ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องยาวกับสาวหลายคน:ตอนที่ 2 หลงกลน้องหนึ่งเสียแล้วเรา Part 1

เริ่มโดย nookky, ธันวาคม 19, 2020, 04:36:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nookky

สำหรับท่านที่ยังไม่ได้อ่าน ตอนที่ 1 ซึ่งมี 2 ภาคให้ไปตามลิ้งค์นี้นะครับ
เรื่องยาวกับสาวหลายคน:ตอนที่ 1 ครั้งแรกกับคนแรกที่โดนเปิดซิง Part 1
https://xonly8.com/index.php?topic=237709.0
เรื่องยาวกับสาวหลายคน:ตอนที่ 1 ครั้งแรกกับคนแรกที่โดนเปิดซิง Part 2
https://xonly8.com/index.php?topic=237800.0

สวัสดีครับหลังจากที่ได้ติดตามเรื่องราวของผมกับน้องหนึ่งที่ต่างคนต่างเปิดซิงกันแล้วมาติดตามกันต่อนะครับว่าผมกับน้องหนึ่งจะมีการพัฒนาไปอย่างไร เป็นเรื่องจริงที่ไม่นึกเลยว่าจะเกิดขึ้นกับผมเข้าเรื่องกันเลยนะครับ
หลังจากเหตุการณ์วันนั้น น้องหนึ่งกับผมก็พัฒนาความสัมพันธ์แนบแน่นยิ่งขึ้นแต่ยังไม่ถึงขั้นว่าจะคบเป็นแฟนกัน หลังเปิดเรียนช่วงหยุดเทศกาลปีใหม่แล้วเราก็มาโรงเรียนพร้อมกัน  กลับบ้านพร้อมกัน ใครเลิกเรียนก่อนก็มานั่งคอยกันที่ใต้ถุนอาคารเรียนแต่ผมและน้องหนึ่งไม่เคยพูดถึงว่าเราเป็นแฟนกันเลย ผมก็ไม่ถาม น้องเขาก็ไม่ถาม คบกันไปเรื่อยๆ ส่วนเรื่องที่จะได้มีเวลาเย็ดกันนั้นก็ไม่ค่อยบ่อยเพราะน้องเขาไม่ค่อยว่าง เดือนละครั้ง สองครั้งเอง  ไอ้ที่จะไปเย็ดกันหลังเลิกเรียนก็ไม่ได้เพราะว่าเลิกเรียนเวลาไม่พร้อมกัน พอเลิกเรียนเราก็กลับบ้านเพื่อไม่ให้ที่บ้านน้องหนึ่งเขาสงสัย กลัวน้องหนึ่งจะมีปัญหากับครอบครัว หากจะได้เย็ดกันก็ตอนที่น้องหนึ่งมาทำกิจกรรมที่โรงเรียน หรือมาทำรายงานที่หอสมุดประชาชนประจำอำเภอ  สถานที่ที่เราเย็ดกันเป็นประจำก็คือศาลาชมวิวบนเขา สวนสาธารณะนั่นแหละครับไม่เคยพาไปเปิดห้องเย็ดกัน กลัวคนรู้จักเห็นเราเข้า ออก โรงแรมม่านรูดกันเดี๋ยวเขาจะเอาบอกผู้ใหญ่ ก็เลยใช้สถานที่เดิม  หรือบางครั้งก็ที่น้ำตก เพราะสามารถหามุมลับ และสามารถนอนใช้ท่าต่างๆเวลาเย็ดกันได้  น้องหนึ่งพัฒนาขึ้นมาก จากที่เหนียมอาย ตอนนี้กลายเป็นฝ่ายรุก จนผมทนความเสียวไม่ได้แตกก่อนเวลาอันควรเกือบทุกที  เพราะเป็ดน้องหนึ่งไม่ค่อยได้ใช้งานจึงยังฟิต แน่นเปรี๊ยะอยู่เลย  ส่วนเรื่องที่น้องหนึ่งบอกว่าถ้ายังแตกในอีกจะไม่ให้เย็ดแล้วนั้น