ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา Part 10

เริ่มโดย Doomha, มิถุนายน 25, 2017, 03:10:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Doomha

::HeyHey::
โดนย้ายมาอยู่ที่เรื่องแนวซีรี่ย์เลย  คือมีหลายท่านที่ติดตามก็ขอขอบคุณมากๆครับ ส่วนตัวชอบอ่านมากกว่าชอบดูหนัง เพราะรู้สึกมันสื่อถึงอารมณ์มากกว่า  ผมก็เลยลองในแนวที่ตัวเองชอบออกมา ก็แค่นั้น หากท่านใดไม่ชอบแนวนี้หรือแนะนำ ให้ปรับปรุงใดๆ ก็น้อมรับมาณที่นี้ด้วยครับ บางตอนอาจดูขัดใจไปบ้าง แต่ย้ำครับ ผู้เขียนชอบแบบนี้  ::Thinking::อาจจะเป็นเรื่องจริงก็ได้ใครจะรู้  ::DookDig::

Part 10
   คุณหนูทั้งสองเต้นไป จิบสปายไปดูมีความสุข สายตาผมคงไม่ต่างจากพวกผู้ชายที่อยู่ในผับตอนนี้เท่าไร ที่จับจ้องไปยังเรือนร่างที่ขาวเปล่งเป็นออร่าอยู่ในไฟสลัวๆของผับแห่งนี้ เสียงดีเจ เสียงเพลงเร้าอารมณ์ให้สนุกคล้อยตาม ผมแอบเหม่อมองปากกระจับได้รูปของคุณฟางแล้วมันช่างยั่วยวนใจเสียช่างกระไร ฉาบด้วยลิปสติกสีชมพูอ่อนๆ ใบหน้าที่เกลี้ยงเกลา ปอยผมถูกมัดรวบทำให้เห็นลำคอที่ขาวสะอาด  ดูเธอยิ้มหัวเราะกับคุณแก้วแล้ว ช่างมีความสุขจริงๆนี่ถ้าสามารถเพ่งมองใต้โต๊ะ ได้โดยไม่ผิดสังเกตผมคงอยากเอาหัวมุดไปใต้โต๊ะให้รู้รอดไปเลย กระโปรงสั้นๆบานๆพลิ้วไหวไปตามแรงเคลื่อนย้ายส่ายสะโพกทำให้เห็นโคนขาอ่อนที่ขาว เรียวยาว  ในบางจังหวะคุณแก้วเต้นแรงไปบ้าง กระโปรงสะบัดไปเกือบถึงต้นขา แค่นี้ก็ทำให้ใจผมเต้นแรงแทบจะแข่งกับเสียงเบสในผับได้เลย แต่ก็ทำไงได้ล่ะครับ ขี้ข้าก็คือขี้ข้า ได้แต่ถอนใจเฮือกใหญ่ แล้วรอดูอาการที่จะเกิดขึ้นจากยาที่หยอดใส่เข้าไปอย่างใจจดใจจ่อ......  ผ่านไป ครบยี่สิบนาที จนถึงตอนนี้ สามสิบนาที เที่ยงคืนแล้ว คุณหนูยังเต้นยังดื่มได้ตามปกติ และจะรู้สึกสนุกว่าเดิมด้วยซ้ำจากฤทธิ์สปายและความหวาน ที่ดื่มง่ายไม่บาดคอ ทำให้ผมเริ่มชักไม่แน่ใจกับไอ้ยาที่ได้มาสะแล้ว จึงขออณุญาติคุณหนูเดินไปสูบบุหรี่ข้างนอกสักหน่อย
   ." คุณหนูครับ  เดี๋ยวผมมานะ ไปเข้าห้องน้ำแป้บบ!." ผมบอกไปงั้นแหละครับ ที่บ้านคุณท่านไม่ชอบให้ใครดูดยา เลยต้องทำเป็นคนดีเข้าไว้  ที่จริงจะออกไปข้างนอกอัดบุหรี่และจัดการปัญหาส่วนตัว
   ." ค่ะ พี่เดช รีบมานะค่ะ ตามสบายค่ะ"คุณแก้วตะโกนเสียงแข่งกับเสียงดนตรีตอบกลับมา
