ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักต้องห้าม ห้ามให้ใครรู้ ตอนที่12

เริ่มโดย bangkok34, มีนาคม 11, 2023, 08:58:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangkok34

::Crying:: ::Crying:: ต้องขออภัยทุกท่านในตอนที่11 ด้วยเนื่องจากตอนที่มาทำ นั้นมันดึกและง่วงๆ
เรยพิมพ์ผิดๆถูกๆ ต้องขอโทษและอภัยมาด้วย  ยังไงผมต้องทำให้จบโปรเจคนี้ให้ได้ไม่ทิ้งแน่นอน
                   ตอนที่12 หลังจากที่เจ้ากานเห็น ป้านา ป้าแท้ๆของมันยืนลูบโคกหีอยู่แถมยังบอกกับมันว่า กานป้าขอ
แบบเดียวที่กานทำกับ ยัยฟ้าแม่ของหลานได้ไหม ได้สิครับป้าถ้าป้าขอมา ผมพร้อมจัดให้มันเดินเข้าห้องป้านาตามป้า
ของมันไปทันที แกร็ก เสียงล๊อกประตูห้องดังขึ้น พร้อมกับภาพในตอนนี้ที่มี แต่ เจ้ากานกับ ป้านาในชุดนอนสีน้ำเงินที่
นอนไม่ได้นอน เจ้ากานเห็นทีถึงกับเป้าตุงเรย กานเดินมานี้สิป้านาเรียกหลานชาย ม.ปลายมาหา เธอนั่งไปคุกเข่าพร้อม
ถอดกางเกงมันออก ทันที ควยขนาด52ยาว7.5นิ้ว ก็ดีดตัวออกมาชี้หน้าป้านา สาวใหญ่ ที่อายุไล่ๆกับแม่ของเจ้ากาน
ป้านานั้นตาโต เหมือนเห็นของเล่นใหม่ เธอไม่พูดพร้ำทำเพลงเธอคว้าควยของหลานชายตัวดีมา ละ รูดถอกเปิดหัวควย
ละดมกลิ่นที่หัวควย ฟืดดดด อิ่มใช้ได้ ป้านานั้นตวัดลิ้นเลียเน้นที่หัวควยเจ้ากานทันทีแถมเอามือถอกรูดผสมเลียที่หัวควย
เจ้ากานอย่างเมามันกระหายสวาทสุดๆ จากเสียงเงียบๆในตอนนี้เป็นเสียง ดูดเลียหัวควยที่เสียวซ่านมากๆ กับภาพที่เห็น
คือป้านา เธอดูดเลียหัวควยเจ้ากานอย่างเมามันชนิดมิดด้ามเรย จนเสียงดูดดัง พรุ้บๆๆๆๆๆ ป้วบๆๆๆๆๆๆๆๆ อ้าาาาาาาาา
ซี้ดดดดดดด ควยใหญ่ยาวถูกใจป้าจริงๆ ป้าครับป้าดูดควยเก่งพอๆกับแม่ฟ้าเรย แล้วระหว่างป้ากับยัยฟ้าใครดูดเก่งกว่า
คำถามนี้ทำเอาเจ้ากาน ตอบไม่ถูก ไม่บอกก็ไม่เป็นไรมามะ ป้านาเธอถ่างขาแหวกให้เห็นโคกหีของเธอที่ไม่มีขนเพราะ
หีกะทิ หีไร้ขนครับ ป้านาเธอหีไร้ขนตั้งแต่กำเนิดแถมความต้องการทางเพศนั้นสูงพอๆกับผม่ฟ้าของเจ้ากานเรยพพอเจ้ากาน
เห็นหีกะมิเข้าไปมันตาโตเข้าไปจับเอวป้านาดึงมาขอบเตียง และจับท่ายกล้อ ถ่างขาและก้มหน้าลงไป ตวัดลิ้นดูดเลีย
