ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา Part 5

เริ่มโดย Doomha, พฤษภาคม 25, 2017, 02:29:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Doomha

Part 5
   " คุณหนิงหนาวหรอครับ เห็นตัวสั่นเชียว แต่น้ำก็อุ่นดีนะครับ " ผมแกล้งพูดให้คุณหนิงไม่เขินจนเกินไป พยายามชวนคุยดูอาการก่อน
   " อืม...มมม  คือ...ออ  หนิงรู้สึก แปลกๆ อ่ะค่ะ  มัน..นนนนน เอ่อออออ " คุณหนิงยังพูดกระท่อนกระแท่น ติดๆขัดๆ คงยังสับสนกับความรู้สึกที่เกิดขึ้น ว่าเป็นเพราะอะไร ส่วนสะโพกของเธอตอนนี้ใต้น้ำ ไม่ได้หลบเอียงส่วยหนีสายน้ำที่พุ่งทะยานมากระทบกับร่องแคมของเธอซ้ำแล้วซ้ำเล่าแล้ว หน่ำซ้ำคุณหนิงยังค่อยๆแบะขาของเธอออกเองโดยไม่รู้ตัวอ้าจนกางเกือบจะเป็นแนวเส้นตรงอยู่ใต้น้ำ      มีบางช่วงผมจะสังเกตได้จากสะโพกของเธอมาบดแอ่นไปทางด้านหน้าทีหลังทีโดยไม่รู้ตัว   ผมยังคงต้องระวังแอ่นเดชน้อยของผมไปด้านหลังให้ไม่ไปกระทบกับบริเวณก้นของคุณหนิง
   " อ่อ มันคงผ่อนคลายน่ะครับ คุณหนิงชอบไหมครับการนวดของผมใต้น้ำแบบนี้"
   ." อืม..มมม ค่ะ... ." คุณหนิงตอบเพียงสั้นๆ หน้าเธอที่พยายามก้มตอนแรกๆ ตอนนี้เริ่มแอ่นหน้าเชิดมาทางด้านหลังทำให้ปากและจมูกของผมมันไปพอดีกับบริเวณติ่งหูและซอกคอของเธอพอดี ผมก็แกล้งเนียนทำเป็นเอื้อมไปนวดน่องหน้าก็ต้องโน้มไปทางด้านหน้า แต่จมูกของผมกลับหันไปสูดดมรดต้นคอและแกล้งพ่นลมหายใจแรงๆอุ่นๆเข้าไปที่บริเวณซอกหลังหูทุกครั้งที่ผมออกแรงนวดให้แบบสุดฝีมือ ผมสังเกตยิ่งตอนที่ผมแอบพ่นลมหายใจเข้าไปที่ใบหูของเธอ ขนบริเวณแขนและต้นคอของคุณหนิงจะลุกเกรียวเป็นหนามขึ้นมาเด่นชัดมากกว่าทุกครั้ง  ผมเลยได้ใจทำบ่อยขึ้นปากก็แกล้งพูดเรื่องโน่นเรื่องนี้ไปเรื่อยแต่ก็แอบพ่นลมเข้าไปไม่หยุด
   " คุณหนิงรู้สึกสบายใช่ไหมครับ ผมนวดแบบนี้มาบ่อยครับ ลูกค้าต่างชอบกันทั้งนั้น  ."
   ." ........." ไร้ซึ่งเสียงตอบกลับ คงมีแต่เสียงลมหายใจของคุณหนิงที่ดังฟืดฟาด ๆ เบาๆ แรงขึ้นนเรื่อยๆ จนบางครั้งมีเผลอหลุดครางเบาๆในลำคอให้ได้ยินเป็นช่วงๆ แรงดันน้ำยังคงทำหน้าที่พุ่งทะยานเข้ากระทบนวดคลึงกับร่องแคมน้อยที่มีเพียงกางเกงว่ายน้ำบางๆกั้นอย่างไม่ลดละ  เมื่อผมเห็นได้ที่ผมจึงค่อยๆเลื่อนมือทั้งสองมานวดบริเวณปลีน่องด้านนอกทั้งสองข้างอย่างแผ่วเบา  ขยับไปทีละนิดๆตามความลื่นของน้ำนมอาบน้ำที่ผสมในอ่างแล้วผมก็ใช้มือทั้งสองตวัดโอบไปนวดบริเวณน่องต้นขาอ่อนด้านใน อย่างแผ่วเบา คุณหนิงเธอสะดุ้งเล็กน้อยเมื่อโดนสำผัสบริเวณโคนขาอ่อน ขาที่เคยอ้าออกกว้างตอนแรกหุบเข้าหากันโดยอัตโนมัติ