ที่หน้าผับลานจอดรถ ...... " ไอ้เหี้ยยยย!!!..... มึงบอกว่ายาดีอย่างโน่นอย่างนี้  ดีเหี้ยมึงดิ  เย็ดเข้ ... ไม่ออกอาการสักนิด" ผมสบถด่าไอ้ศักดิ์เพื่อนผมทางโทรศัพท์อย่างหัวเสีย
   "อ่าว...หรอ สงสัยอืมมมึงใส่น้อยไปป่าววว " ไอ้ศักดิ์ถามสวนแบบกระอ่อมกระแอ่ม
   " ใส่น้อยพ่อง!!มึงสิ กูใส่ไปมากกว่าที่มึงบอกกูตั้งเท่าหนึ่งยังไม่มีเหี้ยไรเลย  ไอ้ห่า เสียอารมณ์ชิบหาย โอกาสกู หมดแล้ว หมดกัน เฮ้อออ"
   ." เอา น่า..... สงสัยผิดพลาดทางเทคนิค ไว้กูสั่งจากเจ้าใหม่มาให้ สงสัยมันยัดใส้มาให้กูแน่เลยว่ะ โทษทีว่ะ " ไอ้ศักดิ์ขอโทษขอโพยมาแบบนี้ผมจะทำไงได้ล่ะครับ ดูดบุหรี่ไป แตะขวดแตะกระป๋องตามถนนไปด้วยอารมณ์โมโห
   " เออๆ  ช่างมันเหอะ ไม่เป็นไร  ไว้กินเหล้าด้วยกันมึงเลี้ยงไถ่โทษกูแล้วกัน ไอ้สาดดด"  ผมพูดคุยเรื่องอื่นๆกับไอ้ศักดิ์ได้สักพัก ก็กลับเข้าไปในผับกลัวว่าจะนานไป เดี๋ยวคุณหนูจะบ่นเอา  พอผมเดินกลับไปก่อนถึงที่โต๊ะ  ผมชงักเล็กน้อย อ่าววว ไอ้เหี้ยยย ผมเห็น เด็กวัยรุ่น สี่คนมันมายืนล้อมหน้าล้อมหลังคุณแก้วและคุณฟาง เข้าเสียแล้ว ตำแหน่งโต๊ะทางนั้นเป็นมุมใต้บรรไดด้วยทำให้ค่อนข้างจะบดบังสายตา จากคนทั่วไป  ผมก็กำลังหัวเสียกับเรื่องยาดันมาเจอไอ้เด็กเปรต พวกนี้อีก เดี๋ยวจะตบให้หัวคว่ำเลยมึง  ผมกำลังจะก้าวเท้าเดินไป แต่ก็ต้องหยุดชงัก  อืมมม เราไม่ได้ แต่เราลองหาอะไรดูแก้เซ็งก็ดีเหมือนกัน อยากจะรู้ว่า คุณหนูทั้งสองที่ไม่ประสีประสาเรื่องความเถื่อนของผู้ชายอ่อนต่อโลก อยู่ในกรงทองมาตลอด มาเจอแบบนี้จะทำไง เดี๋ยวค่อยเข้าไปช่วยก็ไม่เสียหาย  คิดแล้วก็แอบเดินอ้อมไปทางด้านหลังพวกเหี้ยนั่น ห่างจากพวกมันแค่สองเมตรได้ล่ะมั้ง กะว่าหากมันทำร้ายคุณหนู จะกระโดดถีบแมร่งเลย  ดูจากตัวพวกมันแล้วก็น่าจะอายุสัก ยี่สิบต้นๆ หุ่นใหญ่ๆ คุณหนูหัวเสมอแค่คางมันเท่านั้น  ผมจัดหาที่มองอับๆลับตาได้ก็แอบ มองไปทางไอ้เหี้ยพวกนั้น จนได้ยินเสียงพวกมันตะโกนคุยกันสนุกสนาน
   " เฮ้ยย น้องเขาไม่ดื่มพวกเอ็งนี่จะบังคับน้องเขาทำไม จริงไหมจ่ะ น้องสาว"เสียงไอ้คนโตสุดบอกเพื่อนๆมัน
   "พี่   ออกไป๊!! พวกหนูมีบอดี้การ์ดมาด้วยนะ ป่ะ ฟาง กลับกัน ถอยยยออกไป๊ " เสียงคุณแก้วตะโกนขึ้น คุณแก้วคงจะจำมาจากในหนังอ่ะครับ นึกว่าจะพูดแบบนี้จะทำให้พวกมันกลัว กลับกัน พวกมันหัวเราะกันร่วนเลย
