ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[kawazukochouji] COMIC Magnum Vol.106 แอบมองเธออยู่นะจ๊ะ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 01, 2018, 10:01:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sirapop

biggiggog

เอ้า ... ดนตรีมา ( ชื่อเรื่องมันใช่)
อีหนูนี่ใจถึงดีนะ
เปิดซิงด้วยของใหญ่แบบนี้
::Suffocate:: โอ๊ว...แม่จ้าว
ขอบคุณมากๆครับ

drof666

อีสัสเอ๋ยข่มขืนแม้แต่กับคนชราไม้ใกล้ฝั่ง ทำไมไม่มาหาหนุ่มกลัดมันพลังม้า

autsawin sathitwat

andygologoso

UDDIJ

เนื้อเรื่องแปลกใหม่จากที่เคยอ่าน น่าติดตามครับ  ::Fighto:: ::Fighto::

bigboy001

::Thinking::  ลุงความจำไม่ดี แต่ก็ไม่ได้หมายความว่า ลุงขยับหรือเอาหลานไม่ได้ซะหน่อย แต่แม่คุณก็สอยลุงเองเลยแสดงว่าอยากมากๆ

ensd-07

แนวชอบโช ก็จะโดนจัดเป็นปกติเพราะถ้าเจอแจ้มๆแบบนี้แถวไทยคงรอดยาก

(จิ๋ว)

::Shy:: อยากเห็นอะไรกันแน่คะ @kater  ::Ahh::
::Reader:: ::Reader::
สงสัยอย่างเดียวจริง ๆ นะ   ถ้าตาลุงแก หูตาไม่ดี ความจำไม่ดี
ใครอาบน้ำอาบท่าให้แก เอี่ยมอ่องทุกวัน  ::Oops::

ขอบคุณที่แปล&ปัน ค่ะ ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

thathee

Kwankwan..

ลุงแค่นั่งนิ่งๆ ลุงก็ได้เอาเด็กสาวแล้ว ดีจริงๆ

xtazy

เกิดปู่จำความได้ขึ้นมาล่ะ ที่แล้วมาปู่แกล้งเนียน