ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา Part 4

เริ่มโดย Doomha, พฤษภาคม 25, 2017, 02:28:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Doomha

Part4
   " อ่างอาบน้ำที่ห้องใหม่คุณหนิง ก็มีนี่ครับใหญ่ดีด้วย น่าจะทำการนวดได้ดี รับรองคุณหนูจะสดชื่นสุดๆเลยเชื่อมือผมได้" คุณหนิงนิ่งไม่ตอบ ได้แต่หันมองทีวีแล้วทำท่าคิด ดูแล้วใจผมก็เต้นโครมครามรอลุ้นคำตอบด้วยใจระทึกน่าดู เลยทำหน้าเฉยๆไว้ก่อน
   " อืมม ก็ได้ค่ะลองดู เนอะ เผื่อดีหนิงจะได้ให้ยัยฟางกับยัยแก้วนวดด้วย สองคนนั้นก็ไม่เคยนวดเหมือนกัน" ดั่งคำฟ้าสร้างมาประทาน ผมได้ยินคุณหนิงตอบตกลงมาแบบนี้ เดชน้อยที่พองอยู่ใต้กางเกงขาสั้นของผมเด้งแข็งขึ้นมาแทบจะโผล่มานอกกางเกงเสียให้ได้  เสียงใจเต้นยังกับรัวกลองรบไม่ปาน แต่ต้องทำหน้าตายไว้ก่อน
   " งั้นดีเลยครับ คุณหนิงไปเตรียมตัวเปลี่ยนชุดตามที่ผมบอก เสร็จแล้วเรียกผมก็แล้วกันครับเดี๋ยวผมขออณุญาติเข้าไปในห้องน้ำคุณหนิงเตรียมอุปกรณ์ก่อน" พูดเสร็จผมก็ต้องเดินแบบย่อๆตัวไปเพราะกลัวคุณหนิงเห็นสิ่งที่ดันกางกางมาจนเป้นลำ แล้วเดี๋ยวความจะแตกไก่จะตื่น แล้วจะอด   พอผมเข้าไปในห้องน้ำได้โอ้โฮ้ ห้องน้ำยังกับบ้านใหญ่โตสะกะไร ตรงกลางห้องมีอ่างน้ำวนแบบจากุสชี่ อยู่ด้วย ผมก็จัดแจงเปิดน้ำใส่อ่างผสมน้ำอุ่นเข้าด้วยกัน มือไม้นี่สั่นไปหมด คิดไม่ถึงว่าเด็กจะหลอกง่ายอย่างนี้  เด็กหนอ เด็ก ช่างไม่รู้อะไรเล้ยยย จริงๆ เทครีมอาบน้ำลงไปผสมในอ่างจนเป็นฟองเเน่นอ่างไปหมด มองไม่เห็นผิวน้ำ แล้วผมก็เริ่มแผนของผมเองโดยรีบถอดกางเกงทั้งนอกและในออกทันที จนไอ้เดชน้อยมันเด้งออกมาราวกับมีสปริง  ผมมองดูอาวุธอย่างชื่นชม อืมมวันนี้แล้วจะให้มันลิ้มลองของสดๆใหม่ๆ ดู สักที  คิดแล้วน้ำก็ปริ่มออกมาที่ปลายท่อนลำ ขนาดเกือบ 8นิ้ว รอบวงเกือบจะเท่าขนาดขวดเอ็ม ร้อย แถมมีเม็ดมุก เป็นตะปุ่มตะปั่ม กลิ้งไปกลิ้งมาอีก 4 เม็ด เส้นเลือดปูดโปนออกมา  นี้มันทำให้ผมภูมิใจกับเดชน้อยของผมอย่างที่สุด ขนาดเพื่อนๆที่ในคุกยังชมไม่ขาดกับขนาดของผมที่ไม่เป็นรองผู้ใด สาวๆในซ่องยังติดใจ ให้กินฟรีๆ เลยด้วยซ้ำ แต่น่าเสียดายแบบนั้นมันไม่สด ซิง และ หอมหวาน แบบนี้แน่ คิดแค่นี้ก็มือไม้สั่นไปหมดกับแผนการนี้ ผมจึงรีบเก็บกางเกงแอบไว้ในถังขยะในห้องน้ำ แล้วรีบก้าวขาลงอ่างจากุสชี่ ที่ขนาดลงพร้อมกันสองคนได้สบาย เกิดมาผมก็เพิ่งเคยลงอ่างราคาแพงแบบนี้เป็นครั้งแรกน่ะครับ น้ำอุ่นๆ กับแรงดันน้ำของอ่างที่พุ่งเข้าตัวนี่มันทำให้ผ่อนคลายจริงๆ มองแบบเผิ่นๆก็เหมือนท่อนบนผมก็ใส่เสื้อยืดครบดี แต่ใต้ฟองในน้ำนี่สิผมถอดมันเกลี้ยงเสียแล้ว แต่มันมีฟองสบู่ ลอยคลุมอยู่ไม่มีทางเห็นแน่ว่าผมเปลือยท่อนล่างแบบนี้   ผ่านไปสัก สิบนาทีได้ ทีแรกผมคิดว่าคงแห้วรัประทานเสียแล้วคุณหนูอาจเปลี่ยนใจ แต่แล้วก็มีเสียงดังขึ้นมาตรงประตูห้องน้ำ พร้อมกับลูกบิดประตูที่เปิดออกมา
