพี่ชายนี่ละ

HypN♥s

เฮ้ย....อย่าบอกนะว่า ท่านKater หันมาแนวคนกับหมาแล้ว ตอนแรกนึกว่าแนวใสๆพี่กับน้องซะอีก  ::Suffocate::

เห็นแล้วหวาดเสียวจริงๆ อ่านต่อดีกว่า

*/*/*/**/*/*/*
อ้าว...ซวยเลยเสียเมียให้หมา...เอ้ยไม่ใช่...เสียหมาให้เมีย...เอ้ยไม่ใช่...เสียน้องให้หมา...เอ้ยไม่ใช่...ถูกแล้วววว!

ผ่างงง!!!

นานๆทีครับ คนกับม้ายังเคยมาแล้วนี่นา  ::Oops::

tuizeed32

ในที่สุดก็มาตอนไหม่ รอมานานแ ล้ว

อ่าวคนล่ะเรื่องกันหรือครับ ไงเปลี่ยนเป็นคนกลับหมา ???? นึกว่าเรื่องนู่

Akira Watanabe

::Sweat:: จะโดนน้องหมาซั่มรึป่าวเนี้ย

::Ajark:: วอด ดา ฟากกกก กลายเป็นเมียน้องหมาไปแล้ว

พี่ชายมันช่างห่วยแตกซะจริง ปล่อยให้หมาคาบไปได้ยังไง

Northstar Rta

น้องสาวจะโดนอัลเลนก่อนแน่เลย ยิ่งพี่ชายชอบแนวนี้ด้วย
น้องสาวติดใจหมาเพราะพี่ไม่ยอมทำเสียที

virgoranger

โดนหมารุกใส่แล้ววว

Edit เจ้าหมาแกทำให้ฉันดูแย่

(จิ๋ว)

ไม่อยากอ่านต่อ แต่ดันอยากรู้อ่ะ  ทำไงดี
เอาวะ...  สักนิดนึง
เสี่ยงกับการ์ตูนประหลาด ของท่านคาร์เตอร์
::Reader::

::Sweat::

::Orz::

โสมน้ำหน้าพี่ชาย... อดให้ตายไปเลยยย  แต่แอบน่ากลัวนิด ๆ นะเนี่ย  ::Horror::

::Thankyou:: ขอบคุณที่แปล & ปันเจ้าค่ะ

+1 กับเรื่องเพื่อนน้องตัวแสบ แหม๋ อ่านมากันตั้งหลายตอนแล้ว
จะไม่เชียร์ให้ไปต่อกันได้อย่างไรเล่าาาาาา  แปลมาซะดี ๆ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

lock18z

กับหมานี้ต้องโดนแน่ๆ แต่พี่ชายนี้แระจะร่วมวงด้วยไหม

ติดใจหมาไปแล้ว ส่วนพี่ชายได้แค่ดู

poloxz

น้องหมารู้งานซินะ

คุณพี่ชายนี้ยังมีสติอยู่กับตัวไหมเนี้ย
นี้ซินิ หมาคายไปแดก

+1 รอเพื่อนน้องนัวแสบครับ

Nabisca Sathu

อ้างจาก: tuizeed32 เมื่อ กรกฎาคม 27, 2019, 07:05:41 ก่อนเที่ยง
ในที่สุดก็มาตอนไหม่ รอมานานแ ล้ว

อ่าวคนล่ะเรื่องกันหรือครับ ไงเปลี่ยนเป็นคนกลับหมา ???? นึกว่าเรื่องนู่
อยากอ่านเรื่องนั้นก็ลงชื่อสิครับ แอดเค้าอยากรู้ว่ามีคนติดตามอ่านกี่คน ตอนนี้มีแค่3 -.-

B&B

เพื่อนน้องตัวแสบอีกเสียงคร้าบบบบ อิอิ ที่จริงมันมีตอนพิเศษไมากี่หน้าอยู่นะครับ เป็นของพี่ยูอิคนเดียวเลย

nhentai.net/g/260030/ ถ้าอยากแปลด้วยนะครับ แต่มีแค่ฉากจูบนะเอ่อ

แฟนของฉันคือน้องหมาเหรอ เอิ่มมม... มีโอกาสสูงมากด้วยแหะ แต่ไม่คิดว่าท่านจะเล่นแนวนี้กับเค้าด้วย คาราวะดลยครับ

::Waiting:: ::Waiting:: ::Waiting::

