ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บิ๊กไบค์ หัวใจสวิง ตอนที่ 4

เริ่มโดย jawjaw, พฤษภาคม 19, 2016, 02:40:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jawjaw

ตอนที่ 4

[table=748px][tr][td][backcolor=#ffffcc]
รุ่งสางผมสะดุ้งตื่นขึ้นมาน่าจะประมาณซักตี 5 กว่า ๆ
หรี่ตาพยามควานหาจะกอดน้องก้อยที่นอนอยู่ใกล้ ๆ

ไม่เจอครับ มองไปที่พี่เอกก็หายไป ผมได้ยินเสียงดัง... จ๊วบๆ ๆ เหมือนคนกำลังดูด...กินอะไร ซักอย่าง
เอร็ดอร่อย...แต่มองไปก็ไม่เห็นมีใครในห้อง.. พยามเงี่ยหูฟัง...อ้าวเสียงมาจากที่ปลายเตียงนี่เอง.
เนื่องจากเตียงที่ผมนอนมันสูง เลยมองไม่เห็น ขอบเตียงมันบังอยู่..
ผมเลยค่อย ๆ กลิ้งตัวเองไปในมุมที่พอมองเห็นเหตุการณ์ได้ และแล้วมันก็เป็นภาพที่ผมคาดไว้
ไม่ผิด พี่เอก กับก้อย กำลังอยู่ในท่า 69 ทั้งคู่นอนขนานกับขอบเตียงด้านล่าง เหมือนต้องการบัง
ไม่ให้ผมเห็นเหตุการณ์ที่กำลังเกิดขึ้น ....พี่เอกอยู่ในสภาพเปลือยทั้งตัว ส่วนก้อยข้างบนใส่ชุดนอน
หลวม ๆ ตัวเมื่อคืน แต่ยกทรงถูกถอดทิ้งออก มาวางข้าง ๆ ตัว...ข้างล่างใส่เพียงกางเกงในผ้ายืดลื่น
สีชมพู ลายลูกไม้ กกน.ตัวโปรดของเธอ... กางเกงนอนหายไปไหนไม่รู้...

