ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Mesu Mama แลกคุณแม่ (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 17, 2020, 03:26:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

อ่านแล้ว งงๆ แหะ แลกคู่กัน หรือยังไง เนี้ย

gfthebc

นอก​จาก​สลับ​คู่​กัน​แล้ว​ ตอน​อยู่​บ้านแต่ละ​คู่​ก็​น่า​จะ​มี​กิจกรรม​พิเศษ​ก็​เป็น​ไป​ได้​นะครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ อีก​คู่​อาจจะ​ต้องค่อย​ๆเปิดใจ​มั้งครับ​ เหมือน​หนุ่ม​น้อย​ยัง​ไม่​มี​ความ​กล้า​พอ​ เพราะ​เพื่อน​ทำนำหน้า​ไป​ก่อน​ทั้ง​นั้น​เลย​

CoolNook Thangsakul

เอิ่ม ก้อดีนะ แลกแม่บ้าง เหยดกับแม่ตัวเองบ้าง ครบดี

MooOon

เรื่องนี้ผม คุ้นๆว่า มีตอนก่อนหน้านี้นะ เเต่จำชื่อเรื่องไม่ได้ ตอนนี้เหมือนเคยเห็น

ผ่านๆจาก raw เป็นช่วงหลังที่ เรื่อง เเตกเเล้ว เเต่เเม่ทั้ง2 ยอมรับกันได้ มีเเลกกัน

เรามองในมุมของ 2สาวเเละพระเอกลูกนี่เเฮปปี้นะ เเต่ถ้ามองในมุม ผัวของ 2นางเอก

ก็ sad อะ คือโดนคนอื่น ntr นี่ไม่เท่าไร โดนลูกตัวเอง เเล้ว เเลกคู่กับเพื่อนอีก

เจ็บปวดเเบบซ้ำซ้อนมาก ให้เดาช่วงหลัง คงเอากับเเม่ตัวเองเเละมีเเลกคู่กันเเน่นอน

---------------------------------------------------------------

คิดว่ามีก่อนหน้านี้ เเน่นอน เเต่ไม่รู้จำนวนกี่ตอน เเต่จบเเบบนี้ มันคาใจไปนะ คู่นึง

เอากับเเม่ได้ชิวๆเเล้ว เเต่กับอีกคู่ เหมือน เเม่ยังไม่รู้ตัวว่าโดนลูกตัวเองเเตกในไป

อยากให้มีตอนพิเศษ อีกสักตอนเเบบไม่ต้องปิดตาเเล้วรู้กันไปเลยโดนลูกชายตัวเองเเตกในอะ 5555+

lordcas007

แลกคู่จริงจังแล้วจะติดใจกันหรือเปล่า มีดราม่าไหมนิ

ipor

เดี๋ยวกลับมาอ่านนะครับ...
ผมเริ่มงงกับความคิดทั้งคู่แล้วอะ

สรุปว่า แม่หวงลูกหรือห่วงดุ้นลูกกันแน่นี่

siwapeeza

อ่านมางงๆ เหมือนจะสลับคู่กันมาตั้งแต่แรกแล้วนะนี่

ฝ่านนยังแอบกั๊กๆนะนี่ แต่อีกฝ่ายจัดหนักไปซะละ

p1man004

Zoso

หืมม งง นิดๆด้วยคน
หรือจะมีตอนก่อนหน้าๆนี้รึเปล่านะครับ
ถ้าให้เดา คงเป็น สองลูกชาย ได้กะแม่ของเพื่อนแน่ๆ ตอนนี้เลยนัดกันมาสวิงซะเลย ???

---------
วางแผนมาสวิงกันไม่พอ วางแผนขั้นต่อไปด้วยกัน กลับคู่แม่/ลูกของแต่ละคนอีก

yopern

แม่สองคนนั้นก็ประเภทไก่เห็นตีนงู งูเห็นนมไก่ แต่ยังกระดากอยู่ เดี๋ยวซักพักก็มารวมกันแน่

edit เปิดใจไปแล้ว 1 คู่ เหลืออีกคู่คงได้เปิดเร็วๆนี้ล่ะ คราวนี้ล่ะมันยิ่งกว่าเดิม

lnwno00

แลกคู่กันได้ลงตัวดีนะ

สุดท้ายก็กลับมาหาแม่ตัวเองสินะ

Boran Mark

ตอนแรกแกล้งยอมทำเพื่อลูก แลกคู่กับแม่เพื่อน ต่อไปจะกลับมาหาแม่ตัวเองหรือปล่าวนะ
edit:เหมือนยังไม่จบอยากรู้คู่ของเคียวสุเกะกับมานามิจะเป็นยังไงต่อ

tongjedsada

โนแลนแห่งวงการโดจินหรอครับ เนื้อเรื่องมันชวนไอ้คิดไปต่อได้อีกเยอะหรือเค้าจะค่อย ๆ เฉลยปมไปทีละอย่างในพาทต่อ ๆ ไป ::Waiting::

ธัชธรรม คงมี

ลายเซ็น​ Homestay.​ที่ชอบบบ​  อาจารย์เเกเขียนเเนวนี้หลายเรื่องเลยนะ​ เเต่เรื่องนี้เหมือนมีหลายตอนเเงะ​ ถ้าผมจำไม่ผิดนะ​  🤣🤣  รบกวนเเปลทุกตอนทีนะครับ​ ❤️

polka2012

อ่านแล้วยังงงๆเนื้อเรื่องกับตัวละครอยู่เลย ขอตามเข้าไปอ่านต่อให้หายงง เอหรืออาจจะงงยิ่งกว่าเดิมหว่า555555

น่าจะเป็นแนวคู่แม่ลูกสลับคู่กันไปสลับคู่กันมา มาอ่านตอนท้ายๆแล้วเลยยังไม่ค่อยเข้าใจเนื้อเรื่องทั้งหมด ::Thinking::
แต่ลายเส้นของอาจารย์น่าติดตามเหมือนเดิม ขอบคุณมากๆครับ..