ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม ตอนที่ 29 การแก้แค้นของหลงจินหู่

เริ่มโดย zeech, กุมภาพันธ์ 27, 2017, 06:53:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kamma40

สนุก ตื่นเต้น ทุกตอนเลยครับ รอลุ้นดูว่า จะฝึกวิชาอะไรและมีพลังเพิ่มขึ้นมากแค่ไหนที่จะพอกลับไปสู้ได้

sun_307

เฟยอี้สุดยอดลูกศิษย์มีหญิงงาม 13 นาง แล้วอาจารย์ท่านหมอเมี่ยวจะสู้ได้ไหม แถมโดนเบรคจากเมียๆอีกต่างหาก

strikef.

ขอบคุณครับ ถ้าให้เดา เริ่มตอนนี้คงเป็นส่วนของการรักษาที่น่าจะเสียวซ่านกันเลยทีเดียว ส่วนอื่นๆ ถ้าเดาจากชื่อตอนแล้ว ตาหลงจินหู่คงสำเร็จเพลงยุทธที่ซ่อนอยู่แล้วก็กลับมาล้างแค้น จะรอดูว่าความแค้นครั้งนี้จะยิ่งใหญ่ขนาดไหน

yak7384

beeriero

เขียนยึดๆไว้ก้อดีครับจบเร็วไปไม่สนุก (เด๋วไม่มีอะไรให้ติดตาม)

poramint

ขอบคุณมากครับ เรื่องนี้จะมีภาคต่อไหมครับ เช่นว่า 100 ปีหลังจากภาคแรกอะไรงี้

zeech

อ้างจาก: poramint เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2017, 08:16:18 หลังเที่ยง
ขอบคุณมากครับ เรื่องนี้จะมีภาคต่อไหมครับ เช่นว่า 100 ปีหลังจากภาคแรกอะไรงี้

มีโครงเรื่องวางไว้คร่าวๆแล้วครับ แต่หลังจากจบเรื่องนี้ ขอปั้นแนวอื่นมาคั่นซักเรื่องหนึ่งก่อน

zeech

อ้างจาก: cd13579 เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2017, 09:18:47 หลังเที่ยง
นึกไม่ถึงว่าหลงจอนหู่จะเมพขึ้นขนาดนี้เฟยอี้รีบๆปั้มให้จบๆ แล้วก็ไปช่วยอาจารย์เอ็งด้วย ว่าแต่ใครก่อนหลังวันหลังแจกบัตรคิวด้วยนะ55555

::HoHo::  555 แจกบัตรคิว ไอเดียเลิศครับ

aty13

13ต่อ1 ฟ้าสางแล้วยังไม่ครบทุกคนเลย เฟยอี้คงไม่แค่ฟ้าเหลืองแล้ว

pisanuman3

เฟยอี้  ช่างเกิดมาโชคดีเหรอเกิน  เข้าหอที่เดียวกับสาวสวย 13 คนน้ำคงหมดตัวละ

zeech

อ้างจาก: tacklove เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2017, 11:41:26 หลังเที่ยง
แต่งงานเข้าห้องหอกับ13นางฟ้าโดยไม่ต้องใช้สินสอด งานนี้เฟยอี้ต้องตอบแทนทั้งหมดเท่าที่มีอยู่ในชีวิต และเป็นเรื่องที่น่ายินดีที่นางฟ้าทั้งหมดเข้ากันได้ แต่ก็แปลกใจอยู่นะว่าทำไม หญิงคนแรกที่เข้าห้องหอจึงไม่ใช่องค์หญิงลีลู่จินแห่งวังหุบผาภูต... ออกมาเป็นรูปเล่มe-bookเมื่อไหร่ของจองเป็นคนแรกนะครับท่าน ขอบคุณครับ

คนนี้แฟนตัวจริงเลยครับ ช้าไม่ได้ตามทันที   ขอบคุณนะครับ

kaithai

อ้างจาก: zeech เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2017, 08:38:53 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tacklove เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2017, 11:41:26 หลังเที่ยง
แต่งงานเข้าห้องหอกับ13นางฟ้าโดยไม่ต้องใช้สินสอด งานนี้เฟยอี้ต้องตอบแทนทั้งหมดเท่าที่มีอยู่ในชีวิต และเป็นเรื่องที่น่ายินดีที่นางฟ้าทั้งหมดเข้ากันได้ แต่ก็แปลกใจอยู่นะว่าทำไม หญิงคนแรกที่เข้าห้องหอจึงไม่ใช่องค์หญิงลีลู่จินแห่งวังหุบผาภูต... ออกมาเป็นรูปเล่มe-bookเมื่อไหร่ของจองเป็นคนแรกนะครับท่าน ขอบคุณครับ

คนนี้แฟนตัวจริงเลยครับ ช้าไม่ได้ตามทันที   ขอบคุณนะครับ

อ้าว ท่านzeech  มีแฟนแล้วเหรอ นึกว่าโสด

เอ่อ แบบว่า  "ใครหลับก่อนเป็นเมีย"  หรือปล่าว  อิอิ

akine

::JubuJubu:: พิชิตสตรีได้ก้อพิชิตโลกได้  มีนางทั้ง13 ข้าก้อ พอใจแล้ว

medsay

::HeyHey::น่าอิจฉาเฟยอี้จริงๆ สงสัยพอกลับวังบุปผาได้ คงได้มีอาจารย์เพิ่มอีกซะละมั้ง อิอิ ขอบคุณครับ