ก้อยหันหน้าไปอีกทางกับที่ผมมองอยู่ กำลังก้มดูด
เลียลำควยของพี่เอกอย่างเมามัน เหมือนเด็กได้ของเล่นชิ้นใหม่...
ส่วนพี่เอกก็กำลังใช้มือ เบี่ยงขอบกางเกงในของก้อยให้หลบมาอยู่ข้างเดียว แล้วไล้ลิ้นฉกเลีย
หอยของก้อย เสียงของมันน่าอร่อยมาก ๆ...บางจังหวะพี่เอกห่อลิ้นแล้วฉกเข้าไปลึก ๆ ก้อยนี้ถึงกับ
ผวา สั่นเทาด้วยความเสียวเลย...ทำให้ผมเสียวตามอย่างมาก ใจนึงก็คิดแค้นก้อยที่ยอมให้พี่เอก
ที่ทำแบบนี้แล้วไม่บอกผม แต่อีกใจก็อยากดูเหตุการณ์ต่อ ผมเลยแกล้งหลับหรี่ตาดูต่อไป....
ทั้งคู่ 69 กันอยู่ พักใหญ่ จนพี่เอกดึงตัวขึ้นมาแล้วพูดเบา ๆ บอกก้อย พอก่อนพี่เสียวมาก...ไม่ไหว
เดี๋ยวแตกก่อน กันพอดี...ก้อยจึงหยุด...หน้าตา...แบบกำลังเสียดายของเล่น ยังไงยังงั้น...
[/backcolor][backcolor=#ffffcc][/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]พี่เอกพลิกตัวก้อยให้อยู่ข้างล่าง จับขาของก้อยทั้ง 2 ข้างแหกออก เหมือนอยู่ในท่าเตรียมจะเย็ด...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ท้้ง ๆ ที่ก้อยยังใส่กางเกงในอยู่...ก้อยเอามือบังปิดที่หอยตัวเองไว้ ส่ายหน้าบอกพี่เอก ไม่นะคะ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ไม่เอาใส่เข้าไปนะ.... ผมดีใจมากที่ได้ยินคำนี้จากปากของก้อย..เพราะก้อยยังทำตามข้อตกลงที่เรา[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]คุยกันคือให้พี่เอกทำได้แค่ภายนอกห้ามสอดใส่.... [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]พี่เอกโน้มตัวลงไป พูดเบา ๆ ข้างหูก้อยแต่ผมก็ได้ยินว่า..."ครับ...พี่ไม่ทำหรอกถ้าก้อยไม่ยอม[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แต่ถ้าก้อยทนไม่ไหว มาทำพี่เอง จะมาโทษพี่ไม่ได้นะครับ.." ก้อยหน้าแดงยิ้ม และทุบอกพี่เอก[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เบา ๆ บอก "คนบ้า พูดอะไรก็ไม่รู้.." พี่เอกขยับตัวขึ้นมา แหกขาก้อยกว้างขึ้น พร้อมกับบดหัวควย[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ลงไปบน กกน.สีชมพูของน้องก้อย...ตรงกับรูหีพอ ดี...ก้อยถึงกับสะดุ้ง....ร้อง อ้าาา...เสียว.....[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]พี่เอกค่อย ๆถูหัวควย ขึ้นลงตามแนวกลีบแคมหีของก้อย นอก กกน. ผ้ายืด
ลื่นค่อย ๆ เปียกไปตามรอยที่ควยพี่เอกถู
[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แสดงว่าน้ำเงี่ยนของก้อยนี่ มาเต็ม จริง ๆ...ถึงควยจะไม่ได้สัมผัสติ่งเสียวโดยตรงโดยมีผ้าบาง ๆ กั้นอยู่[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แต่แบบนี้ผมคิดว่า ก้อยน่าจะเสียวมากกว่าอีก เพราะต้องอดกลั้นแรงปรารถนาของตัวเองด้วย

[backcolor=#ffffcc]

[table=748px][tr][td][backcolor=#ffffcc]ผมไม่รู้ว่าพี่เอกแกจะเล่นพิเรนอะไร...พอถูไปถูมา...
พี่แกก็จ่อหัวบานของควยพี่เอก ค่อย ๆ กดลงไปบน กกน.

ผ้ายืด หัวบานดึงรั้ง ผ้า กกน.จนยุบผลุบจมหายเข้าไปไปรูเสียวของน้อยก้อยด้วย..
...กดจนหัวบานจมไปทั้งหัว...

น้องก้อยถึงกับสะดุ้งเฮือกรีบกระเถิบตัวออกมาแต่พี่เอกโถมตัวก้มลงล็อกตัวของก้อยไว้ทำให้ดิ้นหนีไม่พ้น
พี่เอกค่อย ๆ กดหัวบานลงไปแบบนี้ 2-3 รอบ เด้าเอวเข้าออก เหมือนเอากันมาก...มีบางจังหวะน้องก้อย
เด้งเอวรับสวนจังหวะดันหัวบานด้วย อารมย์น้องก้อยตอนนี้คงเสียว สุด ๆ...อาจจะลืมว่ามีผมนอน
อยู่ตรงนี้ไปแล้วก็ได้...ทำไปได้ซักพักพี่เอกดูท่าจะเสียวมากเกร็ง...เหมือนกำลังจะเสร็จ
แกเลยหยุด พอพี่เอกโย้ตัวออกมา
ผมเห็นแคมหีของก้อย เป็นรูโบ๋..เข้าไปอย่างเห็นได้ชัด
กกน. สีชมพูชุ่มไปด้วยน้ำเงี่ยน...เปียกยู่ติดเข้าไปในรูหีด้วย..
น่าจะลึกเข้าไป ประมาณซัก 1 นิ้ว....อารมย์นั้นผมละแค้นพี่เอกมากถึงแม้จะไม่ได้ดันเข้าไปมิดลำ
แต่กดหัว ลงไปจน กกน. ยู่แบบนั้น ของน้องก้อยผมก็ช้ำหมดกันพอดี.....

