ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 28

เริ่มโดย saradio, มีนาคม 24, 2018, 06:42:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mongk

ได้เพียงหนึ่งเดียว มีแถมอีกสองดรุณี อย่างนี้ไม่ติดใจ คงไม่ได้

knightmoon

ก็ไม่แน่นะ อาจจะไม่ได้เป็นแบบที่คิดก็ได้ อาจจะแค่เคยช่วยเฉยๆก็เป็นได้
เนื้อเรื่องสนุกขึ้นไปอีก มาเพิ่มอีก 2 เอา 2 คนนี้ติดตามไปช่วยงาน หนูงิว ก็ได้นะ คุ้มๆ

dikky

แบบนี้จะเอาตัวรอดได้หรือท่านมีหญิงตั้งสามนางมารุมครับ

taton

เอ่อ  ::Sweat:: อันนี้บ้านฮูหยินรองใช่ไหมค้าบ นึกว่าหลงเข้ามาในหอนางโลมเลยนะเนี่ย ฮูหยินรองนี่เค้าเข้าใจที่จะเอาอกเอาใจผู้ชายจริงๆ  ::Bloody::

Tianpeng Su

may_290607908

และแล้วก็เพิ่มมาอีก2สาวจะไปตอบกับภรรยายังไงเนี่ยท่าน

peat

มาคนเดียวก็แย่แล้วพามาอีกสองสาว..
จัดมาด่วนเลย..ยาดีๆเอามาให้หมด

rai2000

ใช่ชอบมาก เป็นแฟนเรื่องนี้ด้วย อีกเรื่องที่หายไป เนื้อเรื่องแนวเอาชีวิตรอดในป่า ลูกช่างซอมอุปกรณ์ฯ

633sqd

ท่านกาเซี่ยงจะรอดกลับไปหาเมียทั้งสามได้มั๊ยหนอ ::Hunger:: ::Hunger::

n2610

นายท่านกาเซี่ยงกินให้หมด แต่อย่าตะกรุมตะกรามรีบกินนะ เดี๋ยวกระดูกแก่กระดูกอ่อนติดคอ

Night Hawk

shevchenko55

จัดหนักจัดเต็มกันเลยทีเดียว รอบนี้คงได้เมียเพิ่มอีก4คนรวมงิวอี้หลางด้วย ฮาๆ

koboy

ท่านเทพกาเซี่ยงได้ลาภอีกแล้ว อย่าลืมบำรุงสุขภาพด้วยนะครับ เดี๋ยวจะสู้บรรดาน้องๆ ไม่ไหว

somc217

ถึงตอนนี้ชักจะสงสารท่านกาเซี่ยงซะแล้ว ไม่รู้ว่ายาตามตำราของอาเจินจะช่วยชีวิตได้หรือเปล่า เพราะมีสาวให้เอาถึง
6 คน รอลุ้นครับ
ขอบคุณมาก

kupong

ชอบเรื่องนี้ที่สุดแล้ว ท่านกา จะฟาดทั้งบ้านแล้วเนี่ย เห็นด้วยครับ ที่เอาบุคคลเก่งเงียบในประวัติศาสตร์มา ผมชอบคนที่ชีวิตมีสุขในยุคที่คนเก่งๆหาทางชิงดีชิงเด่นกัน