ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), ตุลาคม 07, 2023, 08:03:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคย
8 (100%)
ไม่เคย
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 8

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
       มีใครเคยจินตนาการว่าได้เย็ดกับคนบางคนที่เคยเห็นในชีวิตประจำวัน  แต่ไม่รู้จักกันบ้างไหมครับ?

ตั้งแต่ชักว่าวเป็นนี่  ผมเป็นคนหนึ่งที่ส่วนใหญ่จะชอบจินตนาการว่าได้เย็ดกับคนทั่วไปที่พบเห็นในชีวิตประจำวัน  โดยจะแทบไม่ได้จินตนาการถึงคนดังๆ เช่น ดารา นักร้อง ฯลฯ เลย  ยกเว้นแต่ช่วงแรกๆที่เพิ่งหัดชักว่าวเป็น 
    นอกจากคนที่พบเห็นในชีวิตประจำวันที่รู้จักคุ้นเคยแล้ว  ก็ยังมีคนที่ผมเคยเห็นในชีวิตประจำวันแต่ไม่รู้จักกันหลายคน  ยกตัวอย่าง เช่น
      คนแรก  เป็นช่วงที่ผมเพิ่งหัดชักว่าวใหม่ๆ  เป็นอาจารย์มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง  อายุน่าจะสามสิบกว่าเกือบสี่สิบแล้ว หน้าหมวยๆ ขาวๆ ใส่แว่น  ตัวผอม สูง  แต่กลับนมใหญ่  ตูดใหญ่   ผมเจอแกตอนนั่งรถเมล์กลับบ้านเป็นประจำ  บางครั้งก็แอบมองร่องนมฐานนมแกด้วย  จนผมเกิดเงี่ยนจินตนาการว่าได้เย็ดกับแกตอนชักว่าวจนรู้สึกเสียวซ่านสะใจเป็นประจำหลายครั้งเลย  ตอนแรกผมไม่รู้ว่าแกเป็นใคร แต่เดาจากบุคลิกลักษณะแล้วน่าจะเป็นพวกครูอาจารย์  ซึ่งตอนหลังคนแถวบ้านก็บอกว่าแกเป็นอาจารย์ที่มหาวิทยาลัยเขาเอง อายุแก 38 แล้ว  ยังเป็นโสด  แต่แกเป็นขวัญใจคนหนึ่งของนักศึกษา เพราะคณะแกแทบจะไม่มีอาจารย์ผู้หญิงเลย  นักศึกษาส่วนมากก็เป็นผู้ชาย   แต่พอช่วงผมเรียนมหาวิทยาลัยแล้ว  ผมไม่เคยเห็นแกอีกเลย  คงจะย้ายบ้านหรือย้ายที่ทำงาน หรือเปลี่ยนมาขับรถส่วนตัวแล้วก็ได้
      คนที่สอง  เป็นสมัยผมไปทำงานที่บ้านนอกเมื่อเกือบ 20 ปีมาแล้ว  เป็นพนักงานห้างในจังหวัดนั้น  อายุน่าจะสัก 30 แล้ว  เป็นคนสวย ผิวขาว หน้าหมวยๆ แบบดาราเกาหลี  ตัวสูง ผอม แต่นมใหญ่ ตูดใหญ่  ชอบแต่งตัวโป๊ๆ  แต่งหน้าจัดๆ  ผมเห็นหลายๆครั้งจนเกิดความเงี่ยนต้องจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันเป็นประจำเลย
      คนที่สาม  สมัยผมทำงานอยู่บ้านนอกเหมือนกัน  เป็นพนักงานร้านขายของชำแต่ว่าจัดไว้ดูดีคล้ายๆร้านสะดวกซื้อ  อายุน่าจะแค่ 20 กว่า  แต่มีลูกมีผัวแล้ว  เป็นคนผอมสูง  ผิวคล้ำๆ  นมใหญ่ๆ  ตูดใหญ่ๆ  ขนตามตัวดกๆ หน้าสวยคมเข้มคล้ายๆดาวโป๊ไทยสมัยก่อน ท่าทางแจ๋นๆแรดๆหน่อย  คือเห็นแล้วก็รู้สึกเงี่ยนเลย จนต้องจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันเป็นประจำ