   " พี่เดชค่ะ หนิงขอเข้าไปนะค่ะ" เสียงใสๆของคุณหนิงดังขึ้นมาแบบแผ่วเบาคล้ายคนกำลังสับสน
   " อ๋อเข้ามาได้เลยครับผมเตรียมน้ำ ให้พร้อมแล้วครับ"  ผมรีบตอบกลับไปแบบ ดีใจและตื่นเต้นกับเหตุการณ์ที่กำลังจะเป็นไปตามแผนที่ผมวางไว้ อืมมมม คุณหนิงก้าวเข้ามาในห้องน้ำพร้อมกับผ้าขนหนูสีขาวสะอาดรัดตัว ชายผ้าคลุมถึงแค่บริเวณน่องขาอ่อนเท่านั้น  ผมยังตาค้างมองแบบคนถูกสะกดไปเลย หน้าตาคุณหนิงนี่เป็นดาราเด็กได้สบายๆ รูปไข่ เกล้ามัดผมทำให้โชว์ต้นคอที่ขาว  ไล่ลงมาบริเวณไหล่ยิ่งขาวนวลเนียน ไม่มีรอยไฝ ขี้แมลงวันมาให้รกตา หน้าอกน่าจะประมาณ32 ไม่ใหญ่ไม่เล็กเท่าไร ยิ่งบริเวณเหนือปมผ้าขนหนูบริเวณเนินหน้าอกแล้ว อืมม ยิ่งขาวอะไรยังงี้ !! ขนาดมองเห็นเส้นเลือดได้สบายๆ เอวของคุณหนิงขนาดอยู่ภายใต้ผ้าขนหนูยังดูคอดกิ่ว รับกับช่วงสะโพกที่ผายออกช่างกลลมกลึง ช่วงต้นขานี่ยังกับปลีกล้วย เรียวยาวขาอ่อนของเธอ น่าจะเล็กกว่าต้นแขนของผมเสียอีก เพราะคุณหนิงเป็นคนตัวเล็กครับสูงน่าจะสัก 150ได้ เทียบกับผมแล้วสูงเกือบ 180  จึงทำให้สัดส่วนต่างกันโดยสิ้นเชิง ผมได้แต่มองเพลินไปหน่อยสงสัยคุณหนิงคงรู้ตัวเสียแล้ว
   " พี่เดชค่ะ มองอะไรอยู่นั่นแหละ มองแบบนี้หนิงไม่นวดดีกว่า เขินอ่ะ" คุณหนิงกล่าวออกมาพร้อมใช้มือทั้งสองดึงชายผ้าขนหนูลงมาให้ตึงพร้อมยืนหนีบขาแน่น เอียงไปเอียงมา
   " โอ้ยย คุณหนิง ไม่มีไรหรอกครับ พี่น่ะมันชินแล้วพอดี พี่นั่งเหม่อๆอยู่น่ะครับไม่ได้ตั้งใจมองอะไร หน้ามันหันไปทางนั้นพอดี  เอายังงี้หากคุณหนิงเขิน เพราะเพิ่งเคยนวดน่ะครับ ปิดไฟก็ได้ครับจะได้ไม่เขิน เดี๋ยวก็ชินเอง" ผมกล่าวออกไปแก้ตัวน้ำขุ่นๆ และลองเสนอแนวทางให้สาวน้อยตายใจแก้เขินไปก่อน เหมือนคุณหนิงจะเชื่อครับเธอเอื้อมไปกดปิดสวิตท์ไฟภายในห้องน้ำทันที ความมืดแบบสลัวๆก้เข้ามาแทนที แต่ไม่ถึงกับมืดมากน่ะครับ เพราะแสงยังเขามาทางหน้าต่างที่เป็นมู่ลี่ในห้องน้ำได้อยู่ แต่ก็ทำให้เธอสบายใจขึ้นมาระดับหนึ่ง กว่าผมจะปรับสายตาให้ชินกับความมืดได้ ก็พอมองเห็นน่ะครับถึงแม้ห้องมืดแต่ตัวคุณหนิงนี่สิ ขาวสะท้อนแสงออกมาสะขนาดนั้น ยืนเก้ๆกังๆบิดไปบิดมาอยู่บริเวณหน้าประตูห้องน้ำ  ซึ่งผมก็ไม่ได้บอกให้คุณหนิงล๊อคปิดประตูหรอกครับเธอเปิดค้างไว้แบบนั้น  หากบอกให้ปิดไปเดี๋ยวไก่ตื่นล่ะจะอด
   " อ่ะคราวนี้ หายเขินแล้วนะครับเราจะลองเริ่มทำการนวดกันสักที ขั้นแรกนะครับ คุณหนิงเอาผ้าเช็ดตัวออกก่อนครับเดี๋ยวเปียก ไม่มีอะไรเช็ดให้แห้งกันพอดี"
   ." ต้องเอาออกด้วยหรอค่ะ" คุณหนิงถามย้ำเพราะความไม่แน่ใจ