โคกหีของป้านาอย่างเมามัน ทั้งดูดเลียคว้านลิ้น ตวัดลิ้นดูดเลียโคกหีที่อวบอูมแถมไร้ขนอีกทางป้านานั้น เธอทั้งเด้งส่าย
ร่อนสู้ลิ้นเจ้ากานหลานชายอย่างไม่ยอมแพ้ อ้าาาาาาาาาา ซี้ดดดดดดดดด กานเลียลึกๆป้าชอบ อู้ยยยยย เจ้ากานทั้งดูดทั้ง
เลีย แพร่บๆๆๆๆๆ ซ้วบๆๆๆๆๆ เจ้ากานจับยกล้อและดูดแบบ ยกซด ซ้วบๆๆๆๆๆ ซู้ดดดดดดดด อ้าาาาาาาาาาาา ซี้ดดดดดด
กานนนน ทำไมเลียแบบนี้เสียวเหลือเกิน ป้านานั้นทั้งส่ายร่อนเด้งสู้ น้ำหีของเธอนั้นทะลักแต่เจ้ากานเองก็ดูดละเรียบเรย
อ่าาาาาา ป้านา หีหวานดีจัง ผมขอนะกานจะขอทำไม ป้าเงี่ยนจะแย่แล้วเอาควยหลานกระทุ่งมาเรย เธอนอนถ่างขาที่ขอบ
เตียงรอ เจ้ากานก็รู้งานมันจับขาป้านาในท่ายกล้อมันเอาควยจ่อโคกหีกะทิ พร้อมออกแรงกดพรื้ดดดดดดเข้าไปมิดด้าม
ป้านาเธอถึงกับตาโตละมองดูภาพที่ควยหลานชายเข้าไปในหีกะทิของเธอ เจ้ากานซู้ดปากละบอก ป้านาหีรัดหีฟิตแถม
ตอดดูดดีจังเรย พอพูดจบเจ้ากาน สาวควยออกยาวๆเกือบสุดและทำการแทงสวนเข้าร่องสวาทของป้านาแบบสุดด้าม
มันกระแทกแบบแรงๆเน้นๆ ปับ ปับ ปับ ปับๆๆๆๆๆๆๆๆ เจ้ากานกัดฟันสู้กับความเสียว พร้อมกระแทกร่องหีของป้านาแบบ
รุนแรงหนักๆจนเสียงกระแทกดังลั้นห้อง ป้านานั้น คร่างออกมาด้วยความเสียวซ่าน อ้าาาาาาาาาาา ซี้ดดดดดดดดดด
กานเย็ดแรงๆ แรงๆ ป้าชอบเย็ดป้าแรงๆ เจ้ากานได้ยินแบบนั้นมันเรยจัดการกระแทกร่องสวาทป้านาอย่างรุ่นแรงจนควย
ชนมดลูกจุดเสียวป้านาทุกดอกแต่ด้วย ป้านาเธอมีลูกแล้ว มดลูกของเธอเปิดออกรับเอาควยเจ้ากานเข้าไปด้านใน
มันสร้างความฟินเสียวแบบสุดๆ ทำเอาเจ้ากานชอบแบบสุดมันเรยกระแทกอีกแบบรุนแรงจนไม่ยอมลดแรงเรย จนเสียง
กระแทกนั้นดัง ปักๆๆๆๆๆๆๆๆ ป้าบๆๆๆๆๆ อ้าาาาาาาาาาาาาาาา กาน กาน หลานรักของป้า เย็ดแรงๆ แรงอีก แรงอีก
ซี้ดดดดดด มันหีสุด ควยใหญ่ยาวดีจัง เจ้ากานจับป้านาแอ่นท่าหมาพร้อมกระแทกหีป้านาต่ออย่างรุ่นแรง ปักๆๆๆๆๆๆ
อ้าาาาาาาาาาาาาาา ซี้ดดดดดดดด เสียว เสียวกาน กานหลานป้า ป้าเสียว กระแทกแรงๆ ซี้ดดดดดดดดด ตอนนี้ป้านา
เธอร่านสวาท สะบัดหน้า ส่ายหีร่อนหีสู้ควยเจ้ากานหลานชายชนิดไม่ยอมกันเรย ทางเจ้ากานเองนั้น กระแทกสวนแบบ
แรงๆหนักๆ ปักๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ป้าบๆๆๆๆๆๆ กาน กานจ๋า อู้ยยยย หลานป้า ทำไมเย็ดเก่งแบบนี้ เย็ดป้าบ่อยนะ ป้าชอบ