น้องเขาเลิกพูดไปแล้วครับ  ผมให้น้องหนึ่งไปฝังยาคุมคลินิกแห่งหนึ่ง คือถ้าเป็นคลินิกทั่วๆไปเขาไม่ฝังให้เพราะเขากลัวเรื่องจรรยาบรรณแพทย์ แต่หมอคลีนิกนี้เขาเข้าใจความต้องการของเด็กวัยรุ่นเลยฝังยาคุมให้เป็นแบบ 3 เดือน โอ้ สบายเลยครับ ครับ ปลดปล่อย แตกในเต็มที่ไม่ต้องกังวล แต่ก็มีบ้างอาจจะถามน้องหนึ่งตลอดว่าประจำเดือนมายัง ทุกๆเดือน น้องเขาก็บอกว่า มาปกติ ไม่มีครั้งไหนที่เย็ดกับน้องหนึ่งแล้วแตกนอก ผมไม่ชอบเพราะเหมือนมันต้องกั๊กๆอย่างไรไม่รู้ เอาแบบแตกในตลอดแบบนี้แหละมันดี ขนหมอยของน้องเขาก็เริ่มขึ้นมามากแล้ว นมยังเต่งตึงเหมือนเดิม เครื่องยังใช้งานได้ดี  ผมเคยถามน้องหนึ่งว่าชอบเย็ดท่าไหนมากที่สุดเขาบอกชอบท่า โก้งโค้งท่าหมา กับขึ้นคร่อมโยกเอง เสียวสุดๆเลย  เวลาก็ช่างผ่านไปเร็วเหลือเกิน  จะหมดปีการศึกษาแล้ว ผมก็จะขึ้น ปวช.3 น้องหนึ่งก็จะขึ้น ปวช.2  ทางโรงเรียนก็รับสมัครพี่เลี้ยงรับรุ่นน้องปี 1 รุ่นต่อไป ผมกับน้องหนึ่งก็สมัครเป็นพี่เลี้ยงด้วยกัน  พอถึงวันที่มีการเข้าค่ายรับนักเรียนใหม่ อาจารย์ก็แบ่งกลุ่มน้องปีหนึ่ง และพี่เลี้ยง ออกเป็นกลุ่มๆ  ผมกับน้องหนึ่งจับฉลากได้อยู่คนละกลุ่มกัน ซึ่งการทำกิจกรรมในแต่ละฐานแต่ละกลุ่มจะหมุนเวียนกัน ทำให้เราทั้งสองคนไม่ค่อยได้เจอกันในตอนทำกิจกรรม  ซึ่งในตอนเข้าค่ายนั้นผมชอบส่งสายตาหวานๆแล้วอมยิ้มให้น้องปี 1 ในกลุ่มที่ผมรับผิดชอบ ที่สวยๆ เพื่อ เป็นการบอกว่าพี่ใจดีนะ  พูดเพราะ ไม่ตะคอกเหมือนพี่เลี้ยงที่มาจากสาขาอื่น  คือทำให้น้องปี 1 เขาไว้ใจ  แต่พอน้องๆเข้าโรงนอนกันหมด พี่เลี้ยงก็จะมีห้องนอนแยกชายหญิงคนละชั้นกัน ส่วนอาจารย์ก็ไปนอนที่แผนกของตัวเองบางส่วนก็ไปนอนรวมกับเด็ก ปี 1  หลังจากช่วงดึกเขาหลับกันหมด ผมกับน้องหนึ่งได้นัดกันว่าให้ไปเจอกันที่ห้องน้ำชายหลังอาคารเรียนอีกหลังนึงซึ่งไม่มีคนอยู่เลย พอเจอกับน้องหนึ่งปั๊บเราก็เริ่มคลอเคลียร์เร้าอารมณ์เพื่อที่จะเย็ดกัน ผมก็เริ่มเย็ดน้องหนึ่งท่ายืนโก้งโค้ง พอเริ่มแทง น้องหนึ่งถามผมขึ้นมาทันทีว่า วันนี้ส่งยิ้มหวานให้ใครไหม ผมตอบเปล่า น้องเขาบอกว่ามีคนมาบอกว่าแจกยิ้มไปทั่วเลย คิดจะทำเหมือนทำกับบน้องใช่ไหม ผมตอบเปล่า แล้วผมก็รัวเย็ดกระหน่ำจนแตกใน แล้วก็แยกย้ายกันไปนอน   