ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มหาลัยกระสันต์ 94/2 (ทิ้งปมเจ็บจากใจ)

เริ่มโดย Sukita, มกราคม 26, 2021, 05:32:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

ตกเย็นไอ้สมกลับไปล่อหีสี่เมียก่อนจะลอกให้แดกแชมเปน์ฝรั่งเศษที่ใส่ยานอนหลับไว้มันว่างร่างทั้งสี่กับที่นอนและนอนพักเอาแรง ก่อนตื่นมาในเวลานัดนงนุช ไอ้มะระกดมือถือหาสาวสุดเงี่ยนพร้อมเสียหีลูกสาวรองผบ.สุดสวยอย่าง ในขณะดร.อรที่นอนพักอีกรอบเพราะความเหนื่อยล้ารัยมือถือ "เป็นไงครับค่อยยังชั่วยังดร.อร" "ลุงนะหนีอรกลับไปเลยแล้วตามใยนุชมาเลยนะ" "ครับถ้าผมอยู่อ.อรจะเสียหายครับ ผมเลยตามคนที่อ.อรสนิทแบบนุชมาครับ" ไอ้เฒ่าไว้เชิงไม่อยากเย็ดทั้งที่ใจอยากอัดหีเต็มประดา "ลุงสม..." "อะไรหรือครับ" "คืนนี้ลุงสมว่างไหมคะ" อีสาวสวยไม่อายเพราะพอได้ยินเสียงไอ้เฒ่าก็นึกถึงควยมุกมะระทะมึนของมันมากกว่าหน้าลาวอัปลักษณะของมันจนน้ำเดิน "อย่าๆเลยครับมันไม่ดีครับ" "น่าๆๆลุงแค่กอดกันเองลุงสมน่าๆๆหนูขอ" สาวสวยอ้อนลุงสมแบบเสียงหวานไอ้มะระเลยรับคำก่อนออกไปเจอกันที่นอกม. ส่วนนงนุชจัดการล่อแพมมาเมียรักของนายดิสมา บอกว่าจะซอไพร์ดีส ด้วยกันที่บ้านของเธอโชคดีที่แฟนไม่กลับมา งานเลยง่าย พอแพมมาถึง นุชเล่าเรื่องที่จะเซอไพร์แฟนหนุ่มออกมาซึ่งแม่สาวดาวคณะวิศวะอย่างแพมมีหรือจะไม่ชอบ ดีสถูกแพมโทรตามมาที่บ้านของนุชพอมาถึงร่างแฟนสาวและนงนุชที่อยู่ในห้องก็ มีซูชิณี่ปุ่นอาหารโปรดของนายดิส วางทั่วทั้งตัว งานนี้ดีสรีบแก้ผ้าแล้วเจ้าไปกัดกินสองสาวที่มีซูชิวางอยู่บนร่างกายอย่างอร่อย แบบควยลุกชี้หน้าแม่สองสาวตัวแสบ ในขณะที่รถอ.อรก็มาที่หน้าบ้านนงนุช "ลุงบ้านใครเดี๋ยวคนรู้คะ" "มาเถอะไหนหนูอรบอกแค่กอดไง" ดร.อราณีทำหน้างงแต่ตามเข้าไป ในบ้านและเข้าอีกห้องหนึ่งที่ติดกับห้องนงนุช เสียงหัวเหราะกันกระซิกทำเอาดร.สาวงงงันไปพักใหญ่ก่อนกระซิบ "ใครลุงบุญสม" "นุชกับแฟนมั่ง" "ลุงพาอรมาบ้านนุชทำไม" ลุงสมกดไปที่จอทีวีที่ให้นงนุชตั้งกล้องเอาไว้ ภาพที่เห็นทำดร.สาวสตั้นไปพักใหญ่ "นิไงหนูอร ลุงขอโทษที่พามาดูคนที่หนูชอบทำแบบนี้นะ" ภาพดีสกำลังอัดหีนงนุชแล้วกินซูชิจากร่างแพมทำเอาอรตาบวมคล้ายๆจะร้องไห้ "ลุง..ทำแบบนี้ทำไม" "ลุงจอโทษ ดร.อรครับ ลุงแค่อยากให้หนูทำใจได้และหายทุกข์ใจ ผู้ชายก็หวังกับผู้หญิงแค่นี้แหละ" อรเดินมาตบหน้าลุงสมอย่างแรงก่อนพูดใส่คนที่ย่ำยี่หัวใจเธออย่างลุงสม "ลุงใจร้าย" เสียงเพลงห้องข้างๆดังจนไม่ได้ยินอีกหน้ามีเรื่องกัน อ.สาวรีบเปิดประตู ออกไปขณะที่ลุงสมตัวแสบรีบเข้ามากอดทางด้านหลัง "ลุงขอโทษ" "ปล่อยนะหนูยอมลุงทุกอย่างลุงสมทำแบบนี้กับหนูทำไม ใจร้ายมาก" ด้วยอารมณ์โกรธแต่ชุดบางคล้ายชุดนอนของดร.อรโดนลุงสมเข้ามากอดด้านหลังไม่พอยังเอาดุ้นมะระเสียบเสยหว่างขาอีกด้วย "ปล่อยนะลุงสม..อือ" ไอ้มะระดันดุ้นโดครูดหว่างขาแม่ดร.สาวเบาๆ จนสาวสวยต้องร้องอือออกมา ใช่แล้วหีที่น้ำเดินเจอกอดจากด้านหลังแล้วเสยควยแบบนี้ มะระค่อยบดเอวเนิบๆ แบบไว้เชิง "ขอโทษครับ อ.