   "โถ่ๆ  ชื่อฟางหรออ   ฮ่ะๆๆ แล้วไหนล่ะบอดี้การ์ด แหม  อยู่กับพี่ก่อนก็ด้ายยยยย นะๆ" ช่วงจังหวะคุณแก้วจะดันฝ่าวงล้อมออกมา ไอ้เด็กนั่นมันคว้าหมับไปที่ต้นแขนคุณแก้วบีบแน่นเลย
   ." ปล่อยหนู บอกให้ปล๊อยยย!!." คุณแก้วสะบัดต้นแขนหวังให้หลุดแต่แค่ไอ้หมอนั่นกำมือเดียวก็กำรอบแล้วครับต้นแขนเล็กๆ มีหรือจะหลุด จนคุณแก้วเริ่มมีน้ำตาปริ่มๆตาแดงๆออกมามองไอ้หนุ่มนั่นตาขวางเลย
   ."พี่ค่ะ ฟางขอแหละค่ะ ขอทางพวกหนูไปนะค่ะ  พอดีพวกหนูจะกลับกันแล้วน่ะค่ะ" คุณฟางพูดพยายามญาติดีกับมันด้วยแต่เสียงแอบสั่นเครือเหมือนคนจะร้องให้
   "โถ่ๆพวกน้องไม่ต้องกลัวพี่หรอก แถวนี้พี่ใหญ่สุด เดี๋ยวพี่เลี้ยง นานๆเจอคนสวยน่ารักแบบนี้ที ใช้ไหมพวกมึง!!."ไอ้เด็กนั่นตะโกนหัวเราะกันสนุกสนาน ดูคุณแก้วกับคุณฟางต่างก็หันซ้ายที ขวาที เหมือนกำลังมองหาผมอยู่ว่าไปไหนนานแท้ ไอ้ผมก็อดสงสารไม่ได้ แต่ทำไงได้ ใจมันตื่นเต้นเสียมากกว่า เพราะผมไม่มีโอกาสได้ทำแบบนี้อยู่แล้ว และหากมีอะไรที่มันร้ายแรงผมก็แค่เดินไปหยุดพวกมันก็แค่นั้น คิดแล้วผมก็แอบดูว่าพวกมันจะทำไงกันต่อไป
   " ไหนๆ น้องคนหุ่นเซ็กซี่นี้ชื่ออะไรนะ "ไอ้หื่นนั่นทำเป็นเอียงหูไปจนเกือบจะโดนใบหน้าของคุณแก้วที่อยู่ในวงล้อมตัวสั่นงึกๆ มือบีบกำแน่นกับคุณฟาง ที่ทำหน้ายังกับจะร้องไห้อยู่ร่อมร่อ
   " ชื่อแก้วค่ะ  พวกพี่หลีกทางพวกหนูนะค่ะ เดี๋ยวพ่อกำลังมารับแล้ว"คุณแก้วพูดโกหกพวกมันแบบเสียงสั่นๆเครือๆ แทนที่พวกมันจะกลัวกลับหัวเราะกันลั่น
   "อ่อชื่อแก้วหรอ เพื่อนชื่อฟาง  อืมม น่ารักทั้งคู่ หากพี่ได้นอนกอดนะ จะไม่ลืมพระคุณเล้ยย"ไอ้หื่นที่ดูเป็นหัวหน้าพูดไปก็หัวเราะไป ถึงตอนนี้คุณแก้วและคุณฟางกลั้นน้ำตาไม่อยู่แล้วจริงๆ แค่ได้ยินคำว่ากอดออกมาจากปากไอ้พวกเหี้ยพวกนั้นทำให้เธอรู้เลยว่าพวกนี้คิดอย่างไรกับเธอ และคงไม่มีความเป็นสุภาพบุรุษเหมือนพระเอกในหนังเกาหลีที่พวกเธอดูเป็นแน่แท้
   "อ่ะๆ อ่าว ร้องไห้เสียแล้ว พวกพี่ยังไม่ทันทำไรเลย มาม่ะ ... ดูสิตัวสั่นไปหมดแล้วสงสัยจะหนาว เดี๋ยวพี่ทำให้อุ่นให้" ไอ้คนที่เป็นหัวหน้าดูท่ามันจะชอบคุณแก้วมันปรี่เข้าหาคุณแก้วคว้าข้อมือซ้ายน้อยๆไว้แน่น อีกมือตระหวัดไปรัดช่วงเอวที่คอดกิ่วกระชากให้คุณแก้วเซหน้าถลันเข้าหาลำตัวของมัน ทำให้ลำตัวคุณแก้วหันหน้าแนบไปกับลำตัวของ อย่างเสียไม่ได้ มือซ้ายของมันกดแน่นรัดไปที่เอวที่คอด มือขว้ายึดแน่นกับข้อมือน้อยๆที่พยายามเหวี่ยงหนี  คุณแก้วอ้าปากค้าง งงกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น ได้แต่ยืนนิ่งช๊อค ตากลมโต เบิกกว้าง