   " อุ้ยยยย..พี่เดช ...ต้องนวดตรงนั้นด้วยหรอค่ะ ." เหมือนสติเธอกลับมาอีกครั้ง แต่ตายังปรือๆ ถามกลับมาด้วยความไม่แน่ใจ
   "คือมันต้องไล่จากโคนขาไปเรื่อยๆจากต่ำไปสูงน่ะครับ คุณหนิงอย่าคิดมากเลยครับ เรื่องพรรณนี้การนวดแบบนี้ผมนวดมาเยอะแล้ว  มันถึงจะเข้าเส้นน่ะครับข้อสำคัญอย่าเกร็งแค่นั้นจะส่งผลดีต่อเส้นเลือดน่ะครับ" ดูคุณหนิงก็จะเชื่อน่ะครับด้วยความไว้ใจชายวัยดึกแบบผมที่อ้างตัวเป็นผู้เชี่ยวชาญแบบนั้นแบบนี้ก็คงจะคิดว่าคงเป็นเรื่องปกติที่คนเขาก็นวดแบบนี้กัน ตาเธอจึงค่อยๆปิดลงอีกครั้งส่วนมือผมก็ทำหน้าที่ค่อยๆง้างขาที่เคยหุบค่อยๆเปิดอ้าออกให้สายน้ำแรงกระทบกับร่องแคมน้อยอีกครั้ง ถือว่าเป็นการพักยกเอาก็แล้วกัน ดูคุณหนิงรอบนี้จะเอนหลังพิงผมแบบเกร็งๆขึ้นมานิดหน่อย ขาเริ่มสั่นเทา ใบหน้าแดงกล่ำ ริมฝีปากบางครั้งเผยอเล็กน้อยบางครั้งเม้มปากเน่น จนเป็นรอยแดงช้ำบริเวณริมฝีปากล่าง เมื่อมือของผม ค่อยๆบรรจงลูบไล้นวดเบาๆเข้ามาบริเวณโคนขาอ่อนด้านในคุณหนิงบางทีถึงกับแอ่นสะโพกเด้งไปหน้าทีหลังที เมื่อเจอทั้งสายน้ำJetที่บดคลึงและฝ่ามือนวดที่นุ่มนวลของผมที่ไล้ลึกไปเรื่อยๆลงต่ำไปเรื่อยๆ จากโคนขาด้านใน ใบหน้าคุณหนิ่งเริ่มกลับมาแอ่นไปทางด้านหลังอีกครั้งหลังคอมาพักไว้กับบริเวณหัวไหล่ของผมด้วยอาการที่เคลิ้ม ลืมตัวอีกรอบ ผมก็เล่นสูตรเดิมนั่นเหละครับ พ่นรดลมหายใจอุ่นๆเข้าไปที่บริเวณซอกคอที ติ่งหูที จนขนอ่อนของเธอบริเวณคอและต้นแขนที่โผล่พ้นน้ำตั้งชันขึ้นเป็นหนามเลยเชียวนิ้วหัวแม่มือของผมกดเบาๆไล่ลงต่ำไปเรื่อยๆ บริเวณโคนขาอ่อนด้านใน จนถึงตอนนี้คุณหนิงเธอกางขาที่เป็นรูปตัวM ออกจนเกือบจะเป็นแนวเส้นตรงมากกว่าเก่าอีกครับ บางครั้งผมจะได้ยินเสียงครางเบาๆในลำคอรวมกับเสียงพ่นลมหายใจแรงๆออกมาเป็นช่วงๆ ช่างเป็นเสียงที่ไพเราะที่สุดที่ผมเคยได้ยินมาเลยทีเดียวมันช่างใส กังวาน แต่แอบเซ็กซี่เล็กๆ
   " อืม.มมมมมมมม  ........อึ๊ย.ยยยยยยยยยย ." 