.. แต่น้องก้อยคงกำลังมีอารมย์เสียว..ต่อเนื่องผลักเลยพี่เอกลงไปนอนกับพื้น แล้วน้องก้อยก็ขึ้นคร่อม
ลำควยของพี่เอก...เอาเอว บดลำควยเน้น ๆ ในท่าควบม้าอยู่ด้านบน ให้ติ่งเสียวได้สัมผัสกับลำควยอย่าง..เต็มที่
ถึงแม้จะมี กกน. กั้นอยู่..
พี่เอกพยามเหมือนจะถอด กกน.ของน้องก้อย แต่น้องก้อยส่ายหน้าเอามือดึงขอบกางเกงในไว้เป็นการปฏิเสษ
ผมเลยใจชื่นขึ้นมาว่าก้อยยังมีสติคิดได้อยู่...อารมย์เงี่ยน..ยังไม่พาไปมากนัก...
น้องก้อยนั่งบดแคมหี กับลำควยของพี่เอกได้ซักพัก ก็ซอยกระเด้าถี่ขึ้น ยิก ๆ เกร็ง
และเสร็จไปในที่สุด จังหวะที่น้องก้อยโย้ตัวขึ้น
ผมเห็นร่องแคมหีของก้อยบุ๋มเข้าไปเป็นทางยาวกับรอย..ที่ทาบกับลำควยเมื่อกี้เลย
แสดงว่าน้องก้อยลงแรง บดซะหนักมาก ... ถ้าไม่มีผ้า กกน.กั้นอยู่ ป่านนี้ควยพี่เอก
คงเสียบเข้าไปทะลุมดลูกก้อยแล้วเป็นแน่แท้...

น้องก้อยโย้ตัวขึ้นเอื้อมไปหยิบของสิ่งนึง... สิ่งนั้นคือ ถุงยางของผม ที่ซื้อให้ก้อยเก็บไว้ตอนไป เซเว่น นั่นเอง...
ก้อยกำลังแกะซองถุงยาง ครอบลงไปที่ลำควยพี่เอก.... น่าเจ็บใจมากที่ถุงยางผมซื้อมา
ก้อยเอาไปใช้ให้คนอื่น...แต่อีกใจนึงก็โล่งใจ
เพราะคิดว่า น้องก้อยคงไม่อยากให้น้ำกามพี่เอกเลอะ เปรอะ..
รดขา..รดโดนตัว..โดนหอย...เวลาที่พี่เอกเสร็จ เหมือนเมื่อคืน
ซึ่งผมก็ไม่อยากให้น้ำกามพี่เอก...รดตัวก้อยเหมือนกัน

ผมพยามพลิกตัวเข้าไป ให้มองเห็นเหุตการณ์ต่อไปใกล้ ๆ ก้อยหันมาทางผมพอดี ผมเลยแกล้งเป็นหลับ...
เหมือนก้อยจะสงสัยว่าผมตื่น ... ก็เลยดึงผ้าขนหนูที่อยู่ใกล้ ๆ ขึ้นมาคลุมที่เอวไว้ ทำให้ผมมองไม่เห็น
การบดระหว่าง ลำควยและร่องแคมหีของน้องก้อยแล้ว....
แล้วน้องก้อยก็เริ่มควบม้า บนตัวของพี่เอกอีกครั้ง...รอบนี้ผมเห็น..
มือของก้อย เกร็งจิก บนแผง อกของพี่เอกจนแดง ทั้งคู่กระเด้าสวนกัน อย่างเมามันก้อยบดลง พี่เอกดันขึ้น
เริ่มมีเสียงดัง ตับ ๆ ๆ เป็นระยะ ๆ แล้ว มือข้างนึงของก้อยก็เหมือนว่า..ล้วงมาจับที่ขอบ กกน. ของก้อย
เบี่ยงดึงรั้งให้ขอบด้านใน กกน.มาอยู่ฝุั่งเดียว ติ่งเสียวจะได้สัมผัสกับลำควยพี่เอกมากขึ้น...
แล้วค่อยดันบดบั้นเอวลงมา ...พี่เอกกระเด้งสวนทันที...
ผมเห็นไม่ชัดในจังหวะนั้นเพราะมีผ้าขนหนูบังอยู่
แต่สังเกตุจากสีหน้าของทั้งคู่กำลังเสียวสุด ๆ พร้อมเสียงร้อง
อ้าาา..!!!! ...ออกมาแทบจะพร้อม ๆ กัน.....

