ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชู้ (NTR) EP.1-4

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 05, 2021, 04:11:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sayanun

ดูเจ๊ยอมง่ายไปนิดนึง แล้วหลงง่ายด้วย แต่ก็ดีครับ ntr มันก็ต้องแบบนี้แหละ ตื่นเต้นดี

(ปล. เรื่องปากหมา ท่าน Koog Google ไม่มีตอนต่อแล้วเหรอครับ รู้สึกค้างๆตึ่งยังไงไม่รู้)

ดวงใจ คำแสงราช

::Dozy::เจ้พลอยติดใจควยใหญ่มีหวังต้นจับใด้แน่

T0mahawk

พรพรม

ttxluck

พลอยโดนเชิดแตกในไปแล้วจะท้องไหมแล้วถ้าท้องจะเป็นลูกใครกันนะต้องติดตามแล้วสิ

53689

Abigail

เจ๊พลอยคงจะต้องติดใจควยใหญ่ๆของเชิดแล้ว

Sur9x

จริงๆไม่ค่อยชอบแนวนี้เลยครับ แต่อ่านแล้ว ก็อยากรุ้ตอนต่อไปจัง

phanuphan chanthong

เจ้พลอย รู้สึกจะติดใจของเจ้าเชิดแล้วนะ
::Yes!::

peerayut_air

ดูแนวเนื้อเรื่องแล้วคงต้องติดตามว่าเจ๊พลอยจะหยุดแค่เชิดคนเดียวมั้ย

ppptttmmm

animaru17

Humanright

automilo

พลอยจะโดนคนงานครบทุกคนไหมเนี้ย

catmeao

เจ้พลอยเจอของใหญ่แล้วติดใจ มีซ้ำกันหลายรอบ กลัวจะท้องสะก่อนนะสิ