ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นโทน [ ตอนที่ 17 ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 24, 2021, 12:02:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Daxamoo

C-Runners

สมัยนั้นของแต่งโนเกียเยอะมาก ทั้งหน้ากาก ทั้งปุ่มกด เปลี่ยนไฟอีก แบตอีกเต็มเลย

Theman368

Kt Kritha

ตลาดสดสมัยไหนก็มีความน่ารักอยู่ในตัวนะ ว่าแต่เหตุผลในการโดนถีบนี่น่าจะมีอะไรมากกว่านั้นนะ

kard

KengNaJa

มาเร็วแถมยังตามทันเวอร์ชั่นเจ๊แล้วด้วยย
หือออ หาเงินซื้อของง้อพี่หมิวหรอคับ เห็นเตยคนสวยบอกทะเลาะกันนี่คับ5555

Ttum1188

สมัยนั้นถ้าจำไม่ผิดสมุดริงโทนน่าจะเป็นแผ่นพับเล็กๆนะครับเคยซื้อมาเหมือนกันหรือว่าแจกฟรีหรือเปล่าไม่แน่ใจนานมากแล้ว555

inputpy

เมื่อก่อนนี้ซื้อหน้ากากโทรศัพท์เปลี่ยนเป็นว่าเล่น

montoya2109

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ทำให้นึกถึงบรรยากาศเก่าๆ​ เดินตลาดนัดชิวๆ​ ซื้อขนมเดินกินเล่น

puretank

โนเกียนี่ ถ้าเป็นสมัยนี้แทบอยากเอาตัวเองทำมีม Hackerman อ่ะครับ ตอนใส่ริงโทนเป็นเสียง "ธรณีกรรแสง" แบบไม่ต้องใช้สมุด(ไม่มีเงินครับ เก็บเงินทุกบาททุกสตางค์ไว้เล่นเกม)

...จริงๆในอีกเวอร์ชั่น  ต้องแบบนี้สินะ
มีอะไรกับคนของเรา(ที่ทำให้ใจตุ๊มๆต่อมๆตึ๊กๆตั๊กๆหวั่นไหวไหวหวั่น)รึเปล่า (ว้าย เราคิดอะไรไปนะ)

pappy_pp