ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนบ้านสูงวัย...V7 (ลุงแก่แล้วอย่าเกลียดลุงเลยนะ...😁)

เริ่มโดย ชีวิต ลั้นลาลา, ตุลาคม 30, 2023, 10:31:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชีวิต ลั้นลาลา

หลังจากพูดคุยเป็นกันเองมากขึ้น....
แต่งเนื้อเเต่งตัวตามสบาย...ไม่ต้องระวังเนื้อระวังตัวความสนิทเเละเป็นกันเองก็เลยเพิ่มขึ้น....วันเสาร์ก็เลยกลายเป็นวันปาตี้และคาราโอเกะไปโดยปริยาย....แต่จะให้กินสวนหลังบ้านบ่อยๆก็ไม่ไหวยุงเยอะเลยย้ายวงไปกินในบ้านลุงสมชายลุงข้างบ้านหนุ่มใหญ่วัยเกษียณจนเป็นเรื่องปกติไป
ไอ้เราก็แต่งตัวตามสบายเลยเสื้อกล้ามกางเกงขาสั้นสบายๆชั้นในไม่ต้อง พอกินไปได้สัก3-4ขวดก้มๆเงยๆหยิบน้ำแข็งลุงแกก็เงียบไป...สังเกตุเป้ากางเกงบอลแกตุงๆ...พอดีกับแกร้องจบเพลงก็ถึงตาหนูร้องมั้งแกก็เลยขอตัวไปอาบน้ำก่อนแกบอกว่าเดียวเมาเดียวอาบไม่ไหว...หนูก็ไม่ได้ว่าอะไรแกก็เดินหลังงอๆลุกไปอาบน้ำ
พอร้องจบเพลงเบียร์ก็หมดพอดี...หนูเลยลุกไปเอาเบียร์ที่แช่อยู่ในตู้เย็นหลังบ้าน...มันต้องผ่านห้องน้ำพอดี
ลุงเเกเล่นอาบน้ำไม่ปิดประตู....พอเดินผ่านไปหนูเลยหันไปดูแวปนึงตกใจหมดเลย....เจอลุงแกยืนหันข้างให้กำลังชักว่าวยืนหลับตาเปิดฝักบัวสบายใจเลย....😂รีบเดินไปหยิบเบียร์ในตู้เย็นแล้วกลับมานั้งร้องเพลงต่อประมาณ...10นาทีต่อมาแกก็มา...หนูเลยแกล้งแซวว่าอาบน้ำนานจังนะ
แกก็ตอบแบบไม่สบตาแกบอกว่าลุงไปปลูกต้นไม้มา เล็บดำมีแต่ดินติดเต็มไปหมดเลยต้องขัดเล็บมือเล็บเท้านานหน่อย....หนูเลยแซวว่าใช่หรือแต่ที่เมื่อกี้หนูเดินไปเอาเบียร์ที่หลังบ้านลุง ขัดตรงอื่นนะ ลุงแกทำหน้าตกใจ หนูก็เลยบอกไปว่าไม่เป็นไรไป...เรื่องปกติของผู้ชาย...ลุงแกก็เลยรีบออกตัวก่อนเลย
ว่าอย่าถือสาคนแก่เลยนะ...อยู่ตัวคนเดียวก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเอง พอจบคำนี้ก็เลยหลุดขำออกมาพร้อมกันเลย.....😂😂😂😂😂😂

ผลของการกินเบียร์ฟรีทุกวันหยุดเส้อกล้ามจะติดกระดุมไม่ได้ล่ะ ถ้าใส่เสื้อในนี้กระดุมเม็ดบนนี้ติดไม่ได้เลย...😁

nowhereman

ลุงเดินตัวงอ ก็คงรู้ตั้งแต่เดินหละครับ 555 ยังดีลุงทนไหว ไปขัดในห้องน้ำ
ขาวเนียนขนาดนี้

อ้างจาก: nowhereman เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2023, 11:26:18 ก่อนเที่ยง
ลุงเดินตัวงอ ก็คงรู้ตั้งแต่เดินหละครับ 555 ยังดีลุงทนไหว ไปขัดในห้องน้ำ
ขาวเนียนขนาดนี้

จริงๆเราก็เปิดอกคุยกันกับลุงแกแล้วล่ะว่าหนูไว้ใจลุงนะ เลยขอแต่งตัวตามสบายเหมือนตอนอยู่บ้าน....ไม่ได้ตั้งใจมายั่วมาอ่อยแกแค่มาร่วมวงกินกันสนุกสนาน...แกก็รับปากว่าไม่มีเรื่องอะไรไม่ดีแน่มาเที่ยวบ้านลุง....😂😂😂😂 แต่วันนั้นกินเบียร์ร้องคาราโอเกะกับลุงตั้งแต่เย็นพอสัก 21:00เพื่อนชวนออกไปเที่ยวข้างนอกเลยขอตัวกลับไปเปลี่ยนชุดแล้วเดินไปให้ลุงดูชุดว่าสวยไหม ลุงแกยังแซวหนูอีกว่าชุดนี้ นมล้นดีจัง....😂😂😂😂
จะไว้ใจดีไหมนี้ตาลุง...😤

nowhereman

ไว้ใจได้...... (หรือเปล่า) แต่นมล้นอย่างลุงว่าจริงๆ 555 เนียนๆขนาดนั้น ไม่ต้องเซ็นก็ได้มั้งครับ อิอิ

nnum09

อ่านแล้วอารมณ์เดียวกับ เรื่องพ่อผัวตัวแสบ ที่คุณชีวิต ลั้นลาลา เขียนไว้เสียดายไม่ต่อให้จบ ติดตามอ่านตลอด fc คับ

RennY

น่าติดตามมากครับจากที่อ่านมาทั้งหมดผมว่าลุงแกไว้ใจได้ครับ 55 ::HeyHey::

อ้างจาก: RennY เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2023, 10:25:22 หลังเที่ยง
น่าติดตามมากครับจากที่อ่านมาทั้งหมดผมว่าลุงแกไว้ใจได้ครับ 55 ::HeyHey::

จริงๆก็ไม่ได้โนบราไปกินเบียร์บ้านลุงทุกคร้งหลอกค่ะ....บางทีเสื้อมันบางไปก็ใส่ไปหน่อยพอเป็นพิธี....😂😂😂😂😂😂