ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 28 : กำแพงที่พังทลาย

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 02, 2020, 02:07:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spty24

กำลังหวานกะพี่อั้มต้องมาหน่าหนิเอ้ย ปวดหัวกะนานะต่อ สู้ๆนะนายริว

sommchai

อั้มได้สมหวังซะทีนะครับ ว่าแต่จะรัยไหวไหมหนา

silencer001

สมกับที่รอคอยมานานในที่สุดก็ได้พี่อั้มสักทีตอนนี้ก็เป็นครอบครัวเดียวกันจริงๆแล้วสิว่าแต่ใครจะเป็นพี่ใหญ่ในบรรดาเมียๆละเนี่ย

baitong haha

yoyoman

คุ้มกับที่รอพี่อั้มมานาน จัดหนักเลยนายริว

กิตติศักดิ์

ชอบคาวมโรแมนติกของพระ-นาง ชอบมุกตลกคุ้าค่ากัยการรอคอยครับ

taizen

po3821

อ่านเรื่องนี้แล้วเหมือนได้ดูซีรีย์ดีๆเรื่องหนึ่งเลย มีครบทุกรส แล้วก็เหมือนพาเที่ยวไปสถานที่ต่างๆ ดูวัฒนธรรม แหล่งท่องเที่ยว มีเกล็ดความรู้้น่าสนใจมากๆ ขอบคุณมากๆครับ

Sopun Jeekkee

เนื้อหาช่วงแรก สุดยอดมาก ดูเหมือนจะเป็นเรื่องที่เดินแบบธรรมดา แต่มีรายละเอียดเต็มที่
การผูกกับปางอุ๋งเป็นเรื่องเหมาะเจาะมาก ลงตัวจริงๆ

ผิดคาด แต่รู้สึกดีที่เป็นฝ่ายรุก ให้ริวเกรงกันบ้าง เหมาะกับบุคลิกอั้ม
รูปประกอบดีมาก บรรยายได้ตรงตามรูปเป้ะๆ

Hanaka99

naitoom

พยายามพังกำแพงมาตั้งนาน เพิ่งมาพังเอาตอนนี้เอง
ขนาดมิไรเตือนไว้ก่อนแล้ว อั้มยังแทบสลบคาดุ้นริว แต่ก็เล่นงานริวได้พอควร เก่งมากสำหรับครั้งแรก
มันขนาดนี้ ริวไม่มีทางจะควบคุมให้นุ่มนวลได้

test1234

Lucitor

ตายตาหลับล่ะ พี่อั้มโดนซักที ลุ้นอยู่นาน
รุสึกว่าพี่แกเงี่ยนมากๆด้วย

shadow5

สวกับที่เฝ้ารอมานานมากครับ

ขอบคุณาากครับบ

jeab2504