   " อ๋อ ครับ ห้องมันมืดไม่เป็นไรหรอกครับอีกอย่างคุณหนิงก็เข้ามาแช่ตัวในอ่างแบบนี้ มองอะไรไม่เห็นหรอกครับ" ผมบอกไปให้เป็นไปตามแผน คุณหนิงทำหน้าครุ่นคิดสักพักก็หันหลังปลดผ้าขนหนูผืนน้อยออกมาวางไว้ที่เคาน์เตอร์ล้างหน้า แล้วค่อยๆเดินก้าวข้ามอ่างอย่างช้าๆลงไปนั่งแช่ในอ่างจนเกือบจะมิดคอ  อยู่ฝั่งตรงข้ามกับที่ผมนั่งขัดสมาธิใต้น้ำ อือฮือ ตอนที่คุณหนิงปลดผ้าขนหนูน่ะครับขนาดมันสลัวๆ ผมยังต้องแอบกลืนน้ำลายดังเอื๊อกเลย ชุดว่ายน้ำที่เธอใส่เล่นเมื่อตอนเช้าปรากฏต่อหน้าผม เป็นแบบบิกินี่ว่ายน้ำสองชิ้นชนิดแบบผูกเชือกทั้งข้างบน ข้างล่าง สีครีมอ่อนๆ ผมได้แต่เห็นแว็บเดียวครับเพราะคุณหนิงแกลงอ่างได้ก็นั่งคุดคู่อยู่ใต้น้ำแล้ว เดชน้อยของผมนี่สิแข็งยังกับเสาบ้านก็ไม่ปาน ชี้เด่เป็นธงรบอยู่ใต้น้ำเลยครับ คุณหนิงแกคงเข้าใจว่าผมไม่ได้ถอดเสื้อผ้าน่ะครับเพราะช่วงบนผมก็ใส่เสื้อยืดปกติแล้วผมก็เป็นคนบอกเธอเองว่าผมจะไม่ถอดเสื้อผ้าไรออกทั้งนั้นทำให้เธอคลายกังวลเรื่องนี้ไปมาก
   ." แล้วทำไงต่อค่ะ พี่เดช " คุณหนิงถามขึ้นมาทำลายความเงียบในห้องน้ำซึ่งมีแต่เสียงระบบน้ำในอ่างที่ทำงานให้อารมณ์ผ่อนคลายดีจริงๆ
   " อ๋อ ขั้นแรกน่ะครับ  คือผมต้องทำการนวดไล่มาตั้งแต่เท้าก่อ่นเพื่อให้เลือดลมมันเดินดีอ่ะครับ คุณหนิงนั่งหันหลังมาทางผมครับ " คุณหนิงก็ทำตามอย่างว่าง่ายและเริ่มเขินอายน้อยลงเนื่องจากห้องค่อนข้างมืด เมื่อคุณหนิงนั่งคุกเข่าหันหลังให้ผมแล้วผมจึงค่อยๆเคลื่อนตัวจนหน้าอกผมประชิดกับแผ่นหลังคุณหนิงแต่ด้านล่างของผมยังคงแอ่นหนีออกไปทางด้านหลัง ระวังไว้ไม่ให้เดชน้อยของผมโดนสะโพกเธอ เดี๋ยวเธอจะโวยวายแล้วจะอดเสียก่อน พอหน้าอกผมแตะโดนแผ่นหลังของเธอ คุณหนิงมีอาการสะดุ้งเล็กน้อย คงจะรู้สึกเขินขึ้นมาแต่ไม่รู้จะทำยังไง ก็ได้แต่นั่งตัวแข็งหลังตรงอยู่แบบนั้น
   " อ้า...ทีนี้คุณหนิงเอาขาทั้งสองข้างยืดไปทางด้านหน้านะครับ แล้วงอเข่าขึ้นมา ปล่อยหลังแอนตัวตามสบายพิงผมไว้ให้ผ่อนคลาย " คุณหนิงก็ค่อยๆเก้ๆกังๆ ทำตามที่ผมบอก งอเข่าพับขึ้นมาโดยมีมือผมช่วยจับข้อเท้าเธอให้ส้นเท้ามาแทบจะชิดกับสะโพกใต้น้ำ ทำให้แผ่นหลังของคุณหนิงจึงพิงกับหน้าอกที่เป็นแผงมัดกล้ามของผมโดยปริยายอย่างแนบแน่น ดูคุณหนิงจะสั่นๆอยู่เล็กน้อย กล้าๆกลัวๆ ใจก็คงอยากรู้อีกใจก็กลัวๆจากที่ไม่เคยสำผัสผู้ชายแบบนี้มาก่อนในชีวิต ตำแหน่งจมูกของผมย่อตัวให้เสมอกับบริเวณลำคอที่งดงาม และขาวผ่องมีไรผมปอยเล็กน้อย  ค่อยๆแอบสูดดมความหอมบริเวณต้นคอ อืมมม .. ทำไมช่างขาว หอมหวานสะขนาดนี้ เนื้อเนียนละเอียด บริเวณช่วงไหล่ ทำให้ผมอยากจะซบดอมดม ซะจริงๆ แต่ต้องอดใจไว้ก่อน ค่อยๆเป็นค่อยๆไป  ขาของคุณหนิงหัวเข่ายังคงแนบชิดติดกันแน่น  ผมจึงค่อยๆทำตามแผน โดยค่อยๆขยับให้คุณหนิงหันหน้าไปให้ตรงกับตำแหน่ง จุดพ่นน้ำหัวJet ของระบบอ่างจากุสชี่ใต้น้ำ ที่แรงดันน้ำจะพุ่งออกมาที่หัวนั้นค่อนข้างแรงเมื่อกระทบกับ ตัวคน  เมื่อขยับคุณหนิงโดยคาดว่าน่าจะตรงกับตำแหน่งหัวพ่นใต้น้ำดีแล้วผมจึงออกอุบายต่อ