พอตอนเช้าเริ่มทำกิจกรรมในค่ายตามปกติ มีน้องผู้หญิงคนหนึ่ง ผมอ่านป้ายชื่อ ชื่อว่าดาว น้องดาวเป็นคนที่มีรูปร่างผอมและบางกว่าน้องหนึ่งตัวเล็กกว่าแต่หน้าอกจากที่สังเกตจากภายนอกน่าจะพอดีมือถึงแม้จะผอมนิดหน่อย  น้องดาวบอกว่าเขาไม่สบายผมเลยให้เพื่อนผู้หญิงพาน้องดาวไปห้องพยาบาล ส่วนคนอื่นก็ทำกิจกรรมกันต่อ  ตกเย็นมีงานเลี้ยงเพื่ออำลาค่ายมีการแสดงของกลุ่มนักเรียนใหม่ กลุ่มผมก็มีน้องดาวเป็นผู้แสดงด้วย น้องดาวก็เพิ่งฟื้นจากอาการไม่สบายก็ต้องมาแสดงบนเวที ก่อนการแสดงก็มีการแต่งตัวตามคอนเซ็บที่ได้คิดกัน  น้องดาวก็แต่งตัวเป็นลูกอีกคนเป็นแม่  น้องดาวก็เอาเสื้อผ้ามาแต่งตัวแต่บังเอิญว่าห้องแต่งตัวไม่ว่างเลยมาขอแต่งตัวในห้องนอนพี่เลี้ยงผู้ชายซึ่งตอนนั้นทั้งห้องมีผมอยู่คนเดียวผมเลยให้น้องดาวเข้าไปแต่งตัวผมก็ออกมายืนอยู่หน้าห้อง จู่ๆก็มีเสียง ว๊าย พี่ มานี่หน่อย ไอ้เราก็คิดว่ามีอะไร  รีบวิ่งเข้าไปในห้องทันทีที่เข้าไปเห็นน้องดาวกำลังล้วงมือเข้าไปที่ในเสื้อใน แล้วเรียกผม พี่ไม่รู้ตัวอะไรอยู่ในเสื้อในช่วยเอาออกหน่อย ผมก็กล้าๆกลัวๆ เลยบอกน้องดาวว่าพี่ขอโทษนะแล้วก็มองเข้าไปในเสื้อในน้องดาวทันที ช่วงนั้นน้องดาวก็ได้เอามือออกทันที ผมบอกไม่เห็นมีอะไรเลย น้องดาวบอกว่ามันไต่อยู่ข้างๆนมเร็วๆน้องกลัวมันกัด งั้นช่วยปลดตะขอเสื้อในหน่อยเร็วๆผมปลดปั๊บน้องดาวก็รีบถอดเสื้อในออกมาสะบัดทันที ปรากฏว่ามีแมงทับเกาะอยู่ที่เสื้อใน แต่ที่ทำให้ผมสนใจมากกว่าคือ นมน้องดาวมันช่างน่าดูดยิ่งนัก ขาวหัวนมออกสีชมพูเรื่อๆ ผมยืนจ้องอยู่พักนึงจนน้องดาวพูดแหมยืนตาค้างเลยนะ  ออกไปได้แล้วเค้าจะแต่งตัว  แหมๆทีอย่างนี้ไล่เลยนะ ออกไปก็ได้  หลังจากกิจกรรมเข้าค่ายจบก็เปิดเรียนตามปกติ  วันที่เปิดเรียนวันแรกผมกับน้องหนึ่งได้เดินออกจากโรงเรียนพร้อมกัน ขณะก้าวขาออกจากโรงเรียนก็ได้ยินเสียงเรียก พี่นุ๊ก  พี่นุ๊ก นุ๊กคือชื่อผมเอง  ได้ยินเสียงเรียกมาจากด้านหลัง ผมกับน้องหนึ่งหยุดแล้วหันไปมอง น้องดาวกำลังวิ่งตามหลังมา ผมเลยถามมีอะไรเหรอ น้องดาวตอบเปล่า  แค่เรียกอยากดูหน้า  น้องหนึ่งหันมามองผมแล้วอมยิ้ม น้องดาวถามว่าจะกลับบ้านแล้วเหรอ ผมตอบครับ จะกลับบ้านแล้วครับ  แล้วผมถามทำไมเหรอ น้องดาวตอบเปล่า แล้วน้องดาวก็วิ่งออกไปขึ้นรถ  