น้องก้อยเริ่มโยกตัวควบม้าพี่เอกเร็วขึ้น...
หน้าตาพี่เอกตอนนี้ ทั้งเสียว ทั้งยิ้ม เหมือนกับจะหัวเราะดีใจ...ในชัยชนะอะไรซักอย่าง..
..เอวก็กระเด้งสวนการควบ ของน้องก้อยจนผมได้ยินเป็นเสียงเนื้อกระแทกเนื้อ ดัง ตับ ๆ ๆ..
.....เร็วขึ้น เร็วขึ้น.....น้องก้อยโน้มตัวลงมา กอดคอพี่เอกไว้
แล้วยื่นหน้าเข้าไปดูดแลกลิ้นกับพี่เอก...มันเป็นภาพที่บาดใจผมมากๆ
ท่อนล่างก็บดโยกกัน นี่ข้างบนยังจูบแลกลิ้นกันอีก....
ตอนนี้ทั้งคู่คงลืมไปแล้วว่ามีผมนอนอยู่บนเตียงนี้..
เสียงดูดแลกลิ้น ดังจ๊วบ ๆ ระคนกับ เสียงหัวหนอกกระแทกกันดังตับ ๆ เร็วขึ้น แรงขึ้น
ผมได้ยินเสียงพี่เอกบอกก้อยให้ เร่งการควบแคมหีให้เบียดสีกับลำควยเร็วขึ้น....
อย่าหยุดนะ เร็ว.เร็ว....มาแล้ว....อ้า.าาา... พี่เอกคงเสร็จแล้ว
ผมเห็นตัวของน้องก้อยกระตุกรับกับจังหวะการฉีดน้ำกาม
ของพี่เอก สั่นเทา เป็นจังหวะ 3-4 ครั้ง คิดว่าเธอคงเสร็จไปแล้วพร้อม ๆ กัน.....แต่ผมมองไม่เห็นแล้วว่า
ลำควยกับแคมหี บดกันหนักแค่ไหน ขณะที่มีแค่ กกน.บาง ๆ กั้นอยู่
เพราะมีผ้าขนหนูปิดเอวลงมาจนถึงบั้นท้ายของก้อยอยู่...