ตอนนี้หัวแม่มือผมแอบทำเป็นเชี่ยวไปเชี่ยวมาแถวโคนขาอ่อน บริเวณขาหนีบของเธอเพื่อลองหยั่งเชิงดูก่อนน แต่สงสัยคุณหนิงจะกำลังเพลินเลยลืมตัวน่ะครับ ไม่เห็นมีอาการขัดขืนอะไรนิ้วโป้งผมเลยลงลึกไปจนได้สำผัสกับขอบด้านข้างของกางเกงว่ายน้ำตัวจิ๋วเข้าจนได้ ผมยังคงลองใช้หัวแม่มือวนๆบริเวณขาหนีบไปเรื่อยๆ ยังไม่กล้าบุ่มบ่ามเอานิ้วผ่านเข้าไป เต็มที่ได้แต่กดบริเวณซอกๆขา ขอบกางเกงซึ่งแค่นั้นก็ทำให้คุณหนิงเริ่มแอ่นสะโพกไปหน้าทีหลังที หนักขึ้น มือก็จิกเกร็งลงมาที่ต้นขาของผมแรงขึ้นปากน้อยๆที่เคยเม้มแน่นตอนนี้เริ่มเผยอออก เล็กน้อย ผมเห็นแล้วแทบอดใจไม่ไม่ไหว แต่ก็ต้องให้เป็นไปตามแผน แผ่นหลังของคุณหนิงตอนนี้เอนมาทางด้านหลังพิงกับแผงอกของผมอย่างเต็มที่ แทบจะเป็นการนอนเอนเลยก็ว่าได้ จนผมต้องแอ่นก้นน้อยๆดำๆของผมให้เอนไปทางด้นหลังแทยเพราะเจ้าเดชน้อยตอนนี้มันแข็งยังกับท่อนไม้สะจนปวดไปหมด กลัวจะไปโดนลำตัวคุณหนูเข้าแล้วจะเสียแผน  ตอนนี้ผมเริ่มคิดไปอีกขั้น หากลองให้คุณหนูเธอโดนน้ำพุ่งใส่แบบไม่มีกางเกงว่ายน้ำกั้นนน่าจะสร้างความหรรษาให้กับเธอขึ้นอีกหลายเท่าตัว มันจะได้ง่ายสำหรับผมที่จะคิดทำอะไรๆต่อไป  ช่วงที่คุณหนูเองก็กำลังเคลิ้มไปกับการนวดบริเวณขาหนีบและแรงบดคลึงของกระแสน้ำกับร่องแคมน้อย ผมก็อาศัยจังหวะมือป้วนเปี้ยนใกล้กับเชือกของบิกินี่บิเวณต้นขาเธอ แอบดึงปมออกอย่างแผ่วเบา ....อ้า. ..... หลุดแล้วครับเชือกคลายตัวออกจากกันโดยมีนิ้วมือผมช่วยด้วย ผมค่อยๆ ปล่อยสายเชือกออกให้บริเวณเป้ากางเกงมันเผยออ้าออกจนโดนกระแสน้ำกระทบกับเม็ดติ่งสวรรค์เล็กๆที่อยู่เหนือร่องแคมอย่างจัง
   " อ้า. ..... อู๊ยยยยยยยยยยยยยยย" คุณหนิงถึงกับสะดุ้งโหย่งก้นลอยขึ้นมาแบบไม่ทันตั้งตัว มือจิกเกร็งแน่นจนเล็บของเธอคงจะฝังเข้าไปในเนื้อของผมแล้วล่ะครับ  หน้าแอ่นเชิดไปทางด้านหลังจนหน้าอกที่เคยอยู่ใต้น้ำตอนนี้โผล่พ้นน้ำออกมาอวดสายตา ให้เห็นเนินอกที่ขาวอร่าง โดยมีบราว่ายน้ำปกคลุมทั้งแก้มทั้งลำคอตอนนี้ของคุณหนิงแดงกล่ำไปด้วยเลือดฝาด เธอคงไม่รู้น่ะครับว่าตอนนี้บิกินี่จิ๋วตัวน้อยด้านล่างใต้น้ำที่เธอใส่อยู่ตอนนี้ได้หลุดออกมาแล้ว คงจะมีแต่ความรู้สึกแปลกๆกับความเสียวซ่านที่เกิดขึ้นมากกว่าเมื่อครู่หลายเท่านัก ตอนเธอกระดกก้นลอยผมก็อาศัยจังหวะนั้นรีบรั้งกางเกงตัวจิ๋วออกให้พ้นสะโพกน้อยๆอย่างรวดเร็วมันก็เลยไปค้างเติ้งบนต้นขาอีกข้างของเธอแทน แต่เธอก็คงไม่รู้ตัวอะไรเพราะกระแสน้ำด้านล่างมันแรง นี่คงเป็นความสามารถเฉพาะตัวจริงๆครับ  ผมคิดว่าหากความแตกขึ้นมาก็จะโทษความแรงของน้ำนั่นแหละทำให้เชือกคุณหนูหลุดออก เป็นไง แผนผม