คนที่สี่เป็นพนักงานร้านเซเว่นฯ ในปั๊มน้ำมันขนาดใหญ่แห่งหนึ่งตรงทางไปบ้านเพื่อนผม  เวลาเพื่อนไปเติมน้ำมันตอนกลางคืนแล้วแวะซื้อของจะเจอเธอประจำ  เป็นผู้หญิงสาวๆอายุน่าจะแค่ 20 กว่าๆ  บุคลิกเหมือนพวกนักศึกษานะ  เป็นคนผิวขาว หน้าตาดี ตัวสูง  ผอม  แต่นมใหญ่   จู่ๆวันหนึ่งตอนกลับบ้านผมกลับจินตนาการตอนชักว่าวด้วยความเงี่ยนว่าได้เย็ดกับเธอจนเสียวซ่านสะใจ  เลยติดใจเวลาซื้อของเลยจะแอบมองเธอมากกว่าปกติ  ผมว่าจริงๆเธอก็รู้ตัวนะ แต่พยายามเก็บอารมณ์ไว้  เสียดายตอนหลังเพื่อนผมย้ายบ้านเลยไม่ได้ผ่านไปแถวนั้นอีก  หลังจากนั้น 2-3 ปี  ผมไปธุระแถวนั้น 2-3 ครั้ง ไปดูที่ร้านก็ไม่เห็นเธอแล้ว
     คนที่ห้า เป็นพนักงานร้านเซเว่นฯเหมือนกัน  อยู่แถวๆคอนโดมีเนียมของผม  แต่ไม่ได้อยู่ใกล้มาก  ต้องถัดไปอีกซอย  ผมชอบมาสาขานี้เพราะของจะเยอะกว่า  เธอคนนี้อายุประมาณยี่สิบต้นๆ ยังเป็นนักศึกษาอยู่  ผมยังเคยเห็นใส่ชุดนักศึกษาหลายครั้ง  เธอเป็นคนไม่ค่อยสวยแต่เป็นคนหน้าตาน่ารักแบบหมวยๆ ขาวๆ ใส่แว่น  ดูเด็กๆ ท่าทางเรียบร้อย  ตัวเตี้ยๆอวบๆหน่อย  แต่เป็นคนนมใหญ่มาก  เวลาเดินนี่นมกระเพื่อมเด้งดึ๋งไปมาเลย  แล้วก็ขนตามตัวดกๆ   ผมชอบแอบมองบ่อยๆ  จนสุดท้ายต้องจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกัน  จนติดใจต้องจินตนาการถึงเธอเป็นประจำอยู่ระยะหนึ่งเลย   แม้กระทั่งเธอย้ายไปสาขาอื่นที่ไกลกว่าเดิมหลายกิโล  แล้วผมไปเจอโดยบังเอิญยังตามไปอุดหนุนเลย  ทั้งๆที่ธรรมดาผมจะไม่ค่อยชอบคนอายุน้อยๆเท่าไหร่
     คนที่หกเป็นคนที่ผมรู้สึกประทับใจที่สุดนะ  เพราะรู้สึกว่าเธอเป็นคนน่าเย็ดมากจริงๆ   เป็นคนอยู่ในคอนโดมีเนียมชั้นเดียวกัน  ถัดไปอีกแค่ห้องเดียว   โดยจะสวนกันตรงหน้าลิฟต์เป็นประจำ  แต่แปลกอย่างหนึ่งคือตลอดเวลา 2-3 ปี  ไม่เคยขึ้นหรือลงลิฟต์พร้อมกันแม้แต่ครั้งเดียวเลย   แต่จะเห็นที่ร้านอาหารกับที่เซเว่นฯเป็นประจำ   แต่ก็ไม่เคยคุยกัน  หล่อนอายุน่าจะประมาณ 30 กว่า  เป็นคนตัวสูง ผอม  แต่นมใหญ่  ตูดใหญ่  ผิวคล้ำๆ  ซึ่งก็สันนิษฐานได้ว่าหัวนมจะดำไปด้วย  ขนตามตัวดกๆ ซึ่งหมอยก็น่าจะดกตามไปด้วย   หน้าตาคมคายคล้ายๆแขก  ซึ่งผมเดาว่าเธอน่าจะเป็นคนใต้นะ  แล้วชอบแต่งตัวชเวิ้บชว้าบ  เห็นพวกยามคุยกันว่าเธอเป็นนักข่าวนะซึ่งไม่รู้ว่าจริงหรือเปล่า  แล้วไม่แน่ใจว่าเธอมีผัวหรือยังนะ  แต่หลายครั้งตอนดึกๆผมจะบังเอิญเห็นผู้ชายมาหาเธอที่ห้องเป็นประจำ   หลายครั้งตอนสวนกันตรงลิฟต์หรือตรงหน้าห้อง  จะเห็นเธอใส่ชุดออกกำลังกายแล้วทำท่าทางเซ็กซี่  จนเห็นแล้วรู้สึกว่าน่าเย็ดมาก  จนหลายครั้งผมต้องแอบตามไปดูเธอวิ่งแถวนั้นเลย  พอเข้ามาในห้องหลายครั้งต้องชักว่าวแล้วจินตนาการว่ากำลังเย็ดกับเธอเป็นประจำติดต่อกันมา 2-3 ปี  เพราะรู้สึกว่ามันสะใจมาก   แต่มีอยู่ช่วงหนึ่งผมไปต่างจังหวัดหลายวัน  พอกลับมาก็เห็นว่าห้องเธอเปลี่ยนคนเช่าแล้ว   หลังจากนั้นผมก็ไม่เคยเห็นเธออีกเลย  แป๊บเดียวก็ผ่านมา 12 ปี แล้ว  จนหลายครั้งผมก็ยังคิดถึงเธอนะ โดยเฉพาะเวลาดูหนังโป๊แล้วมีดาราเป็นพวกคนเอเชียหรืออเมริกาใต้ แล้วผิวคล้ำๆ  หน้าตาน่าเย็ดนี่  ผมต้องชักว่าวไปด้วยแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับเธอนี่แหละเป็นประจำเลย

Hippopo139

จินตนาการถึงคนที่ทำงานครับ เห็นขนที่แขนยาวเป็นระเบียบ นึกถึงหมอยเลยว่าจะดกแค่ไหน ผมชอบหมอยดก ๆ แบบไม่ตัดแต่ง