ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 2

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 09, 2019, 11:59:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jomza537

dryice32

zimmy1982

locklock leck

::HeyHeyจะเป็นแผนของหมูมาโกหกรึเปล่า

soon

sangsang

อยากมีพลังพิเศษแบบนี้จังเลย

buark

น้องหมูนี่ใจดีจังครับ ให้พระเอกหล่อ แถมส่่่่่งเพื่อนให้อีก พระเอกได้จัดทั้งกลุ่มแน่ แต่ผมชอบตอนกับผีมากกว่า ถ้ายังไงขอแบบ พระเอกเจอหมอผีผู้หญิง สู้กันแล้วพลาดโดนพระเอกสอย หรือจะใก้กลุ่มเพื่อนหมู เกตุ มีพลังพิเศษ หรือพลังของพระเอกใช้กับคนนี้ไม่ได้ ประมาณนี้ครับ

Pichit Sangkarn

ใ้พลังเพื่อเพิ่มพูลความสุขจริงๆ

lonelyking

err

เกตุ  เองคงมีใจด้วยแหละ  ถึงได้ยอมมาถึงห้องเชือดเลย  

Iscore

ขอบคุณครับ เกตุนี้จะหลอกใครไม่หลอกมาหลอกอัสได้ แต่ดีที่มีสายมารายงาน ใครจะจัดหนักใคร อัสจะจัดหนักเกตุ หรือเกตุจะจัดหนักอัสเดียวรู้กัน
เกตุนี้...จัดพอๆกับหมูเลยตอนแรกแค่หลอกแต่ตอนนี้ทั้งตัวแล้ว

teenee4you

มีพลังมันก็ดีแบบนี้แหละ จัดการให้หมดเลย 5555

ตรี1131

aone

อัสเล่นกับไฟแล้ว หรือว่าเกตุจะยอมอัสจริงๆ ไม่ได้แกล้งเหมือนที่หมูบอก

Palm79

งานนี้ได้ใช้พลังกับเกตุยาวเลยจะหลอกใครไม่หลอกมาหลอกพระเอกเราได้ดีนะเนี่ยมีสายรายงานด้วย
ขอบคุณผู้แต่งมากครับสำหรับผลงานดีๆ