ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA แฟนพี่เมียผม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 15, 2018, 02:56:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DarKSiDeIID

ขอแค่ครั้งเดียว จริงเหรอ

เอ้ย พี่ใจปล้ำขนาด แบบนี้ก็ วินวิน ซินะ

Ramirest

ยั่วแบบนั้นใครจะทนไหวน้อ จัดไปสิครับ 555

ตอนจบดูสาวเจ้าได้กำไรแฮะ อิอิ

raindrop

ครั้งเดียวนี้ รู้เลยว่ามันต้องไม่จบเพียงเท่านี้ 555555 คำพูดนี้เสร็จทุกราย

sevennine

ตอนจบสรุปลงตัวกลางวันและกลางคืน พร้อมทั้ง 3p สุดเวี่ยงกันเกินไป จบง่ายแท้

deoza

klongjang

MooOon

พอมีครั้งเเรกครั้งที่ 2 / 3 / 4 จะมาเรื่อยๆ ชักอยากรู็ว่าตอนจบจะเปงไง เเต่อยากมีพี่ชายเเละมีเมียสวยๆเเบบนี้มั้ง ^^

------------------

ไม่ไหว จบเเบบนี้  ถ้าเกิดขึ้นกับตัวเองคงเลิกกับเมียเเบบนี้ 555+ ทำกับเมียคนอื่นได้เเต่ไม่อยากให้เกิดกับเมียของเรา

msanookmak

คุณพี่แฟนต้องรับผิดชอบแล้วแหละ

กลายเป็น happy ซะงั้น

gox2526

เรื่องนี้เลยครับ ที่รออ่าน

จบแบบนี้ มันไม่ค่อนกระชากอารมณ์เลยครับ

mob718293

ipor

nanzy153

coco6969

เห็นเรื่องนี้นึกถึง สมัยก่อนเลยครับ กับพี่สะไภ้ตัวเอง จำได้ไม่เคยลืมตื่นเต้นมาก

bounced

กับบางคน พอมันถึงจุดก็หยุดไม่ได้แล้ว พอจะเข้าใจนะคร้บ คนเราไม่ใช่พระอิษฐ์พระปูน เป็นตอนที่สอง ที่ทำให้ยิ่งอยากอ่านตอนต่อไปของซีรี่ย์เลย

เป็นข้อตกลงที่ลงตัวดีครับ ทุกฝ่ายได้ประโยชน์ :)