ก้อยค่อยพยุงตัวเองขึ้นมาจากการกอดก่ายกับพี่เอก
หายใจหอบแรงเหมือนกับไปวิ่งมาหลายกิโลเมตร...
แล้วมองมาที่ผมอีกครั้ง....ผมเลยแกล้งรีบหลับตา
จังหวะนั้นน้องก้อยก็โย้สะโพก ขึ้นจากลำควยของพี่เอก ผมได้ยินเสียงดัง...บล็อก...
เหมือนเสียงลำควยกำลังหลุดออกจากร่องหี
เสียงนั้นเหมือนเสียงตอนที่ผมถอนควยออกจากหีน้องก้อย เวลาเย็ดเสร็จ
ยังไงยังงั้น.....แต่ผมหลับตาอยู่จีงไม่เห็นเหตุการณ์นั้น....
ผมหรี่ตามองอีกทีก็เห็นพี่เอกนอนแผ่..หลาหมดแรง
ควยของพี่เอกเริ่มหดลง น้ำกามที่ฉีดออกมา เต็มหลอดถุงยาง...
มีคราบขาว ๆ จับเป็นวงที่ขอบโคนของถุงยาง....
น้องก้อยพยุงตัวเองค่อย ๆ ลุกขึ้น เบี่ยงขอบ กกน.ที่เข้าวินอยู่ข้างแก้มก้นให้เข้าที่เดิม
จังหวะนั้นผมมองเห็นแคมหีของก้อยจากด้านหลังแดงเป่ง มันวาวด้วยน้ำเงี่ยนของเธอ
อย่างเห็นได้ชัด เนื่องจากก้อยเป็นคนผิวขาวมาก และตรงแคมหี ปกติก็จะมีสีชมพูระเรื่ออยู่แล้ว
เธอเก็บยกทรงแล้วเดินเข้าห้องน้ำไป
ซัก พักนึง ผมได้ยินเสียงเตียงยวบ ๆ เธอค่อย ๆ ..ขึ้นมานอนข้างผมที่เตียงแบบเบาๆ เพราะ
กลัวผมจะตื่น...ส่วนพี่เอกยังคงนอนอยู่ข้างล่างปลายเตียง..เหมือนเดิม.....

[post].......
ตอนนี้ผมนอนสับสนไปหมด...มีความสงสัย หลาย ๆ อย่างเกิดขึ้นในใจ
อยากจะถามพี่เอกกับก้อยเหลือเกิน.......แต่อีกใจ ก็ยังเชื่อใจ
และไว้ใจว่าพี่เอก กับก้อย คงไม่ได้เลยเถิดกันไปมากกว่าการสัมผัส เสียดสี แค่ภายนอก...
แต่ลูกชายเจ้ากรรมตอนนี้ผมอะสิ มันตื่นตัวแบบสุด ๆ กับภาพเหตุการณ์ที่เห็นเมื่อครู่
น้ำกามผมตอนนี้มาจ่อที่ปลายควยแล้ว...รอเวลาที่จะระเบิดออกมาได้ทุกเมื่อ....
ผมเลยตัดสินใจ เข้าไปกอดเล้าโลมก้อยที่นอนอยู่ข้าง ๆ...มือก็สอดเข้าไปจับคลึงเค้น
นมของก้อย ก้อยเอ็ดผมว่าอย่าซนสิ ก้อยเหนื่อยขอนอนก่อนนะ...
ผมทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้เหตุการณ์เมื่อกี้ พูดตอบไปว่า...นอนพักทั้งคืนแล้วยังไม่หายเหนื่อยอีกเหรอ..

ผมกระซิบข้างหูก้อยอีกว่า... นนท์ไม่ไหวแล้วก้อย
นนท์ขอนะ..ทีพี่เอกเมื่อคืนก้อยยังให้ทำได้เลย...นี่พี่เค้าก็ไม่อยู่แล้ว ทั้ง ๆ ที่ผมรู้ว่าเขานอนอยู่
ข้างล่างปลายเตียง..ก้อยเหมือนจะละอายใจและรู้สึกผิดต่อผม เลยค่อย ๆ ปล่อยมือออก ยอมให้ผมคลึงเค้น
เล้าโลมไปเรื่อย ๆ ผมจับก้อยพลิกลงล่าง ผมขึ้นทับบน... ถลกเลิกเสื้อนอน
จากนั้นก็เม้มดูดหัวนม ขาวกลมเป็นก้อน สวยงามที่ทำให้ผมหลงไหล
จนโงหัวไม่ขึ้น... ก้อยเริ่มครางออกมา...ผมเลยล้วงต่อไปที่หีของก้อยด้านล่าง
ก้อยถึงกับสะดุ้ง...แต่มันก็ลื่นปรื้ด นิ้วกลางของผมจมเข้าไปในรูก้อยเลยครับ
น้ำเงี่ยนของเหตุการณ์...เมื่อกี้ยังขังอยู่เต็ม...

