ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA แฟนพี่เมียผม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 15, 2018, 02:56:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nat.padpui

SikerWoo

TTT

dome48601

อ่อยไปเรื่อย

กลายเป็นครอบครัวหรรษาได้ไง

เจริญ รุ่งเรือง

แนวนี้ก็ชอบครับ ถ้ามีอีกจะติดตามครับ
ขอบคุณ

chailopburi

เมียพี่ติดใจตั้งแต่ตอนจับ หำแล้ว จึงไปแสดงออกเวลา ทำไรกับ สามี
ตอนนี้ น้องสามี อยากจะทำให้พระคราวก่อนมาจับ หำเราสะเต็มๆแถมเมื่อคืนเอากันเสียงครางดัง งานนี้ ขอระบายหน่อยนะ พี่สะใภ้

อ่านตอนที่ ซ่อน พี่สะใภ้ติดใจความรุนแรงและขนาดน้องสามีสะแล้ว แต่ตอนที่ น้องสามีเข้ามานี่สิ ไม่เกรงใจ พี่ชายเลย ส่งให้โมกแถมบอกพี่ทำไมสะใจ ดีนะพี่ใจดีเลยจัด 2รู แม่บ้านเลย สนุกสะใจไปเลย เลยได้ 2ผัว 1 เมียไป

TW200

เจอแบบนี้ยากจะทานทน รูปสวย แอบๆ ซ่อนๆ ตัณหาความอยากยิ่งทวีคูณ .. 

castiel47

หุ่นพี่สะใภ้ยั่วเกิน กลัวจะมีสวิงพี่สะใภ้ตอนจบจัง

thai4id

่ครั้งเดียวอ่ะเหรอ ไม่มีทางหรอก 555 ของมันเคยๆ แล้ว

ตายๆๆๆ เพลียแน่ๆ 555
อะไรๆ ก็กู

EarthPSN

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ  ::Glad::

ตั้งแต่การแต่งตัวแล้วพี่ะใภ้อย่างแซ่บอะ 

โดนจับซิกแพคทีเดียว ศีลแตกเลยพระเอกกุ 555555

เออ จบอย่างนี้เลยเหรอ  พี่น้องตกลงกันได้  กลายเป็นเมียส่วนรวมของพี่ กับน้อง

kazu36

อกใหญ่ แถมผิดหวังในผัวนิด ๆ
แปลว่า มีแนวโน้มจะหาน้องผัวแทน 555
ทฤษฎีอะไรหว่า 555
และแล้วพี่น้องก็กลับมาสามัคคีกันเสียบเช่นเดิม

zeenongme

เฮ้อ....ทนไม่ไหวสักวันน้องสามีเลยต้องจัด ))(( ทั้งกลางวันกลางคืน แถมมี @ บั้งสะเดิด อีก ป้าด!!!

poloxz