ได้ครับป้า พูดจบเจ้ากานถูกป้านาให้นอน เธอขึ้นคล่อมเอาควยจ่อร่องสวาท และทำการ ตอกหีใส่ควยหลานชายชนิด
ไม่กลัวเอวพังเรย สาวออกยาวลงสุด รุนแรงทุกดอก ปล ชายไทยเจอแบบนี้บอกได้เรยครับ ตายกับตาย จากใจคนที่เจอ
สาวใหญ่ใช้ท่านี้บอกเรยถ้าเจอท่านี้ละเอาสดๆละก็ไม่อึดพอ แตกยับๆ ตัดมาที่เจ้ากาน ขย้ำนมป้านาแบบเต็มมือ ละกัดฟันสู้
ความเสียวความมันที่เจอป้านาตอกหีใส่ควยเจ้ากานดัง ปักๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ปับๆๆๆๆๆๆๆ อ้าาาาาาาาาา ซี้ดดดดดดด ควยยาว
ใหญ่ ดีจัง หยุดขย่มไม่ได้เรย กาน ป้าจะเร่งละนะเตรียมรับดีๆละ ครับป้า ตอกมาเรย กานรับไหว ปักๆๆๆๆๆๆ ป้าบๆๆๆๆๆ
น้ำเสียวขาวๆใหลอาบไข่เจ้ากาน เสียงขย่มแจะๆๆๆปักๆๆๆๆ ซึ่งป้านานั้นน้ำหีทะลักจากความเสียวความมัน จากการตอกหี
อัดกะควยเจ้ากานอน่างเมามัน ป้านานั้นทั้งส่ายร่อน เด้ง สู้ควยเจ้ากาน ป้านาเสียวมากจะไม่ไหวแล้ว ตอกมาแรงๆเรย
น่ใจนะกานป้าใส่เต็มที่ละนะ พูดจบป้านาแกยกสะโพกอัดหีใสควยเจ้ากานแบบสุดแรง ปักๆๆๆๆๆๆๆ ป้าบๆๆๆๆๆๆๆ
อ้าาาาาาาาาาาา เธอทั้งส่าย ตอกแบบสุดแรง อ้าาาาาาาาาาาา กาน ป้าขอแรงๆเรยนะ มาแตกพร้อมกันนะครับป้านา
ปักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ป้านาเสียวสุดๆ ไม่ไหวแล้วครับอ้าาาาาาา ซี้ดดดดดดด กานรอป้าด้วย ปักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ้าาาาาาาาา
ซี้ดดดดดดดดด เจ้ากานปล่อยน้ำขาวขุ้นทะลักเต็มโพร่งมดลูกของป้านาเรย อ้าาาาา ซี้ดดดดดดดดดด กานหลานป้า
เก่งมาก ทำให้ป้ามีสุชทำแบบนี้กับป้าบ่อยๆนะ(1อาทิตย์)ที่แกกับแม่ฟ้างดไปนะ ได้ครับป้า งั้นผมไปนอนก่อนนะ ไม่ไหวละ
หมดแรง ป้านา และแม่ฟ้า ได้นอนหลับอย่างสบายอารมณ์ จากที่เจ้ากานฟัดสะ ทางฝน เธอนั้น เสร็จสมอารมณ์หมาย
จากดิลโด้ไปแล้ว  คืนนี้ ไฟราคะได้สงบลง จบตอนที่12 หวังว่าคนอ่านจะชอบกันนะครับในตอนที่12 อีก3ตอนจะจบละ
หวังว่าจะชอบกัน

1819

ป้านาร้อนแรงกว่าน้องสาว แม่ฟ้าขิงเต้ากานอีก แถมหวง.หลานจากแม่ของหลานด้วย กัเก็บกืนคนเดี่ยวเหรอ  อย่างนี้อย่าแทนตัวเองว่าป้ากับ หลานแล้ว จงแทนว่าผัวเมียเหอะ  สยืวกว่าเยอะ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า