   ." ปล๊อยยยย เพื่อนฟางนะ ปล๊อยยยย!!!." คุณฟางเห็นแบบนั้นก็กระโดดไปทุบตีไอ้เหี้ยนั่น กำปั่นน้อยๆพยายามจะทุบมือทุบไหล่ แต่เปล่าเลย แรงแค่นี้ เหมือนไปนวดให้มันมากกว่า พวกมันได้แต่หัวเราะกันระงม  คุณแก้วยืนนิ่งไม่กระดุกกระดิก ตัวสั่นระริก เหงื่อผุดออกมาตามหน้าผาก น้ำตาใสๆไหลอาบลงโดยอัตโนมัติทั้งสองแก้มชมพูระเรื่อ  เป็นครั้งแรกในชีวิตเธอที่ถูกผู้ชายใกล้ชิดขนาดนี้ แถมยังช๊อคอยู่ไม่คิดว่าโลกมันจะไม่สวยงามดังที่เธอคิดไว้เสียแล้ว จนเพื่อนเหี้ยนั่นต้องคว้าข้อมือน้ออยๆของคุณฟางไว้คนละข้าง บีบมันจนคุณฟางรู้สึกเจ็บแปล๊บ ไปทั้งข้อมือจับมือน้อยๆไพล่หลัง จึงถึงหยุดและมองตาเหี้ยนั่นอย่างเอาเป็นเอาตาย
   " นี่น้องๆ  พวกพี่อ่ะ ไม่ทำไรหรอก แค่อยากมีเพื่อนดื่มเพื่อนกินเท่านั้น เอางี้ น้องก็มาเป็นเพื่อนดื่มพี่คืนนี้ เดี๋ยวพวกพี่เมาก็ปล่อยน้องไปเองแหละ เอาม่ะ"ไอ้เหี้ยนั่นเสนอความคิดทางเลือกให้คุณฟางที่ยืนจังก้าอยู่เบื้องหน้า  มันเป็นความคิดที่ผมฟังแล้วก็อดขำไม่ได้ ใครมันจะไปเชื่อ มีแต่เด็กแรกเกิดล่ะมั้ง ที่เชื่อ
   " เอ่อ หากพวกหนูดื่มเป็นเพื่อนพวกพี่จะปล่อยฟางกับแก้วจริงๆนะค่ะ"อ่าววว เอาเข้าแล้ว คุณฟาง ช่างไม่รู้อะไรบ้างเลย โยนอ้อยเข้าปากช้างเสียแล้วแต่เธอก็คงคิดแล้วว่าหากต่อสู้ไปก็มีหวังอาจโดนทำร้าย ร้องให้คนช่วยก็เปล่าประโยชน์ เพราะในผับมีแต่เสียงกรี๊ดกร๊าดดดังไปทั่วแยกแยะเสียงไม่ออก  เธอนี่ยังเด็กจริงๆพวกมันหัวเราะกันร่วนอีกตามเคย
   "ด้ายยยยย ไม่เห็นต้องกลัวไรเล้ยยยย เชื่อพี่ แค่ดื่มเป็นเพื่อนกัน พี่อาจถูกเนื้อต้องตัวนิดหน่อยพอให้ใจมันกระชุ่มกระชวย พอพี่เมาก็แยกย้ายกันกลับบ้าน พวกพี่ไม่ทำไรหรอก คนในนี้ตั้งเยอะตั้งแยะ จะกลัวอะไร" ไอ้เหี้ยนั่นหัวเราะกับอุบายที่มันหลอกเด็กได้ คนเยอะแยะเหี้ยไร ก็พวกมึงเล่นล้อมบังสะมิดขนาดนั้น ใครจะไปเห็นว่าพวกมันทำอะไร ผมคิดในใจ
