ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 16 พ้นวิกฤต

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 25, 2018, 11:49:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

๋GEORGE

อย่าหักโหมนะป๊อดเดี๋ยวแผลฉีก 5555 จะได้เล่นนางพยาบาลมั้ยนะ จัดให้หน่อยเถอะ

เคียว

เหตุการณ์แบบนี้มันไม่จบลงแค่เช็ดตัวแน่ๆ แผลเปิดขึ้นมาหมอคงเซ็ง

winking

สุดยอดมากเลยครับพระเอกของเราบาดเจ็บขนาดนี้ยังมีสาวมาดูแลเเบพิเศษ

Ideology

ป๊อดเจ็บแบบนี้ก็คุ้มละ มีคนมาคอยบริการพิเศษ

yumer

แข็งเป็นลำ ให้ดูเลครับ เขาเห็นบ่อยละ

จิตสุภา ป

Sk Sk

งานนี้ได้ใจคนทั้งบ้านอถมอาจจะได้ตัวได้ใจพี่พยาบาลอีกคน

f4d3z

ถ้าเจอพยาบาลสาวสวยแบบนี้ป่วยทุกวันเลยยย ::JubuJubu::

minky way

เกือบไปแล้วล่ะป๊อด 
ต้องหมั่นฝึกฝีมือแล้วล่ะ ส่วนเข้าเป็นตำรวจน่าจะเป็นพวก นปพ.ปฏิบัติการพิเศษ งานนี้ไม่ง่ายครับ

♤judas♤

สงสัยป๊อดจะได้พยาบาลสาวสวย อย่างพี่นิสาอีกคนแน่ๆ

toto65

ตอนนี้ป็อดใด้ใจคุณหลิวไปเต็มๆละ คิวต่อไปนี่คงเป็นคุณพยาบาลสุสวยใช่มั้ยครับ

ขอนลอย บักเคียบ

จะได้พยาบาสด้วยเหรอเนี่ย แหมไอ้ป๊อดมันช่างโชคดีจริงเล้ยย

Soonthorn Jansuktanat

ได้เป็นพระเอกสมใจหละคราวนี้  ได้ครบทุกอย่างเลย  ขอบคุณครับ

sun_307

หลังผ่านเหตุการณ์ร้ายๆมา สิ่งดีๆก็ตามมาทันที แต่อย่าลืมคุณหลิวล่ะ

xonly-2022