น้องหนึ่งหันมาคุยกับผมว่า น้องคนนี้น่ารักนะ ดูอัธยาศัยดี  ชอบไหม น้องหนึ่งถาม  ผมเลยถามกลับอาวทำไมถามแบบนี้ น้องหนึ่งตอบ เปล่าแค่ถามดู  ความจริงในใจผมอยากจะตอบพี่ชอบ  ชอบตั้งแต่ได้เห็นนมน้องดาวเมื่อตอนวันเข้าค่าย อยากดูดเลียนมน้องดาว หลังจากนั้นไม่กี่วันน้องดาวก็ได้มาหาผมที่แผนกที่ผมเรียน  แล้วมาขอเบอร์โทรผม ผมก็ให้ไปแล้วบอกว่ามีอะไรก็โทรมาคุยได้นะ ค่ำวันนั้นน้องดาวได้โทรมาหาผมเราก็คุยกันตามประสาเรื่องทั่วไปของคนอยากคุย น้องดาวยิงคำถามที่ผมตอบไม่ได้มาคำถามนึงว่า พี่มีแฟนยัง ผมจะตอบยังไงดี เพราะกับน้องหนึ่งเขาก็ไม่ได้พูดว่าเราเป็นแฟนกัน ผมเลยบอกว่ายังไม่มีแฟน น้องดาวถามแล้วพี่ผู้หญิงคนนั้นไม่ใช่แฟนเหรอผมตอบก็ไม่เคยได้ยินหรือแสดงตัวว่าเขาเป็นแฟนพี่  น้องดาวพูด ดีจัง  แล้วเราก็คุยเรื่อยเปื่อยจนผมเผลอหลับไป  หลังจากนั้นทุกวันน้องดาวจะโทรมาหาผม น้องหนึ่งไม่ค่อยโทรหาผมเลยเพราะทางบ้านเขาหวงน้องหนึ่งมาก ถ้าทางบ้านรู้ว่าผมกับน้องหนึ่งเย็ดกันแล้วน้องหนึ่งคงต้องโดนตีแน่  ผมถามน้องดาวดาวบ้านอยู่ไหน น้องดาวบอกบ้านอยู่ต่างจังหวัด มาเรียนที่นี้ก็เช่าบ้านอยู่ ผมถามเช่าอยู่ที่ไหน น้องดาวก็ตอบ  ผมบอกว่าอ๋ออยู่ตรงนี้นี่เอง น้องดาวถามเคยมาที่บ้านเช่าตรงนี้เหรอ ผมบอกผมเที่ยวทุกที่แล้วในตัวอำเภอ  น้องดาวเลยชวนผมไปเที่ยวที่บ้านเช่าในวัน หยุดเสาร์-อาทิตย์  ผมถามแล้วพ่อแม่ไม่อยู่เหรอ เขาตอบไม่อยู่ เขาอยู่กับเพื่อนผู้หญิงอีก 2 คน ซึ่งเรียนคนละที่กัน ที่บ้านน้องดาวจะมาหาก็ นานๆ จะมาหาสักครั้ง ผมบอกได้ๆเดี๋ยวพี่จะไปหา รุ่งเช้าผมเลยถามน้องหนึ่งว่าวัน เสาร์ - อาทิตย์นี้ว่างไหม  น้องหนึ่งตอบไม่ว่างต้องช่วยแม่ทำงานที่บ้าน  เข้าทางผมเลย เมื่อถึงวันนัดผมก็ไปหาน้องดาวที่บ้านเช่าตอนเกือบๆเที่ยง กดกดกริ่งประตูบ้าน  แล้วมองที่ประตูน้องดาวกำลังออกมาเปิดประตู ผมยืนมองน้องดาวนิ่งๆอยู่พักนึง เพราะน้องดาวนุ่งผ้าขนหนูกระโจมอก ออกมาเปิดประตู  น้องดาวพูดว่าขอโทษที่ออกมาชุดนี้พอดีเพิ่งอาบน้ำเสร็จ ได้ยินเสียงกริ่งดัง ดูแล้วเป็นพี่นุ๊กเลยรีบมาเปิดประตูกลัวพี่คอยนาน  น้องดาวรีบชวนผมเข้าบ้าน แล้วปิดประตู น้องดาวให้ผมนั่งดูทีวี แล้วน้องจะเข้าไปใส่เสื้อผ้า ผมก็นั่งดูทีวี