ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), พฤศจิกายน 23, 2023, 01:55:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคยเป็นประจำ
4 (50%)
เคยนานๆครั้ง
2 (25%)
ไม่เคยเลย
2 (25%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 8

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
    ขออนุญาตสอบถามครับ  ว่ามีท่านใดบ้างที่เวลาเห็นลูกดูดนมแม่ ทั้งที่เห็นจริงๆและเห็นจากภาพถ่ายหรือภาพยนตร์  แล้วรู้สึกเงี่ยนบ้างครับ?

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2023, 01:55:07 หลังเที่ยง
    ขออนุญาตสอบถามครับ  ว่ามีท่านใดบ้างที่เวลาเห็นลูกดูดนมแม่ ทั้งที่เห็นจริงๆและเห็นจากภาพถ่ายหรือภาพยนตร์  แล้วรู้สึกเงี่ยนบ้างครับ?

เมียรุ่นน้องครับลูกพึ่ง1ขวบ เคยแอบเห็น
พึ่งอายุ30ต้นๆ

Boy just boy

อ้างจาก: Je313 เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2023, 02:07:07 หลังเที่ยง
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2023, 01:55:07 หลังเที่ยง

เมียรุ่นน้องครับลูกพึ่ง1ขวบ เคยแอบเห็น
พึ่งอายุ30ต้นๆ
ขาวนะครับเมียเพื่อนก็แอบให้แล้ว
แต่แอบเห็นแปปนึงครับ