   " อา.ออออออออออ  .. อืม.มมมมมมมม  ........อึ๊ย.ยยยยยยยยยย ."   คุณหนิงครางดังขึ้นเรื่อยๆ จนผมได้ยินชัดเลยครับ คงจะลืมตัวน่ะ มือผมก็เริ่มทำหน้าที่ กลับเข้ามาคลึงโคนขาหนีบอีกครั้ง แต่ครั้งนี้ไม่มีกางเกงตัวน้อยกั้นอีกแล้ว แต่ผมก็ยังไม่กล้าบุ่มบ่ามหรอกครับ นวดกดไปเรื่อยๆ จนเฉียดกลีบอูฐไปๆมาๆ เน้นๆตรงหัวนิ้วโป้ง ทุกครั้งที่ผมทำเฉียดไปๆมาๆ คุณหนิงจะเด้งเอวยกสะโพกแอ่นไปมาทุกครั้ง ผมก็เลยวางแผนขั้นต่อไปก่อนที่คุณหนิงเธอจะเสร็จสมอารมณ์ไปเสียก่อน
   "เอ่อ คุณหนิงครับ ผมนวดบริเวณต้นขาเรียบร้อยแล้ว คราวนี้เราจะนวดบริเวณหัวไหล่ด้านหน้ากันนะครับ."ผมกระซิบบอกอย่างผ่วเบาข้างใบหูคุณหนิง จนคุณหนิงได้สติลืมตา ชันตัวนั่งหลังตรง เนื้อตัวยังคงมีอาการสั่นเทาจากอารมณ์เมื่อครู่ไม่หาย แต่ก็ยังไม่วายคงไม่รู้ว่าตอนนี้บิกินี่น้อยด้านล่างได้โดนปลดไปแล้ว
   ." แล้วหนิงต้องทำยังไงค่ะ" คุณหนิงตอบกลับมาพร้อมก้มหน้าคงจะเขินที่เมื่อครู่เกิดปล่อยอารมณ์ความรู้สึกแปลกๆไป โดยไม่ตั้งใจ แต่ก็ยังคงคิดบวกไว้ใจผมอยู่คงคิดว่าคงเป็นเรื่องปกติที่เป็นแบบนี้คนนวดทั่วไปก็คงเป็นแบบนี้ทั้งนั่น
   "คุณหนิง ต้องนั่งหันหน้ามาทางผมน่ะครับ อ่ะ  อย่าเกร็งครับ นั่นแหละ.......เอาก้นของคุณหนิง นั่งตรงต้นขาของผมได้เลยครับผมจะได้นวดได้ถนัดๆ   ไม่เป็นไรครับ ใต้น้ำมองไม่เห็นอะไรหรอกครับไม่ต้องเขิน คล่อมขาผมเลยครับ ผมจะเหยียดขาไปข้างหน้า หลังพิงอ่างไว้ นะครับ " คุณหนิงดูท่าทางขวยเขินอยู่ไม่น้อยที่โดนผมจัดท่าทางให้ คุณหนิงหันหน้าเข้าหาตัวผม โดยเนินอกของเธอโผล่พ้นน้ำมานิดเดียวก็เธอเล่นห่อตัวสะมิดขนาดนั้น ขาของคุณหนิงก็คล่อมขาผมที่เหยียดยาวไปข้างหน้า ทำให้ก้นน้อยๆมานั่งบริเวณต้นขาอ่อนของผมแบบนั่งไม่ค่อยเต็มก้นเท่าไร คงจะยังเกร็งๆ ยังคงใช้เข่าพยุงช่วยหน่อยๆ นี่ขนาดก้นยังนุ่มขนาดนี้ อุ๊ยยยย คิดแล้วผมใจเต้นระรัว คุณหนิงเลยจำเป็นต้องอ้าขาออกโดยปริยายเพราะขาผมค่อยๆแยกออกจากกันมันเลยไปดันกับขาเธอให้แยกตามไปด้วย คุณหนิงยังเอาแต่ก้มหน้าปล่อยให้ผมจัดท่าทางการนวดตามที่ผมบอกด้วยความมั่นใจในตัวผมที่โม้ให้ฟัง