   " เอ่อ คุณหนิงครับ ขั้นตอนนี้เดี๋ยวผมจะทำการค่อยๆนวดไล่มาตั้งแต่น่องนะครับให้คุณหนิงทำตัวผ่อนคลายอย่าเกร็ง นะครับเดี๋ยวเลือดจะย้อนกลับจะทำให้อักเสบได้ ถ้าให้ดี คุณหนิงก็หลับตา ทำตัวสบายๆผ่อนคลายยนะครับ " คุณหนิงพยักหน้ารับ   ผมจึงค่อยๆใช้สองมือที่อ้อมไปทางด้านหน้าจับเข่าคุณหนิงค่อยๆแบะออกจากกันช้าๆ ทีแรกๆคุณหนิงเหมือนพยายามจะขืนเข่าไว้เหมือนกัน แต่ผมก็ชักแม่น้ำทั้งห้าว่านล้อมน่ะครับ ให้ทำตัวอย่าเกร็งอย่างเดียว จนสุดท้ายคุณหนิงก็แบะขาออกจนเป็นรูปตัวM อยู่ใต้น้ำ ทันทีที่ขาแบะออก  ผมก็หันไปหาปุ่มกดเพิ่มพลังน้ำเฉพาะจุดของอ่างที่อยู่ด้านข้างๆ ให้หัวพุ่งดันน้ำบริเวณนั้น น้ำแรงสุด  พอระบบเครื่องทำงานน้ำก็พุ่งทะยานออกมาจากหัวจ่ายตรงเขามาที่กระทบกับ ร่องแคมของคุณหนิงใต้น้ำอย่างพอดี จนคุณหนิงถึงกับสะดุ้งตัวลอยขึ้นมาเล็กน้อยจากผิวน้ำ พยายามจะเอียงสะโพกหลบแรงดันน้ำ แต่มีมือผมยังล๊อคไว้บริเวหัวเข่า และเข่าผมยังล๊อคไว้บริเวณต้นสะโพกของคุณหนิงใต้น้ำ  จึงทำให้ขยับหนีส่ายไปไหนไม่ได้ จึงทำให้คุณหนิงหลับตาเกร็ง หน้าแดง ยังกับลูกตำลึง ปากเม้มแน่น อย่างเงียบๆ
   " พี่เดชค่ะ ....หนิงว่า เราย้ายไปตำแหน่งอื่นดีกว่าไหมค่ะ.... คือหนิงไม่ถนัดตรงนี้น่ะค่ะ..." คุณหนิงพยายามพูดเสนอให้เปลี่ยนตำแหน่ง เพราะเธอคงรู้สึกแปลกๆกับความรู้สึกที่ น้ำแรงดันสูงมากระทบพอดีกับร่องแคมของเธอจนทำให้เกิดความรู้สึกที่ไม่เคยเป็นมาก่อน เหมือนมีเครื่องมานวดบริเวณนั้นของเธอไปเรื่อยๆยิ่งนานก็ยิ่งเพิ่มความรู้สึกที่ประหลาด มีหรือที่ผมจะย้าย ผมก็ทำทีใช้มือนวดบริเวณน่องของเธอทั้งสองข้างไปเรื่อย
   " โถ่ คุณหนิงครับ อ่างมันก็มีพื้นที่อยู่แค่นี้แหละครับ หันไปทางนี้น่ะดีแล้ว ผมถนัดดี ขี้เกียจย้ายจุดด้วยนน่ะครับ ตอนนี้คุณหนิงหลังพิงผมแล้วหลับตา ให้สบายครับ ผมจะนวดไปเรื่อยๆ" ผมก็แก้ตัวไปน้ำขุ่นๆ มือก็อ้อมไปนวดบริเวณปลีน่องไปเรื่อย ตอนนี้ทั้งห้องมีแต่เสียงน้ำในอ่าง เงียบทั้งสองคนไม่มีคำพูดใดๆมารบกวนจิตใจ  ผ่านไปสักครู่ ดูท่าคุณหนิงเหมือนคนเจออากาศหนาว ตัวสั่นเทิ้ม มือที่เคยวางแนบลำตัวทั้งสองข้างเปลี่ยนมาเป็นมาบีบแน่นบริเวณต้นขาของผม ผมสังเกตขนอ่อนบริเวณต้นคอและแขนคุณหนิง ลุกเกรียวชี้ตั้งขึ้น เป็นหนามเลย   ตายังคงหลับปี้เลยปากน้อยๆรูปกระจับของเธอก็ใช้ริมฝีปากขบแน่นกับฝันขาวๆเม้มแน่นจนผมเกรงจะเป็นห่อเลือดเอาเสียให้ได้  ผมก็ยังคงดำเนินการตามแผนต่อไป