เอิ่มมม... พี่ตอนแรกเหมือนจะห้ามแต่ไม่กล้าขัด แต่พอนึกย้อนตนก็รักน้องตัวเอง แต่ก็ไม่ทันได้ทำไรก็สายไปซะแล้ว แต่ดันดูเหมือนจะชอบซะงั้น เอิ่มมม... แถมดูท่าจะไม่ว่าอะไรน้องตัวเองที่ไปมีเซ็กซ์​กับหมาอีก เอ่ออ ชั้งมันเถอะ

"เจ้าหาาโง่แกแย่งน้องสาวฉันไป"​ น่าจะมาจากใจพี่เลยละมั้งในหน้าสุดท้ายย

ขอบคุณ​ครับ

ปล.ที่จริงอยากให้แปลเรื่องนึงครับ อาจารย์​คนเดียวกับเพื่อนน้องตัวแสบเลยละ น่าจะทางท่านด้วยแหละน่าเรื่องนั้นอะ แต่เห็นท่านจะปิดตำนานแล้วก็ไม่ขอไว้ละกัน แต่ขอแปะไว้นะครับ เผื่อท่านอยากแปล

nhentai.net/g/265251/ แปะ

dxoogo124

เปิดมางี้เสร็จมะหมาแน่ๆ

ว่าแล้วววว  ติดใจหมาซะงั้น

elviswhat

มีพี่โรคจิตขนาดนี้จอมให้น้องมีอะไรกับหมาตัวเองนี้นะ มันออกจะแปลก ๆ ไปหน่อยแต่ก็ตื่นตาแปลก ๆ เหมือนกันแฮะ

แทนที่จะเข้าไปห้ามนะ ดันเสียน้องสาวให้หมาแบบนี้ แบบนี้เขาเรียกว่าเสียหมาเลยนะพี่ชาย

ปล. อยากอ่านเรื่องเพื่อนน้องตัวแสบ ขอเป็นอีก 1 คะแนนเสียงครับ

7

Phoowadol

ในฐานะ ผู้ติดตามเรื่อง เพื่อนน้องตัวแสบ  ก็ขอ เมนท์เรื่องนี้ก่อนละกัน  จากตอน4ที่จบไป  พี่ยูอิ มาเสนอตัว แทนพี่มาริ จน โดนทั้ง เปิดซิง และแตกใน จนถึงเย็น ล่อกันไปหลายน้ำ  เล่นทำเอา เจ้าทาเคชิ ติดอกติดใจ หอยใหม่ๆ จนทำท่าว่า  จะผูกปิ่นโตยาว กับพี่ ยูอิ อีกนาน  แล้วที่เปิดตัวตอยที่5
มานี่ ที่บอกว่า ยูอิหยุดซ้อม  ก็คงสืบเนื่องมาจาก เกมส์สวาท ที่เจ้าทาเคชิ ล่อเอาจนเพลีย สินะครับ  +อีก1เสียง นะครับ  ตามต่อๆๆๆ

ส่วน เรื่อง แฟนของฉันคือ?  ผมเปิดอ่าน มาได้ สามสี่หน้า ก็เริ่ม คิดแล้วว่า เฮ้ย!?!?  อย่าบอกนะ ว่า เรื่องนี้ นางเอกล่อกับ เจ้า หมา ดำตัวนี้  ก็ มันดันไป โฟกัสผิดจุด  ตรง ไอ้ จุดสองห้อย เจ้า อัลเลน นี่แหละ แล้ว นี่ยิ่ง พี่ชายชอบเล่นเกม x แนวแปลกไป คนกับหมาอีก
ผมว่าไอ้ที่ผมคิดหนะ มันเข้าเค้าละ
   Edit. เนื้อเรื่อง ตอนครึ่งหลัง นี่ เล่นเอา ปวดตับ ใช้ได้เลยนะครับ ตกลงนี่ เธอตัดสินใจ แล้วสินะ ว่าจะเอาหมาทำแฟน
เสียดายแทน เจ้าพี่ชาย จริงไปแฮะ  ของหมด ว่าปะ    เออ..แล้วนี่เจ้าพี่ชายมันทัน เอา ไม้เบสบอลไป ตอนไหนเนี่ย  แต่ว่า ก็ช่วย น้องสาวรอดพ้นไปได้ดี ทีเดียว ไม่งั้น ได้อายกันไปทั้งบาง  อะเนอะ 55

มันเห็นเสียบอยู่ที่พุ่มไม้ไงครับ เรื่องเพื่อนน้อง สงสัยพี่ยูอิจะโดนยาวจริงๆ แต่แหหม่ โดนแค่ตอนเดียว ยอมตามใจขนาดนั้นเลยอ่ะ ดูแล้วมันจะกลายเป็นNTRพี่น้องซะแล้ว