สักพักน้องดาวก็ยังนุ่งผ้าขนหนูมาหาผมแล้วบอกว่าตรงนี้มันร้อน ไปที่ห้องน้องดีกว่ามีแอร์ด้วย ผมถามจะดีเหรอ น้องเขาก็บอกมาจะมาหรือไม่มา ผมเลยเดินตามน้องดาวไปห้องน้องเขา เปิดตูปุ๊บความเย็นก็ออกมาทันที สบายเลย น้องดาวบอกให้ผมปิดตาก่อนเดี๋ยวเขาจะเปลี่ยนผ้า ผมก็ปิดตา แต่ไม่มิดหรอก น้องดาวก็ค่อยถอดผ้าขนหนูออกโอ้ว ตูดเป็นตูดขาวมาก น้องดาวกำลังก้มทาครีมที่ขา เป็ดน้องดาวอูมออกด้านหลังเลยครับ ขนที่เป็ดยังอ่อนๆอยู่เลย อ่อนกว่าน้องหนึ่งอีก ทำให้ควยผมแข็งขึ้นมาทันทีเลยครับ  ผมทนไม่ไหวค่อยๆลุกขึ้นเดินไปทางด้านหลังน้องดาวแล้วโอบกอดน้องดาวทางด้านหลังทันที ส่วนมือก็จับหมับเข้าที่เต้านมทั้งสองเต้าทันที  น้องดาวร้องว๊าย ทำอะไร  ผมตอบพี่อดใจไม่ไหวให้พี่จับนมหน่อยนะ น้องดาวก็พูดว่าคงอยากจับตั้งแต่วันก่อนล่ะซิ ผมยิ้มพร้อมกับขยำนมน้องดาวสลับไปมาแล้วหมุนตัวน้องดาวให้หันมาตรงหน้าผมแล้วผมก็ใช้ปากงับ ดูดเลียนมน้องด้าวทันทีโดยไม่ต้องขอเหมือนน้องหนึ่งเพราะคิดว่าน้องดาวคงยั่วผมมาตั้งนานแล้ว  ผมดูเลียนมน้องดาว เสียง อืม อืม อืม ดังในลำคอน้องดาว น้องดาวหลับตาปี๋ แล้วผมผลักน้องดาวให้นอนลงบนที่นอนเอามือจับเป็ดน้องดาวทันที อูมเต็มมือจริงๆด้วย ขนหมอยยังอ่อนๆอยู่ ไม่เบาเลยเป็ดสวยมากแต่มีแคมในโผล่ออกมานิดๆ คงเป็นลักษณะประจำตัวล่ะมั๊ง ผมก็ใช้นิ้วกรีดตามร่องกลีบของน้องดาว เสียงครางซี๊ด ซี๊ด สูดปากก็ยิ่งดังขึ้น แล้วใช้นิ้วเขี่ยเม็ดติ่งเสียวน้องดาว น้องดาวบิดตัวไปมา พร้อมเสียงโอ๊ะ โอ๊ะ โอ๊ะ ตามจังหวะการเขี่ยของผม ผมถามน้องดาวว่าเคยใครทำแบบนี้กับน้องบ้างยัง  น้องดาวเงียบ ผมยังย้ำถามคำถามเดิม กับน้องดาว น้องดาวก็พูดว่าจะถามทำไม  ผมบอกผมอยากรู้ น้องดาวพยักหน้าแบบเบา ผมเหมือนจะเสียความรู้สึกนิดหน่อย เลยถามไปอีกว่าเคยโดนใครเย็ดหรือยัง น้องดาวตอบถึงขั้นนี้แล้วจะเหลือเหรอ คราวนี้ยิ่งทำให้ผมเกิดอารมณ์มากขึ้นกว่าเดิมแล้ว ผมถามว่าใคร น้องดาวตอบ พี่ชายของเขาเอง ผมถามต่อว่าโดนเย็ดเมื่อไหร่ น้องเขาบอกเมื่ออยู่ ม.2  ผมพูดว่า โอ้ว แค่ ม.2 เองก็โดนเย็ดเสียแล้ว  ผมถามแล้วเคยโดนพี่ชายเย็ดกี่ครั้ง น้องเขาบอกก็หลายครั้งอยู่ ตั้งแต่ ม.2 ถึง ม.3  แต่พี่ชายไปเรียนต่อที่ ป.ตรีที่ กทม.