ผมค่อย ๆ ถอดเสื้อ-ปลดตะขอยกทรง ก้อยโย้เอวให้ผมดึง ถอด กางเกงและ กกน. ได้โดยง่าย...
ผมพยามจะก้มลงไปสำรวจพื้นที่ด้านล่างว่าเหตุการณ์เมื่อกี้ได้สร้างความเสียหายแค่ไหน
แต่เหมือนก้อยจะไม่ยอม...ดึงตัวผมขึ้นมาจูบแลกลิ้น..ไม่ให้ผมสนใจกับติ่งเสียวด้านล่าง...
รอบนี้ดูเหมือนความเงี่ยนของก้อยจุดติดเร็วมาก...
....ซักพักก้อยก็ขึ้นคร่อมตัวผม เอื้อมไปหยิบถุงยางกล่อง
ที่ใช้เมื่อกี้ออกมา.......ผมเห็นว่ามันเป็นอันสุดท้ายแล้ว ก้อย ค่อย ๆ สวมถุงยางลงไปที่ลำควยผม
...แต่เอ๊ะ...แล้วเมื่อกี้ก้อยสวมให้พี่เอกอันนึง อีกอันนึงมันหายไปไหน...ผมได้แต่เก็บความสงสัยเอาไว้....

แล้วก้อยก็ค่อย ๆ สวมสะโพก กดลงมาที่ลำควยของผม รวดเดียวมิดด้ามเลย.. เสียงน้ำเงี่ยน
ที่อยู่ข้างในรูแตกฟองดัง แจะ ๆ ชะโลมลงมาอาบลำควยของผม...เป็นทางเลยทีเดียว.
ก้อยครางเสียง อ่าาาา..!!! สวนกับจังหวะที่ผมเด้งรับร่องแคมหีที่สวมลงมา
น้องก้อยเอามือมาจิกที่แผง อกผม ผมรู้สึกเหมือนเหตุการณ์นี้มันซ้ำรอยกับที่ก้อยทำให้พี่เอก
เมื่อซักครู่นี้เลย...ผมเข้าใจเลยว่า...พี่เอกจะเสียวแค่ไหนเมื่อกี้ในขณะที่ก้อยเบียดแคมหีกับ
ลำควย....

ก้อยเริ่มจากโยกช้า ๆ และเร็วขึ้นเรื่อย ๆ จากโยกบด ก้อยก็โย้เอวขึ้น เป็นท่านั่งยอง ๆ
แล้วกดกระแทกลงมา ผมก็กระเด้งลำควยสวนเป็นจังหวะ เสียงหนอกของเรากระทบกันดัง
ตับ ๆ ๆ เป็นจังหวะต่อเนื่อง....ผมเห็นหีของก้อยชัด ๆ เลยว่ามันแดงเป่ง ปกคลุมไปด้วย
ขนสาหร่ายสีดำ บาง ๆ ที่ตอนนี้เปียกแฉะติดกับผิว..ตัดกับสีเนื้อด้านข้างที่เป็นสีขาวอย่างเห็นได้ชัด...
ผมมองไปที่ปลายเตียง เห็นพี่เอกกำลังดูเราทั้งคู่เย็ดกัน ตาใสแป๋วที่ปลายเตียงดูเหมือนกำลัง
จะสาวแหนมตามไปด้วย... แต่ก้อยคงมองไม่เห็นพี่เอก เพราะก้อยหันตูด ไปทางนั้น
หรือถ้าก้อยเห็นพี่เอกก็คงไม่สนใจ แล้วในตอนนี้ เพราะอารมย์เงี่ยน
ควยกับหีเสียบคากันอยู่แบบนี้....แต่ในมุมด้านหลังนั้น.....พี่เอกคงจะเห็นลำควยผม
เสียบเข้าออกแคมหีของก้อยอย่างชัดเจนแน่นอน....[/post]

