ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 18 รางวัล

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, เมษายน 13, 2018, 09:16:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aline

achuya

สงสัยป๊อดต้องฝึกความอึดเพิ่มนอกจากไสยดำ และไสยขาว

kongrith

ในที่สุดพี่นิสาก็เสร็จป๊อดจนได้ อิจฉาจัง

monsterlover

ตอนแรกนึกว่าจะจัด หนิง กับ หลิว ในโรงพยาบาลซะอีก แต่กลับเป็นฉากจัดคุณวิไลสาวใหญ่แทน

chapter11

ชักจะเยอะจนสับรางไม่ทันแล้วนะป๊อด  กลับตัวกลับใจมั้ย  ::Oops:: ::Oops:: ::Oops::

sarojs2514

ในที่สุดพี่นิสาก็เสร็จป๊อดจนได้ รางวัลนี้ได้จากคุณวิลัยนั้นเอง

Natthawutn Boonlert

สมปอง บุญ

ทำไมนายป็อด เจอแต่นางเอกสวย ๆทั้งนั้นเลย (อิจฉา)

procha

ป๊อดเราว่านายไม่ต้องฝีกไสยขาวหรอกนะ ฝึกตอนใกล้แตก ห้ามพูดตะโกนไร แบบ จะแตกแร้ว เสียวจะแตก ไรแบบนี้  เวลาเราแปลงเป็นใครแร้ว จะได้ไม่พลาดแบบนี้อีก แค่ พูดในใจก้อพอ ::Oops:: ::Oops:: ::Oops::

ton2012

darkwingzzz

เมานิดๆ แล้วมาเขียนจะเป็นไงนะ หึหึ
อาจ 18+ กว่าเดิม
จัดพยาบาลแล้ว จัดคนที่บ้านต่อ 555

maguro

2kidding

ถึงรอนาน แต่เสียวทุกตอนเลยครับ อิจฉาเจ้าป๊อดจริงๆเลย

thep59

พยาบาลนิสาจะทำใจได้ไหม แล้วกลับมารักป๊อด คงต้องใช่เวลา แล้วป๊อดก็ต้องตื้อบ่อยๆ ถึงจะลืมแฟนเก่าได้

bluenavy

ขอบคุณครับ ป๊อดอยู่บ้านท่าทางจะเหนื่อยแน่ๆ