เมื่อปีที่แล้ว เลยไม่ได้โดยพี่ชายเย็ดมานาแล้ว ผมถามต่อว่า พี่ชายไม่กลับบ้านบ้างบ้างเหรอ น้องดาวตอบก็กลับมานะแต่ไม่ได้เย็ดกันเพราะแฟนของพี่ชายตามมาด้วย แต่พี่ชายก็ยังพูดว่าถ้ามีโอกาสจะเย็ดอีก  ควยผมยิ่งแข็งมากขึ้นกว่าเดิม ร้อนวูบวาบไปหมด เลยถามต่อว่าไปโดนพี่ชายเย็ดได้อย่างไร  น้องเขาว่า พอแล้วจะถามทำไมนักหนา แล้วตกลงจะเย็ดน้องดาวไหม ผมตอบเย็ดซิ ตอนนี้ควยพี่ดันกางเกงแทบจะระเบิดอยู่แล้ว แต่พี่ถามอีกนิด พี่ชายเคยแตกในไหม น้องดาวบอกไม่เคย  จะแตกนอกตลอด เพรากลัวดาวท้อง จะให้กินยาคุมก็ยังเด็กเกินไปกลัวลืมกินเดี๋ยวท้องขึ้นมาเป็นเรื่องแน่ พี่ขอถามอีกนิดตอนที่โดนพี่ชายเย็ดได้ถ่าย VDO ไว้บ้างไหม น้องดาวบอกมี พี่ขอดูได้ไหม น้องดาวจะบ้าเหรอ นานะ พี่ขอดูหน่อย น้องดาวก็ อืมๆๆ ผมเลยบอกน้องดาวว่าพี่จะเริ่มบรรเลงแล้วนะ แต่พี่ขอแตกในได้ไหม น้องดาวบอกเดี๋ยวดูก่อนค่อยว่ากันตอนใกล้จะเสร็จ ผมก็เริ่มโดยการใช้ลิ้นเลียเม็ดติ่งเสียว จากช้าๆแล้วค่อยๆเพิ่มความเร็ว เสียงน้องดาวครางในลำคอ  อืม!  อืม!  อืม! อืม! สูดปากซี๊ด  ตอนนี้ผมเห็นน้ำเสียวน้องดาวเริ่มไหลออดมาจากรูเป็ดแล้ว ผมเลยใช้นิ้วกลางค่อยๆแหย่เข้าไปในรูเป็ดของน้องดาวทีละนิดก็เข้าได้ค่อนข้างยากหน่อยถึงแม้ว่าจะเคยโดนเย็ดมาหลายครั้งแล้ว ผมก็แยงเข้าไปสุดนิ้วเลย เสียงน้องดาวดัง โอ้ว ซี๊ด ฮาย... ก้นลอยจากที่นอนนิดนึง ผมก็แหย่เข้า - ออก จากช้าไปเร็ว แล้วมาช้า แล้วเร็วอีกเป็นแบบนี้สัก 10 นาทีได้มั๊ง น้องดาวก็ครางดังลั่นห้องเช่นกัน แต่เสียงคงไม่ออกข้างนอกเพราะว่าเป็นห้องแอร์ จากนิ้วกลางผมได้เพิ่มนิ้วชี้ใส่เข้าไปรูน้องดาว เสียงครางก็ยังดังแบบปลดปล่อย ผมก็เร่งความเร็วไปเรื่อย น้ำเสียวน้องดาวได้เอ่อล้นไหลย้อยลงบนที่นอนผ้าปูที่นอนเริ่มเปียกแล้ว ผมเพิ่มนิ้วนางอีกนิ้วใส่เข้าไปในรูน้องดาวแล้วล้วงเข้า-ออกรูเป็ดน้องดาวแบบรัวถี่ น้องดาวร้องดัง โอ๊ย โอ๊ย โอ๊ย น้องดาวเริ่มยกก้นลอยขึ้นเหนือที่นอนตามความเร็วของการล้วงของผม เสียงน้ำเสียวดังภายในรูเป็ดน้องดาว แคว๊บ แคว๊บ แคว๊บ  ไม่นานน้ำน้องดาวก็กระฉูดออกมาจากรูกระจายเต็มที่นอน พร้อมเสียง โอ๊ย อี๋ แล้วร่างน้องดาวกระตุก กึ๊ก กึ๊ก กึ๊ก ผมก็หยุดน้องดาวบอกเสียวมาก พี่ชายยังไม่เคยทำให้แบบนี้เลย ตอนนี้ผมเริ่มถอดกางเกงตัวเองออก...........ติดตามต่อภาค 2 ครับ