   " ทำไมต้องโดนตัวด้วยล่ะ ดื่มอย่างเดียวไม่ได้หรอ"คุณฟางแย้งข้อเสนอของมัน ทั้งๆที่ตัวเองเป็นรองยังไปต่อรองพวกมันอีก แต่ดูเธอคงจะคิดแค่ว่า รอให้ผมกลับมาช่วย แล้วจะได้ออกไปได้แค่ถ่วงเวลามันเท่านั้นดีกว่ามันลากไปข้างนอก
   "แหนะ ทำต่อรองอีก งั้นไม่เอาแล้วข้อเสนอ พวกพี่จะลากพวกหนู ไปที่รถพี่เลยดีไหมฮ่ะ" ไอ้เหี้ยพูดตะคอกคุณฟางเสียงดังใส่หน้าใสๆ จนคุณฟางถึงกับสะดุ้ง ตกใจกลัว หน้าซีดเผือกเลย ตัวสั่นระริก
   "ก็ได้! แต่พี่รับปากนะ พวกพี่เมาแล้วก็ปล่อยฟางกับเพื่อนไป"คุณฟางดูท่าต้องยอมรับข้อเสนอดีกว่าให้พวกมันลากไปทำอะไรในรถตามที่มันขู่ไว้ หากเธออยู่ในนี้ยังมีโอกาสที่ผมกลับมาเจอแล้วช่วยได้ ถ่วงเวลาไว้ก่อนดีกว่า
   ."ฮ่ะๆๆ ด้ายยยยย เอ๊า พวกมึงยืนทำเหี้ยไร สั่งเหล้ามาสิว่ะ  กูกับไอ้พงษ์จะเมาสักหน่อย"  ดูท่าแล้วไอ้เหี้ยนั่นมันจองคุณแก้วแน่ๆ ส่วนไอ้คนชื่อพงษ์คงจองคุณฟาง  ส่วนอีกสองคนคงจะเป็นลูกน้องมัน มีหน้าที่ ยืนล้อมบังสายตา รินเหล้า ใส่น้ำแข็งให้เท่านั้น  ไอ้พงษ์มันปรี่เข้าใช้ข้อมือดำๆมันรัดไปช่วงเอวที่คอดกิ่ว คุณหนูฟางจากด้านหลังเสียแน่น คุณฟางได้แต่ยืนสั่นยังกับลูกนกเปียกน้ำ มือทั้งสองประสานกุมแน่นไว้ด้านหน้า ได้แต่ก้มหน้างึกๆ พร้อมหยดน้ำตาที่หยดแหมะๆลงมาบนพื้น  ส่วนคุณแก้ว ไอ้เหี้ยนั่น ใช้มือรัดเอวเสียแน่น ดันคุณแก้วให้แนบชิดยืนประจันหน้าเข้าหาลำตัว คุณแก้วได้แต่ก้มหน้ามือทั้งสองปล่อยแนบลำตัวกำบีบแน่นกับชายกระโปรง  เหมือนเป็นที่ระบายสุดท้ายให้หายกลัว
   " เอ๊า!!ดื่มๆ น้องฟาง น้องแก้ว หมดแก้วเลยนะ "ไอ้เหี้ย มันส่งแก้วที่มีเหล้าเกือบครึ่งแก้วเพียวๆ ให้คุณหนูทั้งสองดื่ม  คุณหนูได้แต่ทำหน้าเหยเก เมื่อได้กลิ่นและรสชาติเหล้าเพียวๆเข้าไปผ่านลำคอ กว่าจะหมดแก้วไปได้ เล่นเอาเรียกเสียงหัวเราะจากพวกมันไปมากโข
   "แค๊กกกๆๆ"  คุณทั้งสองไอ น้ำตาร่วง ใบหน้าแดงกล่ำ  เมื่อสายเหล้าผ่านลำคอลงไป รสชาติมันคงจะบาดคออ่อนๆ ที่ไม่เคยดื่มแบบนี้จนแทบจะสำลัก แต่มันกลับสร้างเสียงหัวเราะให้พวกมันอีก
   " อืมมม ดื่มเก่งดีนี่คร๊าบบบ หมดแก้วแล้ว  อันนั้นพี่บอยเขาขอ ตานี้พี่พงษ์ ขอมั่งรอบนี้ เอ้า!!มา ชนๆๆๆ" ไอ้พงษ์มันรินแก้วเหมือนเดิมส่งให้คุณทั้งสองอีกรอบ  สายตาคุณๆทั้งสองยังคงสอดส่ายหาผมอยู่ตลอดเวลา ดูแล้วก็น่าสงสาร คุณหนูก็จำใจดื่มอีกครั้งหวังจะถ่วงเวลาให้ผมกลับมาช่วย แต่เปล่าเลย ผมคิดแผนไว้แล้วว่าจะแก้ตัวกับคุณหนูอย่างไรหากมาช้า  แต่นาทีนี้ผมอยากดูเรื่องตื่นเต้นให้หนำใจเสียก่อน  ผู้ชายเจอเหล้าเพียวๆขนาดนี้ยังเมาเลยครับนับประสาอะไรกับเด็กคออ่อนๆแค่14 ที่ไม่เคยดื่มแบบนี้มาก่อน  เวลาผ่านไปแก้วแล้วแก้วเล่า ดูคุณฟางและคุณแก้วตอนนี้หัวสั่นหัวคลอนไปคลอนมา คงกำลัง งง เวียนหัวหมุนติ้วๆๆ
