ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา Part 8

เริ่มโดย Doomha, มิถุนายน 02, 2017, 02:24:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

airfoxus

ในที่สุดก็จัดการน้องหนิงใด้ซะที่ ยังเหลืออีกสองสาวนะครับพี่เดช

bigomnoi

่jk_th_3710

ในที่สุดเด็กก็โดนกิน บรรยากาศที่แอบๆไม่ให้คุณแก้วเห็นแล้วทำอะไรได้เต็มที่นี่เสียวจริงๆเลย ไม่รู้ว่าคุณหนิงจะติดใจมั้ยน้อ

peddo

เดชคงติดคุกเพราะชอบเล่นลุ้นๆอย่างนี้ละมัง ตื่นเต้นสุดๆแต่ก็อันตราย คุณแก้วอาจไม่ไร้เดียงสาเหมือนคุณหนิง ใครตะรู้ว่าเธอแอยฟังแล้วช่วยตัวเองอยู่รึเปล่า ลุ้นครับว่าจะเป็นคุณหนิงยกสองหรือคุณแก้วยกหนึ่ง ขอบคุณครับ

avata

เป็นแนวการเล่าเรื่องที่ค่อยเพิ่มความตื่นเต้น มีการผูกเรื่องให้เดินไปตามที่ต้องการ ได้ลุ้นตลอด เพราะมีจุดหักมุมได้หลายจุด สนุกครับ และขอบคุณครับ ขอตอนต่อไปเลยนะครับ ว่าหลังจากนี้ผลจะเป็นอย่างไร

kabyala

มายเกรนขึ้นสมองเลยครับอ่านไปเกรงตามไปฮายยยยย ต้องเป่าลมออกปากไปหลายๆรอบกว่าจะทนเสียวแทนพี่เดชได้ดีนะไม่แตกก่อนพี่เดช ขอบคุณครับ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

หนิงเสร็จเดชจนได้ น้ำกระเพื่อมเลยนะ

dwarf

ขอบคุณครับ..น้องหนิงคงสะใจสุดๆ..เสียวจนไม่อาจอธิบายได้

nesta319

จัดเต็มเลยนะพี่เดช รอดูว่าจะมีก๊อกสองมั้ย หรือคุณหนิงจะเปลี่ยนใจกันนะ แต่คงเปลี่ยนใจยากแล้วล่ะ 55

qwerty9999

เขียนได้เยี่ยมจริงๆครับ
รออ่านตอนต่อไป

Tom525218

และแล้วก็เรียบร้อยตามระเบียบสำหรับน้องหนิงรอติดตามเพื่อนที่เหลือครับ ขอบคุณมากครับ

kunpra

ต่อจากน้องหนิง แล้วใครจะเป็นรายต่อไปหนอ เนื้อเรื่องเสียวได้อารมณ์มากๆครับ แค่เห็นตอนใหม่ๆมา ยังไม่ได้อ่านก็ตื่นเต้นแล้ว

noimak

เร้าใจสุดๆขอบคุณที่แบ่งปัน

clesser

จัดหนักแบบนี้ได้นอนป่วยอีกรายแน่

2000HP

บรรยายซะเห็นภาพเลย ขอบคุณครับ