1819

สงสัยน้องหนึ่งที่ไม่ชัดเจนในสถานะ จะต้องตกกระป๋อง เพราะเจอน้องดาวยั่วเข้าให้แล้ว แถมขาวชมพูมีประสบการณ์  จะดึงดูด พระเอกได้นานแค่ไหน

edit ว่าแต่ไรท์ ลงผิดห้องหรือเปล่าครับภาคน้องหนึ่ง ลงในห้องซีรีย์ แต่มาภาคน้องดาว มาลงในห้องผู้ประพันธ์
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

nookky

ผมว่าย้ายมาห้องนี้ดีกว่าครับ ผลงานชิ้นต่อไปก็ลงในห้องนี้เลยครับ  ติดตามได้ในห้องนี้นะครับ

guang_k

น้องดาวนี้ยั่วมาแต่ต้นเลยนะครับ คุณนุ๊กน่าจะถูกใจน้องเขามากเลย น่าจะผูกกันได้ยาวๆ แบบนี้

donki

ชอบครับ แต่อ่านถึงตอนนี้น่ากลัวจะหลงกลน้องดาวแทน หรือว่า น้องหนึ่งจะซ้อนแผนนะครับ

chanky2007

เพิ่งกลับไปอ่านตอนแรกมาใหม่
น้องหนึ่งน่ารักดี ส่วนน้องดาว อ่านไป อ่านไม่ บอกไม่ได้ว่า ใครได้ใครกันแน่

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

tatong2222

เป็น​น้องดาวยั่วจริงๆ​ ขาวอมชมพู​ น่าฟัดนะเนี่ย​ ชอบเลยครับ ::Glad::

633sqd

หนึ่งจะแพ้ขาวอมพูมั๊ย หรือต่อไปนัดมาเจอแล้วร่วมมือกันนะ

pd19811983

ผมว่านะน้องดาวคงคิดถึงพี่ชายเลยอยากให้นุ๊กเป็นตัวแทน แล้วหนึ่งจะเป็นไงล่ะทีนี้

sthanya

johnywalker