[/backcolor][backcolor=#ffffcc][/backcolor]
[backcolor=#ffffcc][/backcolor]
[backcolor=#ffffcc][/backcolor][post] [backcolor=#ffffcc]ก้อยกระแทกในท่านั่ง ยอง ได้ซักพัก ผมเริ่มทนกับความเสียวซ่านแบบนี้ไม่ไหว
ตอนนี้น้ำกามผมมันมาจ่อที่ลำกล้องเตรียมยิงแล้ว..
ผมเลยบอกให้ก้อนเร่งจังหวะ "..เสร็จพร้อมกันนะก้อย"...ก้อยเร่งจังหวะซอยเร็วขึ้นแบบรู้ใจ....
จนในที่สุดผมก็ระเบิดน้ำกามออกมา ฉีดเต็มถุงภายในรูหีก้อย... ผมรู้สึกว่าช่องหีของก้อยก็ตอด
ลำควยผม ตุ๊บ ๆ เป็นจังหวะ เหมือนกัน...เธอคงเสร็จพร้อมกับผมแล้วหล่ะ.....
[size=0]

[/backcolor][/color][/font][/size]
[backcolor=#ffffcc]ก้อยหายใจหอบกระเส่า...แต่พอเหลือบมองเห็นพี่เอก ที่กำลังจับควยตัวเอง
ที่ตอนนี้แข็งปั๋ง หัวบานใหญ่ขึ้นมาอีกครั้ง...เหมือนว่าจะรอให้ผมเรียกเข้ามาร่วมแจม..
ก้อยก็เลยรีบดึงผ้าห่มมานอนคลุมโปงกอดผมแน่นเลย....พี่เอกหัวเราะ บอก
ไม่ต้องอายหรอก..ผัว-เมีย กันทั้งนั้น....แล้วก็เดินแก้ผ้าโทง ๆ เข้าห้องน้ำไป
ก้อยรีบลุกขึ้นมาแต่งตัวแล้วแล้วก็นอนกอดผมต่อแบบอายๆ พร้อมกับพูดว่า
นนท์กอดก้อยหน่อยนะ ก้อยรักนนท์ นะ..[/backcolor][/post][backcolor=#ffffcc]
[/backcolor][backcolor=#ffffcc]

[/backcolor][backcolor=#ffffcc]

น้องก้อยคงไม่รู้ว่า ตอนนี้ผมเริ่มสับสน ในใจตะหงิด ๆ ขึ้นมา กับเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อคืน
รวมทั้งเหตุการณ์ที่พึ่งผ่านมาเมื่อเช้า ที่เธอกับพี่เอกแอบหาความสุขกันสองคน
โดยที่ก้อยไม่บอก ไม่เรียกผมแม้แต่น้อย ที่สำคัญยังกลัวที่จะให้ผมเห็นอีกด้วย...
ผมคงต้องหาโอกาศเคลียร์กับพี่เอกแล้วหล่ะ...
แต่ตอนนี้.... ผมรู้สึกสุขใจมากที่วันนี้ก้อยนอนกอดผมแบบนี้
ถึงแม้วันข้างหน้าจะมีเหตุการณ์อะไรเกิดขึ้นอีกก็ตาม....

จบ ตอนที่ 4
ขอคอมเม้นท์ 200 ตอนที่ 5 มาแน่นอน ครับ....[/td][/tr][/table][/td][/tr][/table]
................................................................
      ตามผลงาน ของ คุณ jawjaw ได้ที่วาล์ปนี่.
บิ๊กไบค์หัวใจสวิง ..

http://xonly69.com/read-xonly-tid-163358.html ตอนที่ 3
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163307.html ตอนที่ 1 http://xonly69.com/read.php?tid=163333.html ตอนที่ 2
[/color]

review1972

โธ่..นนท์เอ้ยชัดเจนซะขนาดน้านมันเข้าไปถึงไหนๆแล้วก็ไม่รู้555

hanabombam

แค่นบจะใส่ถุงยางเพื่อ หมดไปสองซองแล้ว ดอกแรกน่าจะสดแตกในด้วยแร่ะ ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::