   "น้องฟาง สวยจังเลยนะครับ อืมมมม ผมก็หอม  ตัวก็นิ๊มมมมนิ่ม ทำไมผิวถึงได้เนียนแบบนี้ครับ    "ไอ้พงษ์มันได้ทีมันเห็นคุณฟางหน้าแดงเพราะฤทธิ์เหล้า ช่วงจังหวะหัวคลอนไปทางซ้ายเล็กน้อยมันแอบเอาจมูกที่มีหนวดขึ้นรกรุงรังของมันประทับเข้าไปที่ซอกใบหูของคุณฟางพร้อมพ่นลมหายใจร้อนๆเข้าไป คุณฟางถึงกับสะดุ้ง มือที่กุมประสานอยู่ด้านหน้าทั้งสองยกขึ้นมากอดหน้าอกไว้โดยอัตโนมัติ ผมมองในตาเธอหลับเม้มเปลือกตาแน่น พร้อมมีสายหยาดน้ำตาใสๆไหลรินออกมา ปากบางๆรูปกระจับสั่นระริกเม้มเข้าหากันเน่นแดงจนแทบจะเป็นห่อเลือด เหมือนต้องอดทนกับสิ่งที่เจอ ไอ้พงษ์ มันแอบใช้หนวดแข็งๆของมันลากต่ำลงมายังลำคอที่ขาวเนียนจนเป็นรอยแดงป้านเป็นทางของคุณฟาง พร้อมทั้งเผยออ้าปากเม้มดูดบริเวณซอกคอทันที  คุณฟางถึงกับขนลุกเกรียว จนผมสังเกตได้ เพราะคุณฟางเป็นคนที่มีไรขนอ่อนขึ้น ทั่วแขนขา เป็นไรขนที่ดูเซ็กซี่จริงๆเมื่อตัดกับสีผิวที่ขาวจึงทำให้ไรขนน้ำตาลอ่อนมันชัดขึ้น เจอไม้นี้ของมันเข้าไป เปลือกตายังคงเม้มแน่น  ข้อมือกุมแน่นไขว้ประสานเข้ากับหน้าอก ท่อนขาเล็กๆเบียดแนบชิดไขว้เข้าหากัน ไอ้พงษ์เหมือนได้ใจกับอาการของคุณฟาง มือมันจากที่คอยรัดช่วงเอวมันคลายออกใช้ฝ่ามือสากๆของมันลูบไล้บริเวณหน้าท้องน้อยของคุณฟางสำผัสที่ได้รับคงทำให้มันเพลิดเพลินจริงๆ เพราะเสื้อแขนกุดเอวลอยตัวนี้ มันลอยอยู่เหนือสะดือขึ้นไป จนถึงชายโครง มือมันคงได้สำผัสที่เนียนนุ่มเอามากๆร่องสะดือน้อยๆที่บุ๋มสวยและน่ารัก กับเนื้อสาวที่เนียนและขาวปานสำลีบริเวณหน้าท้องแบบนี้ ผมสังเกตเห็นมันแอบใช้มือขวามันดันท้องน้อยคุณฟางให้โยกมาด้านหลังจนสะโพกเบียดเข้าหาช่วงกลางลำตัวมัน ตัวมันเองก็คอยแอ่นสะโพกมาด้านหน้าให้เบียดเข้ากับร่องก้นของคุณหนู ที่มี กระโปรงสั้น ผ้าบางพริ้วๆทรงพรีท กั้นขวางอยู่ ผมว่าคุณฟางคงจะสามารถรู้ถึงสำผัสท่อนแข็งๆอุ่นๆ ที่กำลังกระทบเข้ากับร่องก้นของเธอได้ เพราะดูเธอหน้าแดงมากยิ่งขึ้น