อรที่ผมทำให้เจ็บ มาครับผมใช้ลิ้นทำรักให้" "อือ ลุงสม อรเสียว.." "ไปไหมครับผมใช้ลิ้นให้ ของดร.อรชุ่มแล้ว" "อูยย ก็ได้อย่าทำ โอวว แบบนี้อีกนะ อือ" "ครับผมแค่อยากทำให้อรรักผมจริงและลืมนายดีสนะครับ ผมปิดจอนะครับถ้าอรไม่พอใจ" "อูยยอย่า อรจะดู โอวววจริงของลุงถ้าไม่เจ็บ อรก็ไม่ ฮูยยยลืมคะ อูยยย" สาวสวยมานั่งที่เตียงนอนของนังนงนุชตามองไปที่จอถ่ายทอดสด ตอนนี้อารมณ์โกรธหมดไปแล้ว เหลือแต่อารมณ์ช่างมันและอารมณ์เงี่ยนที่รู้ว่าลุงบุญสมจะใช้ลิ้นทำรักกับหีเธอ ไอ้มะระเข้ามานั่งที่หว่างขาของสาวงามที่ใจเต้นแต่ข่มใจมองภาพในจอ ด้วยความอาย ไอ้เฒ่าจับไปที่สองเข่าก่อนใช้มือแหกสองขาออกให้เห็น เป้ากกน.สีแดงสดสวยที่แม่สาวใส่มาพร้อม ชุดนอนสีฟ้า ด้วยความอั้นหีและตื่นเต้น พอโดนแหกหีให้แอร์เย็นซัดเป้ากกน.แดงสีเลือดนกราคาแพง แม่สาวสวยที่อั้นเงี่ยนมาตลอดทางก็มีอันกระตุกยิกๆอ้าปากร้องอ้ายๆเชิดหน้าสวยหวานกุมปากไม่ให้เสียงครางยาวลอดออกไป แม้หน้าไอ้มะระยังไม่ถึงเป้าหีของเธอ ใช่แล้วแม่สาวสวยเสร็จสมแม้ยังไม่โดนลิ้นสากจากไอ้เฒ่าจอมวางแผน ไอ้มะระเห็นน้ำหีไหลซึมท่วมออกมาที่ป้ากางเกงในแบรน์นอก elle ท่วมจากสีเลือดนกสดุดตาจนเป็นสีเลือดหมู เห็นได้ชัดเจน ไอ้มะระจึงแน่ใจว่าแม่สาวคงเงี่ยนง่านกับมันจริงๆ แม้ภาพเบื่องหน้าคือ นายดีสได้ร่วมรักกับแพมอยู่ มันจึงไม่เลียหีเธอ แต่กลับรวบเองสาวสวยวัย31เดินจ่ำออกไปจากบ้านของนังนงนุช ก่อนวางร่างงามลงในรถเพื่อขับรถไปโรงแรม6ดาว สุดหรูใจกลางเมืองเชียงใหม่ ส่วนดร.อรโดนมันใช้มือละเลงหีชุ่มตลอดทางเพื่อกระตุ้นความเสียว จนถึงโรงแรมหรูใจกลางเมือง พอถึงสาวงามและไอ้มะระยื่นบัตรวีซ่าให้แคชเชียร์และตรงไปที่ห้อง 181ชั้น 18 ที่เป็นห้องราคาสูงสุดของโรงแรมแห่งนี้ ส่วน4 เมียไม่ต้องกลัวเพราะเมื่อเย็นมันยังป้อนยาให้กินอีกรอบหนึ่ง งานนี้เวลาเคลียพร้อมไม่มีคนกวนใจ สถานที่พร้อม จิตใจแม่สาวพร้อม หีอรดร.สาวพร้อม ไอ้มะระงดน้ำแตกมาตลอดช่วงเย็นวานแบบนี้จนควยแข็งทะมึน แม้จะผ่านเกมเย็ดมาร่วมสิบ แต่ยังโปสมุนไพรจีนไวอาก้าและเครื่องดื่มชูกำลังอีก งานนี้เตียงหรูน้ำท่วมแน่ๆ เกมรักระดับเทพธิดาจากสวรรค์กับหีดีสุดๆกับซาตานชำนาญงานหีและตูดสุดๆ  กำลังจะเริ่มขึ้น @
ขออภัยที่ต้องเพิ่มบทนี้ จะได้ให้อ.อรของเราพร้อมรบสุดก่อนโดนทะลวงจริงครับ มาถี่นิดหนึ่งเริ่งวางงานละ ขอบคุณที่ตามลุ้นกัน ไหนๆขอเสียงคนตาม/3สุทธิรอเสียบหน่อยครับ สุทธิมันโหดร้ายนะ?

peddo

สงสารหนูอร เหมือนกันนะครับ ถ้ารู้ความจริงหลังจากโดนมะระตะบันไปนี่จะรู้สึกยังไง เจ็บใจแต่ก็ต้องทนเจ็บจิ๋มไปด้วย เพราะใช้อย่างอื่นมันไม่หายคัน เอาใจช่วยนะครับ

holovelove

จัดให้ติดใจ  สามรูเลยครับ   ไหนๆก็ไหนๆปล้วทำให้ลืมดิสไปเลย
เหงาๆ

swss2511

ลุงสมเตรียมพร้อมอย่างดีสำหรับงานเปิดซิงอ.อร

pongsan

ดร.อร แก่วิชา แต่ อ่อนโลก....จึงต้องเสนอตัวสังเวยกามแก่เฒ่าแก่หน้าลาว ::Horror::