ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 40 (คนสุดท้าย) จบ

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 19, 2022, 12:27:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าไม่ใช่แนวแม่-ลูก ท่านชอบอ่านแนวครอบครัว แนวไหน?

พ่อ x ลูกสาว
114 (33.4%)
พี่สาว x น้องชาย
169 (49.6%)
พี่ชาย x น้องสาว
58 (17%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 341

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 24, 2022, 12:35:08 ก่อนเที่ยง

Tor3324

แบบนี้ 4 สาวก็ต้องผลัดเวรกันไปหาเป้สินะ

xxxxxx6

viviking

จบแล้ว เนื้อเรื่องสนุก น่าติดตามมากครับ ดีกว่าพวกเรื่องเสียวธรรมดา เพราะเนื้อหาทั้งตื่นเต้น เร้าใจ และยังทิ้งปมให้อยากรู้ตอนต่อไป ขนาดอ่านเอาแค่เนื้อเรื่อง ไม่ต้องอ่านบทอัศจรรย์ ยังเพลิดเพลินและชวนติดตามได้เลย ดังนั้นพอเห็นว่าจบแล้ว ก็ใจหายเหมือนกัน แต่ไปดูสารบัญ เห็นมีภาค 2 ต่อ ก็เลยใจชื่นขึ้น แสดงว่าเรื่องราวยังมีตอนต่อไป ก็จะขอตามติดไปจนกว่าจะจบเรื่องจริงๆเลยครับ

Idealzeno

ขอขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ ครับ เป็นหนึ่งในเรื่องที่สนุกมากเรื่องนึงครับ เนื้อเรื่องสนุก เข้มข้นมากครับ

Mama happy

จบแล้ว เสียดายจริง ทำภาคต่ออีกนะครับ

dodam

คนสุดท้ายในภาคแรกน่าจะเป็นน้องจิ๊บ นักสืบสาวอีกคนหนึ่งแน่ๆ

dodam

แหม รูปสาวๆ ของเป้ เอามาจากสาวจีนทั้งนั้นเลยนะ สงสัยว่าเป็นเพราะสาวจีน "ขาว สวย หมวย อึ๋ม" แน่เลย ผมเองชอบสาวจีนมาก เพราะส่วนใหญ่จะมีดีที่ความขาวเป็นคุณสมบัติอันโดดเด่น และส่วนใหญ่หน้าตาก็จะสวยมาก และจากการสังเกตสาวจีนส่วนมาก จิ๊มิจะดูดี หะมอยไม่ค่อยดกดำครึ้มเหมือนสาวไทยหรือชาติอื่น

tas1191

Bigjo

ติดตามมาจนจบไม่รู้กี่รอบล่ะเรา เนื้อหาคราวหน้าขอแบบว่าสเต็ปมาเทอแจ่มๆ สัก 4p ครับ