เหงื่อผุดออกตามหน้าผาก แต่ก็ไม่รู้จะต่อต้านอย่างไร ผมหันไปทางคุณแก้ว อืมมม ไม่แพ้กันเลย โดนไอ้เหี้ยนั่น รัดเอวกิ่วหันหน้าเข้าหากัน หัวเธอก็คลอนไปคลอนมา ช่วงจังหวะคลอนไอ้เหี้ย ก็โน้มทั้งปากทั้งจมูกบางจังหวะแอบแยงลิ้นเข้าไปในใบหูของเธอ  จนคุณแก้วสั่นสะท้านไปทั่วร่าง ขาเหมือนจะทรงตัวไว้ไม่อยู่ ไม่รู้เพราะความเมาหรือความรู้สึกแปลกใหม่ที่ได้รับ มือน้อยๆของเธอยกขึ้นมาดันแผงหน้าอกของไอ้เหี้ยนั้นตลอดเวลา มือขวาของมันจับยึดเอวที่แอ่นโค้งสวยได้รูปเข้าหาลำตัวมัน ส่วนมือซ้ายมันแอบเอาลงไปวางแหมะที่ต้นสะโพกของคุณแก้ว แล้วดันให้เข้าหาลำตัวส่วนล่างของมัน ผมคาดว่าช่วงกลางลำตัวมันคงจะแนบเน้นเข้ากับโหนกของคุณแก้วแน่ๆ เพราะดูแล้วมันส่ายสะโพกไปด้านหน้าเน้นๆ เข้าหาโหนกคุณแก้วเจอผ้ากระโปรงบางๆกั้น มันอาจจะเหมือนแทบจะไม่ได้ใส่อะไรเลยด้วยซ้ำ เห็นแล้วรู้สึกอิจฉามันจริงๆ ดูไอ้เหี้ยมันพยายามแอบใช้ลำตัวมันดันบดไปด้านหน้าพร้อมชายกระโปรงที่ถูกดันงัดขึ้นบ่อยๆมันเริ่มเผยอเลื่อนขึ้นๆ จนชายกระโปรงด้านหน้ากองอยู่ที่โคนขาอ่อนอยู่ร่อมร่อ  โดยที่คุณแก้วไม่รู้ตัว ผมว่าทักษะไอ้เหี้ยพวกนี้ก็ใช้ได้นะ ไม่ผลีผล่ามดีเดี๋ยวไก่ตื่นมาร้องลั่นคุมไม่อยู่จะเรื่องใหญ่แต่อาจเป็นโชคดีของพวกมันมาเจอเด็กหัวอ่อนหลอกง่ายแบบนี้เข้า ยิ่งไปกันใหญ่เข้าทางโจรเลย 
   ." พี่ ๆ!!! อืมมม พอก่ออออนๆ   หยุดดด ก่อน ฮืออๆๆๆ  อย่าทำแบบนี้ กับฟางงงง ฮือออๆๆๆขอร้องล่ะฮือๆๆ"  เสียงนี้ทำให้ผมต้องหันกลับไปดูฝั่งของคุณฟาง คุณฟางออกเสียงกระท่อนกระแท่นเหมือนคนเมาก็ไม่เชิง เสียงออกปนเซ็กซี่หน่อยๆแหบๆเหมือนคนหมดแรง ทักท้วงออกมา พร้อมทำเสียงเหมือนคนร้องไห้ ไร้ทางสู้  เมื่อไอ้พงษ์มันใช้มืออีกข้างตะปบไปที่ต้นขาด้านหน้าที่เนียนนุ่มของเธอที่ขนาดต้นขาเธอก็คงเท่ากับต้นแขนผมได้ละมั่ง เหมือนจะ พยายามลูบไล้เลื่อนให้สูงขึ้นจนถึงชายกระโปรงมือน้อยๆของคุณฟางทั้งสองจากที่กอดหน้าอกไว้แน่นรีบลดลงมาคว้าหมับเข้าที่ข้อมือของมันไว้แน่นดันไม่ให้มันพยายามเลื่อนขึ้นสูงกว่านี้ได้
   "จ๊ะๆๆ ไม่ก็ไม่  ไม่ทำแบบนี้ก็ได้จ่ะอ่ะ แต่ต้องดื่มอีกแก้วนะจ๊ะคนดี " มันยื่นข้อเสนอโง่ๆให้คุณหนูอีก ดูเธอจะไม่มีทางต่อรองได้ทำได้เพียงแค่ซื้อเวลาถ่วงเวลาให้ผมมาแล้วช่วยเธอเท่านั้น จึงจำใจต้องดื่มอีกแก้ว และอีกแก้ว

