ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้จัดการสาวชอบโชว์ [1][หลุดโลก]

เริ่มโดย ShameStory [Izuna], เมษายน 20, 2024, 11:14:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Monte Cristo

เห็นตั้งแต่วันแรกที่โพส แต่อ่านไปแล้วยังเหมือนขาด ๆ เกิน ๆ ดูเรื่องไปเร็วแปลก ๆ จนกลัวว่าไอเดียจะตันซะก่อน ขอลองติดตามและให้กำลังใจคนเขียนครับ

Zephyr2

Erean01

leknps1234

คนโชว์ตื่นเต้น คนชมก๊ตื่นเต้น

Maxxxxxx

สักพักก็มิดด้าม   ชอบผลงานมากๆ ทำผลงานอีกเรื่อยๆนะครับ

dragonlionc

chay2019

อ่านแล้วเสียวมากๆ ผู้จัดการต้องแก้ผ้าทำงานโชว์ตลอดเวลา ให้ลูกน้องสั่งให้โชว์เสียวๆทุกวันแล้วครับ

zyrozyro

โรงงานอยู่ที่ไหน จะไปส่งใบสมัคร ::Ahoo::

vinter

ผจก.จะทนไหวไหมโดนกระตุ้นขนาดนี้

inwyin

ค่อยๆบิ้วไปเรื่อยๆแบบนี้เสียวดีครับ ขนาดยังไม่ใส่เข้าไปแค่อ่านยังได้อารมณ์เลย

Penusy1234

อยากให้ บ. จัดงานปีใกม่ และ ผจก โดนบังคับให้ขึ้นแสดงโชว์

โดยที่ยังใส่เสื้อผ้า อยุ่ แต่ไม่ใส่ชั้นในทพอเต้นก็เห็นวับๆ แวมๆ หรือค่อยๆ ถอดออก

------
ไปเจรจาธุรกิจ แต่มีไข่สั่นอยู่ในร่างกาย โดนควบคุมระยะไกลอยู่

Bb8534

น่าจะมีดีเทลตอนรอบโรงงานเยอะๆหน่อยนะ อิอิ

naja313