" คุณหนิงเอามือทั้งสองจับหัวไหล่ของผมไว้นะครับ เพราะผมจะเริ่มนวดบริเวณไหล่มาที่แขนอ่ะอย่างนั้นแหละครับ " พอเสร็จท่าทางผมก็เริ่มทำการนวดบริเวณไหล่ของคุณหนิงตามปกติ เธอก็ยังคงหลับตาอยู่อย่างนั้น ผมเลยหันไปกดปุ่มแรงดันน้ำที่อยู่ตรงปลายเท้าของผมทันนที  โดยหัวพ่นตัวนี้ จะเป็นหัวพ่นจากด้านล่างขึ้นมาด้านบน ซึงจะมีความแรงกว่าด้านข้าง เพราะต้องการให้อารรมณ์ผู้ใช้เหมือนอาบน้ำในน้ำพุก็ไม่ปาน ผมละชอบอ่างนี้กระแสน้ำJet พุ่งด้วยความแรงใต้น้ำ เข้ากระทบกับร่องก้นคุณหนิงและกลีบกุหลาบน้อยจากด้านล่างอย่างาแรง โดยผมแอบแยกขาออกจากกันเล็กน้อยให้มีช่องว่างให้หัวพ่นน้ำด้านล่างได้ขึ้นมากระทบกับสิ่งที่ผมต้องการ และวางแผนไว้  คุณหนิงถึงกับกระดกก้นหนีเลยครับ ดีที่มือผมที่กำลังนวดไหล่อยู่ยึดไว้ไม่ให้ยันตัวขึ้นและขาผมด้านล่างก็กางล๊อคไว้อยู่ คุณหนิงก้มหน้านิ่งไม่กล้ามองมาที่ผมครับ ผมก็แกล้งทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ ไปเรื่อยมือน้อยๆเริ่มจิกบริเวณไหล่ของผมจนเจ็บเลยครับ ผ่านไปครู่เดียวก้นที่เคยลอยไม่กล้านั่งเต็มก้นลงมาที่ต้นขาผมก็คล่อยๆผ่อนคลายลงมานั่งเต็มที่บริเวณต้นขาอ่อนของผม ผมก็เริ่มค่อยๆแยกขาผมออกกว้างขึ้นเรื่อยๆ มันก็ไปดันให้ขาคุณหนิงอ้าออกกว้างขึ้นเช่นกัน ยิ่งกว้างก็ยิ่งโดนแรงดันน้ำกระทบกับเม็ดติ่งสวรรค์เต็มๆ คุณหนิงถึงกับห่อไหล่โดยอัตโนมัติ สะโพกเริ่มบดคลึงไปหน้าทีหลังทีโดยธรรมชาติอย่างไม่รู้ตัว  ส่วนผมก็แกล้งทำเป็นไม่รู้เรื่องชวนคุยไปเรื่อยเปื่อย คุณหนิงก็ตอบบ้างไม่ตอบบ้าง ส่วนใหญ่จะเงียบเสียมากกว่า จนได้ยินเสียงครางคุณหนิงดังขึ้นมาบ้างเรื่อยๆ เธอคงจะไม่รู้ตัวน่ะครับว่าเธอเปล่งเสียงแปลกๆออกมายามรู้สึกแบบนี้
" อา.ออออออออออ  .. อืม.มมมมมมมม  ........อึ๊ย.ยยยยยยยยยย ."  สะโพกที่อยู่ใต้น้ำยังคงขยับไปหน้าทีหลังที บดกับต้นขาของผมอย่างแผ่วเบาเนิบๆ แต่ผมก็รู้สึกได้ กระแสนน้ำยังคงพุ่งไปโดนตรงกลีบกลางร่องเข้าอย่างจัง และต่อเนื่องหากผมเดาไม่ผิดกับตำแหน่งหัวฉีด บางครั้งคุณหนิงจะยืดตัวขึ้นมาเนื่องจากความเสียวที่ได้รับ จนหน้าอกแอ่นโผล่พ้นขอบน้ำ ทำให้เห็นหน้าอกแบบเต็มๆตาเลยครับ ช่างพอดีมืออะไรอย่างนี้ ขาวจริงๆ เนินไม่มีรอยกระด่างดำเนียน ยังกับสำลีก็ไม่ปาน ห่างจากหน้าผมแค่ประมาณสองไม้บรรทัดเท่านั้น จนผมต้องแอบกลืนน้ำลายลงคอไปเลยทีเดียว
   "คุณหนิง สบายตัวไหมครับ ผมนวดแบบนี้ให้ เนี้ย ช่วงไหล่ต้องเน้นๆหน่อย จะได้ไม่ปวด" ผมพูดไปมือก็กดบริเวณหัวไหล่ไป ไล่มาตรงต้นแขน