areja

......................................................................................................................

การตอบ รีพลายอย่างพอเหมาะพอควร ถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมาถ้าไปด่าเหน็บแนมไม่เหมาะสม จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub (Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก ห้ามใช้ทุกกระดานในเวป)
,ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เปล่าๆเฉยๆ)
emo  เปล่าๆ รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ มักง่ายต่างๆ
จะโดนแบนทันที 6 เดือน คราต่อไป
แบนเพิ่มขึ้นหรืออาจจะหายเมื่อคุณไม่ปรับปรุงการการรีพลายตอบ

และ ตอบซ้ำมาหลาย ดอกใน กระทู้เดียวกัน หรือ กด อ้างอิงของไรต์มา อาจโดนพักใช้ได้ทันทีเหมือนกัน เมื่อคุณได้โพสต์แล้ว
มันคิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้นอกจากปั้มกระทู้ หรือเโชว์เกรียน ระวังหน่อยถ้าถูก pm เตือนแล้วครั้งต่อไปจะแบน รู้ไหม?
,

ผลงานที่ สมาชิกอุตสาห์นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบแบบนั้นได้ก็ไป
            อย่าทะลึ่งมา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิด กฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

*.:。*゚'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚'゚・.。.:* (◠‿◠:✿)*

ถ้าถูกแปะเตือนที่ โพสต์หรือกระทู้คุณ หรือส่งคำเตือนไปที่ pm คุณ จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ เพราะอาจโดนแบนทันที 6 เดือน....

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

.....................................................................................................................

pamafry

ขอบคุณครับ ย้ายหมวดซะแล้ว
ปล รู้สึกเหมือนสั้นๆ แต่อาจกำลังเข้าด้ายเข้าเข็มเลยรู้สึกว่าสั้นก็ได้
โสดดดด!!

ponggunyuki2527

suriyamahajit

แหมรอดูให้พวกนั้นปลุกคุณหนูๆตื่นก่อนล่ะสิแผนสูงจะได้เจาะไข่แดงเลยดีกว่า

muzachi

ลุ้นๆรีบเข้ามาช่วย รอพระเอก

dujimak

แม้อ่านสนุกได้ลุ้นอีกแล้ว
ขอบคุณครับ

Otaza

รอพระเอกมาช่วยเหลือ ไม่แน่นะครับ ยาอาจจะออกฤทธิ์แล้ว เพียงแต่ถ้าคุณลุงขับรถลุยเลย อาจจะลุยไม่ผ่าน 
ต้องค่อยๆ เข้าทำ ^_^

johnywalker

เข้าไปช่วยตอนนี้จะโดนตีนไหมนะ

gfthebc

อย่า​ให้​น้อง​ๆ​ต้อง​เจอ​กับ​เรื่อง​ร้าย​ๆ​เลย​นะ​ครับ​ ถูก​กลุ่ม​คน​รุม​ น่า​สงสาร​มาก​ๆ​ ให้​พระเอก​มา​ช่วย​เถอะ​ครับ​จะ​ได้​หล่อ​เลย​ แล้ว​เดี๋ยว​ค่อย​ฟิน​กับ​พระเอก​

hanabombam

สี่ต่อหนึ่ง ตอนแรกไม่เข้าไปช่วย ตอนนี้สี่คนหื่นมากแล้ว เข้าไปช่วยตอนนี้จะไหวหรา จะจมตีนตายไหมอ่ะ

comebacktome

อย่าไปช่วยเลย อยู่ใกล้ๆแล้วนํ้าเดินก็พอแล้ว 

gritkin

สงสัยรอโดนกระตุ้นให้สุกงอมก่อนค่อยช่วยจะได้มีโอกาสเผน็จศึกเองเลย 5555

babbom

รอให้ได้ที่ก่อนครับแล้วค่อยพากลับไปเม้มหน้าเม้มหลัง

holovelove

จะปล่อยปลาให้คนอื่นกืนหรอ เสียดายเลย
เหงาๆ