tacklove

อ๋าย เริ่มแล้วๆ น้องหนิงสัมผัสแรงดันน้ำเป็นคนแรกเลยนิ แผนการหมอนวดเค้าอิอิ

chriooth1996

เคลิ้มซะแล้วววววว เสร็จแน่

dwarf

ขอบคุณครับ...พี่เดชเข้าใจหาตัวช่วยปลุกอารมณ์นะครับ

hanabombam

เข้าใจเล่นนะพี่เดช ใช้อุปกรณ์จากอ่างน้ำให้เป็นประโยชน์ซะด้วย

devilzoa

mongk

เริ่มด้วยการนวดในอ่าง แถมปั่นน้ำให้แรงตรงจุดกระตุ้นพอดี อยากให้ถึงตอนต่อไปเร็วๆแล้วครับ

tetete

แผนร้ายกาจมากครับพี่เดช

swss2511

สาวน้อยเริ่มเคลิ้มแล้วแผนร้ายเริ่มเห็นผล

pinmonkey

ได้อารมณ์เหมือนดูหนังเอวีนวดน้ำมันเลย ขอบคุณมากครับ

LaVio

นวดแล้วค่อยกินเนื้อจะนุ่มกว่าเดิม  ::Dribbling::

noimak

สุดยอดไปเลยแผนดีสุดๆขอบคุณที่แบ่งปัน

suriyamahajit

น้องหนิงจะรอดไปได้ขนาดไหนมือนวดกำลังไซส์

zamakarn

แผนเยอะมาก ว่าแต่ หนิง จะรอดไหม เนี้ย

yasa_ud

เอาละเริ่มบรรเลงดัชนีนิ้วกระชากติ่ง