ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 28 : กำแพงที่พังทลาย

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 02, 2020, 02:07:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Keng

ขิบคุณครับ  ถ้าชาติหน้าได้เกิดเป็นนายริว ได้ละก็แทบจะขอตายเดี่ยวนี้เลย

aodpasa

รีบเลยนะน้องอั้ม เดี๋ยวเก็บแต้มไม่ทันคนอื่่น ฮ่าๆๆ

po3026

ในที่สุดก็ไม่มีอะไรมาขวางกั้นระหว่างริวกะกับน้องอั้มแล้วสินะ ยินดีด้วยครับ

Man_On_The_Moon

หลังจากสองตอนที่แล้วบู๊กับพวกผู้ร้าย มาตอนนี้จะบู๊กับสาวบนเตียงซะแล้ว

toy5599

อั้ม เมียล่าสุด คงจะมำให้ ริวสบายใจขึ้นเยอะ
ว่าแต่จะมีกระแต มั้ยครับ

n_neng

ได้เปิดพี่อั้มจนได้  ไม่เสียเที่ยวที่มาถึงแม่ฮ่องสอน  เอาให้คุ้มเลยนายริว

munkza

นายริวกดพี่อั้มมิดด้ามเลย กรึ้บเดียว ลั่นปางอุ๋งแน่ๆ

กิตติศักดิ์

แล้วก็ได้เปิดใจให้กันแล้วนะ พี่อั้ม น้องริวกะ

swss2511

เจอพี่อั้มรุกแบบนี้เป็นใครก็ระทวย เมียแต่ละคนสุดยอดไปคนละแบบคนที่สุขที่สุดคือนายริว

mighty

neung_cm

อยากเห็นนายริวถูกเมียทั้งสี่รุมจะฟินขนาดไหน

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
สมใจอยากแล้วนะขอรับ ไม่ได้ฝัน ไม่ได้มโนไปเองอีกแล้ว คำว่าฟ้าเหลืองคงต้องได้ใช้ก็ครั้งนี้หละขอรับ อิอิอิ

Nong5670

จัดหนักจัดเต็มละพี่อั้มงานนี้ ว่าแต่อยากรู้จังนายอเวจีนี้เป็นใครกันแน่นะ

กฤษดา บุญมา

เละแล้วกำแพงหัวใจทังสองคนใด้พังทลายลงเสียที

tungbts

พี่อั้มโดนซะที....รอมานานแล้ว...กระแตจะโดนมั้ย