ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทนำ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 13, 2016, 01:35:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

watcha keawpar

ขอบคุณครับ แค่บทนำ ก็น่าอ่านแล้วครับ
เป็นกำลังใจไห้นะครับผม

tanavong

หนุ่มหล่อ มีเสน่ห์ หัอมล้อมด้วยสาวสวย
อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิดละครับ

isatan

yaguza

แต่เริ่มเรื่อง ก็น่าติดตามแล้วครับ

llar

immortalrune

ขอบคุณมากๆฮะ เดินเรื่องน่าสนุกดี

deripper12345

andygologoso

จินตนาการเท่านั้นที่ครองโลก  ::YehYeh::

1015up

เคียว

เนื้อเรื่องน่าสนใจ รอติดตามครับ   ::Reader::

meng098

เรื่องใหม่น่าติดตาม รอตอนต่อไปนะครับ

panu98765panu

แนวแปลกใหม่ดีนะครับ จะคอยติดตามก่อนวิจารณ์ครับ

aom43104

::Bloody::อ่านบทนำของก็ขึ้นละครับ

eternal6969

พล๊อตเรื่องน่าสนใจนะครับ อยากรู้ที่มาของเสียงที่พูดกับพระเอกเลย