ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kumon Ryuu] COMIC Juuyoku ฝึกม้าให้กินหอย (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 19, 2020, 05:52:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ว่าจะลงตอนต่อแต่เอาไว้ก่อน พวกซีรี่ต่างๆคนตอบน้อย เช่นเรื่องนี้
แต่เดี๋ยวโพสแล้วค่อยไปล็อคตอนเก่า ให้อ่านเฉพาะคนที่เคยตอบตอนแรกๆ

เรารู้ว่าแนวนี้ภาพไม่สวยคนดูน้อย แต่ผมยิ่งชอบ ยิ่งตอบน้อยก็จะยิ่งลง

01

02

03

04

05

06

07

08

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

ipor

งานนี้มีแหกแน่นอน............แต่เธอแรงเกิ๊นไป

กลายเป็นติดใจซะงั้น

ืns52800189

สยองแทนเลยครับ..แค่ลิ้นคงไม่เท่าไรแต่ถ้าเป็นดุ้นม้าละก็....หลวมชัวร์

nawingb

อึ้งกะชื่อเรื่อง เลยเข้ามาดู ม้าจริงๆม้าหิวน้ำด้วย ::DookDig:: ต่อไปหอยจะกินม้าหรือเปล่าหนอ ::Dizzy::
ขอบคุณครับ

yopern

ให้เลียกินน้ำพอนะ ถ้าจะให้ทำอย่างอื่นด้วย เสียของเลยนะ จะบอกให้

edit โธ่นึกว่า จะผสมโรงกับเขาด้วย กลับให้ม้าเอาอย่างเดียวซะอย่างนั้น น่าจะอายม้านะ

andycarton

รอลุ้นอยู่ว่าจะโดนของม้าหรือเปล่าแต่ที่แน่ๆโดนม้าเลียหอยแล้ว ::DookDig::Edit:อ้าวมีติดใจซะงั้นผิดคาดเลยอะนะ ::DookDig::

niceanglev

กลัวจะไม่ได้โดนแค่ลิ้นม้าดิ เจอดุ้นเข้าไป นี่จุกแน่

edit กำแท้ๆ ติดใจอีกต่างหาก

freelance

จะโดนของม้าหรือของคนหรือโดนคู่
จิงๆน่าจะทะลุออกปากไปแล้วของม้านะ

lnwno00

จะโดนคนด้วยไหมนะ

ติดใจจริงๆด้วยสินะ

ExitJrp

ระวังจะติดม้าเอาได้

ติดใจเลยซะงั้น 55

Peter Taowating

อ่า  งานนี้น่าจะจัดก่อน แล้วค่อยให้ม้าจัดทีหลังนะ  แต่คงให้ม้าเลียอย่างเดียว  ถ้าเจอของม้านี่คางเหลืองแน่เลย 555

โห surprise  ติดใจดุ้นม้าเฉยเลย  ไอ้หนุ่มก็ไม่จัด เสียของจริงๆ ::Oops::

MooOon

ตรงๆ ถ้าเป็นปกติ ถ้าผมเป็นพระเอก คงไม่ให้ม้าเอาแน่นอน

เเต่จะเอากับนางเอกที่นิสัยเสียเเบบนี้เอง ให้ม้าเอานี่เรียกว่า

ทั้งโง่เเละเสียของเลย แต่ดูจากชื่อเรื่อง+ลายเส้นเเล้ว พระเอกคง

เลือกให้ม้าเอานางเอกละมั้ง เห้อๆ

-----------------------------------------------------

อาจเพราะผมไม่ใช่สายนี่ละมั้ง รู้สึก เสียของ เเละคิดว่าพระเอกโง่มาก

เอาจริงๆ ก็อยากรู้นะ ผู้หญิงที่มีอะไรสัตว์เเล้วใหญ่แบบนี้ทำให้มีอารมณ์

มีจริงๆไหม เคยเห็น AV บ้างเรื่อง เอากับหมา ก็ไม่รู้ ว่า ชีวิตจริง จะมีไหม

ขนาด ผู็ชายที่เอากับหมากับไก่ยังมีเลยนี่นะ -*-

BlacKKero

ม้าจะหยุดแค่ตรงนี่ไหมนี่ หรือ.....

สรุปเสร็จม้า... ไม่นะโครตเสียดายเลยแล้วดูเหมือนจะติดใจด้วยสิ

Boran Mark

หื้อเสียดายแย่เลย น่าจะเก็บไว้กินเอง ไปให้ม้ากินทำไม เสียของ 555
edit: โดนของม้าเข้าไปหายซ่าส์เลย

polka2012

งานนี้เสร็จม้าแน่ๆ...แรงแค้นของคนทำให้ม้าได้ส้มหล่นซะงั้น เสียของเลย ::Crying::

นั่นไงหล่ะติดใจขนาดของม้าซะงั้นกลับขอเบิ้ลกับม้าเองเลย สมใจเอ็งแล้วสินะไอ้หนุ่ม ส่วนเอ็งก็ยืนชักว่าวดูเค้าเอากับม้านะ

แหละสมน้ำหน้า55555 ::Falling::