tacklove

น้องหนิงจะเสร็จเพราะน้ำนวดหรือพี่เดชนวดกันแน่นะงานนี้

dwarf

ขอบคุณครับ..เพียงแค่นี้น้องหนิงก็เสียวจนจะเก็บอาการไม่ไหวแล้ว

devilzoa

ทรมานมากสินะนายเดชคงจะปวดมากๆ

goldhand

hanabombam

อ่างนี้มันดีจริงๆ ใช่ช่วยได้ทุกท่าเลยจริงๆ

tetete

ระวังน้องเค้าจะเสร็จเพราะน้ำนะครับ

johnywalker

ช่ายแล้ว ต้องนวดไหล่นาน ๆ ไก่จะได้ไม่ตื่น เอ๊ย จะได้ผ่อนคลาย

nesta319

ตามเลยว่าจะเสียบตอนไหน แบบไหนดี รอตอนต่อไปนะครับ

swss2511

โดนกระตุ้นเสียจนจะเสร็จแล้วน้องหนิงไม่น่ารอด

pinmonkey

นวดไปลุ้นไป ทนไม่ไหวเสร็จแน่ ขอบคุณมากครับ

LaVio

ตาเดชปรุงซ่ะขนาดนี้ น้องหนิงอร่อยเต็มจานแน่นวล  ::Bloody::

noimak

กำลังจะได้แล้วสุดยอดจริงๆเลยครับขอบคุณที่แบ่งปัน

likestory

บรรยายได้เห็นภาพเหมือนนั่งอยู่ในอ่างด้วยเลยครับ

sushinmana

ตามมาก่อนอ่านก่อน ใจเย็นๆนะครับ