ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 65 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 01, 2021, 09:49:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

counellol2

Aerials

พักผ่อนบ้างก็ดีครับ ร่างกายจะได้พักฟื้น  คนอ่านอย่างผมก็วนกลับไผอ่านใหม่รอได้ครับ

sukray ruktum

แม่เสือดาวเจ้าหญิงน้ำแข็ง น่ารักกันจริงๆเลย

กับแก้มจะง้อยังไงละพี่ติ๋มแม่งทำไว้เยอะนายโทนจะทำใจได้เหรอ

patrict

ช่วงนี้รักษาตัวก่อนนะครับ อย่าหักโหม หายเร็วๆนะคร้าบ รออ่านตอนคืนนี้กับเจ๊ๆ นะครับผม

leopoldi

อ่านซ้ำก็ยังสนุก 55 มิ้นต์เริ่มรุก เริ่มมีชั้นเชิงเพิ่มขึ้น ฝึกวิชากับคุณหมิวมั่ยเนี่ยยยย 

testman

โอย มาครบทั้งดาวและมินต์ แล้วน้องแก้มหายไปไหน fc แก้มตัวแสบ เสียใจแย่เลย

pankea

เทพโทนปรับความเข้าใจกับดาวจบแล้วต้องมาร้านเกะแถมได้ปรับความเข้าใจกับมิ้นต์จนเข้าใจกันดีถึงขนาดมิ้นต์ยอมให้เย็ดในห้องเลยคงเหลือแก้มอีกคนซึ่งไม่น่ามีปัญหาที่สำคัญดาวและมิ้นต์ต่างก็บอกให้คนในร้านรู้ว่าเป็น"เมียโทน"ทั้งคู่

mr.supply

แหมดีนะที่อ่านคำเตือนทันเกือบไปแล้วครับ คนข้างหลังเดินมาพอดี ตอนนี้ก็ปรับความเข้าใจกับดาวแล้วเหลือทางฝั่งเจ๊ทั้งสองคนที่ท่าทางจะยังยากอยู่นะครับในการปรับความเข้าใจกัน ปักหมุดรอตอนต่อไปเลยครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

พี่โทนปรับความเข้าใจกับดาวหมดไปหลายน้ำ พอเจอเจ้าหญิงน้ำแข็งต้องปรับความเข้าใจอีกกี่น้ำกันนะ....5555

nicky1976

ดาว แล้วต่อด้วยมิ้นต์  เดี๋ยวจัดแก้มอีกคน จะไหวมั้ยเนี่ย

Komsan Tanunchai Olympus

เปิดไอเทมน้องมิ้นที่รัก. สยิวเลย มีแฟนแบบนี้รักมากหวงมาก

outsider

พักผ่อนมั่งสิ คนอ่านตัวแห้งกันหมดแล้วถึงผมจะเป็นแฟนดาวแต่ก็ไม่อยากทำให้มิ้นต์เสียใจนะ

okai

มาทีเดียวสองแบบเลยนะครับ..  ภาพประกอบนี่ทำเอามีสะดุ้งกันแน่ๆ..
เปิดอกเตลียร์ใจกับแม่เสือผ่านไปด้วยดีนะครับ
ถึงเวลาของเจ้าหญิงน้ำแข็งบ้างแล้วสินะครับ
หายไวไวนะครับ
จะสร้างคัวแปรเพิ่มอีกหนึ่งนะครับ