ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 6/7 ตอนจบ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 12, 2019, 02:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wormy

พล๊อตปูทางมาสุดทางครอบครัวสุขสันต์แล้ว  มายุหายซึนสักที

จบสวยมาก ชอบมายุที่สุด รอตอนพิเศษครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดูๆแล้วคุณแม่เคียวโกะจะเข้าใจมายุได้ดีกว่าคุณแม่แท้ๆนะ เจอทีเด็ดคุณแม่เคียวโกะเข้าไป มายุก็คงจะยอมเปิดใจล่ะทีนี้ ที่เหลืออยู่ก็ปล่อยให้เป็นหน้าที่ของชุนจิ....อิอิ
ฮี่ฮี่...ในที่สุดมายุก็ติดใจดุ้นของพี่ชายจนยอมทิ้งเซ็กซ์ทอยไปจนหมด ต่อไปนี้ชุนจิก็เหนื่อยหน่อยแล่ะ ต้องคอยดูแลหอยของสามสาวอย่างทั่วถึง....อิอิ

tadds

ท่าทางน้องจะหลงมาก งานนี้ก็แต่งกับน้องไปเลย จะได้อยู่กับแม่กับแม่เลี้ยงไปด้วยเลย
edit: ตอนต่อไปแม่พาหนีหรอเนี้ย

Napp Napp

กลายเป็นตีฉิ่งซะงั้น  แล้วก็ 2 ต่อ1 ต่อเลยซินะ

Edit
สุดท้ายฉาก 3ต่อ1 ที่รอค่อยมาก็มาสักที่   เรื่องคุณภาพ
แต่ตอนนี้จบหนีกันไปนี้คืออะไร  จบแบบนี้จริงๆๆหรือมีต่อตอน 7
ถ้าจบแบบนี้  นี้  สงสารมายุ นะ จะทนได้ไง ติดใจพี่ชายขนาดนั้น

จริงๆ  เรื่องนี้ สนุกดีกมาก คนวาดควรทำ ภาค 2 ต่อเลยก็ดี น่าสนุก
ขอบคุณสำหรับงานแปล เรื่องนี้ครับ

HaoMaRu

น้องสาวเงี่ยนน่ะแต่ไม่ยอมบอก จะซึนไปไหน ซึนแตกก็จบแล้ว

จริงๆมายุนี้ ลูกติดเมียใหม่พ่อ ไม่ได้มีความเกี่ยวข้องอะไรเลย ก็จับแต่งงานไปให้จบๆซะ แล้วก็อยู่กัน 4P อย่างมีความสุข

reawz7192

flukehaha

น้องสาวออดแนวซึนซะงั้นแต่ก็ไม่รอดดูทรง
****จบแบบฮาเร็มอย่างที่คิด ตอนหน้าคุณแม่กะเก็บไว้คนเดียวเลยแหมม
Manchester United Football Club
We are Red Army

padthai

ขอบคุณครับพี่น้อง

เป็นรีเจนท์มาได้ยังไง มักง่ายขนาดนี้

gigga

ก่อนอื่นต้องขอโทษท่านKater ก่อนเลยที่ผมมาเม้นติดๆ กันหลายๆตอนในคราวเดียว คือผมอยากดองไว้อ่านคราวเดียวเนื้อเรื่องจะได้ไม่ค้างคา(หวังว่าท่านจะไม่แบนผมนะ ฮ่าๆๆ)
แล้วผมสารภาพเลยว่าไปดูที่แปลอิ้งมาแล้ว แต่อ่านไม่ออกทำให้ไม่ค่อยรู้เนื้อเรื่องเลย ต่างกับที่ท่านแปลให้อ่าน มันทำให้เราเข้าใจเนื้อเรื่อง เข้าใจตัวละครมากขึ้น ขอบคุณท่านมากจริงๆ ที่แปลโดยไม่คิดเงิน ยังไงก็สู้ต่อไปนะท่าน

พร่ามมาเยอะ ผมขอเริ่มแสดงความเห็นในตอนนี้ละ ในที่สุดน้องสาวก็เตรียมเข้าแกงค์แล้วฮ่าๆๆ สุดท้ายคนที่มาปรับความเข้าใจกันก็เป็นแม่ของอีกคน เหมือนชุนจิที่ได้แม่เลี้ยงคอยดูแลตอนแรก ทำให้สองพี่น้องนี้ มีสตอรี่คล้ายๆกันเลย (บอกเลยผมอยู่ทุกทีมครับ สามัคคีไว้ เหมือนดั่ง Avengers ฮ่าๆๆๆ)

ทีแรกเห็นคุณยูริมาห้าม ก็คิดว่าเห้ยย คุณยูรินี่ดูเป็นผู้ใหญ่ที่สุดละ แต่ไหงได้...ฮ่าๆๆ แต่สุดท้ายก็ได้เห็นฉากที่ทั้ง4คนมาร่วมโต๊ะเดียวกันซะที รู้สึกฟินสุดๆเลยฉากนั้น จบแบบแฮปปี้เอ็นดิ้ง ไปอีกเรื่องงง (หวังว่าตอนพิเศษจะมีฉากที่ทั้ง4คนร่วมวงกันอีกนะ ฮ่าๆๆ)

ไม่ต้องกังวลครับ ถ้าคนคุยรู้เรื่อง แสดงความจริงใจซักนิดผมก็ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัว  ::WooWoo:: แต่ถ้าจะให้ดีอยากไปอยู่ในครอบครัวของเจ้าชุนจิมากกว่า

รับทราบครับผมม
แหมมมท่าน พาผมไปด้วยคนสิครับ ฮ่าาๆๆ

kapomman

น้องสาวแอบซึนซินะ  โดนฤทธิ์คุณแม่เข้าซึนแตกเลย  มีแววจบแบบครอบครัวสุขสันต์แฮะ

ปล. เป็นไปตามคาด  ถ้าอนาคตจับแต่งกับน้องก็อยู่ร่วมกันได้แบบเดิม   ตอนหน้านี่คุณแม่แอบพาไปเดทสองต่อสองซินะ  ขอให้เป็นแบบนั้น ไม่อยากเจอสายดาร์ก

โดเรม่อน

เรียกร้องความสนใจแล้วแอบมีใจให้พี่ชายเจอแม่พี่ชายกล่อมสะเรียกร้องหาช้างน้อยพี่ชายเลย555

อิ่มกันทั้งบ้านเลยแล้วตอนหน้ามีแอบหนีอีก จะจบแบบไหนกันแน่แต่หวังว่าจะจบแบบพี่ชายกับน้องสาวแต่งกันแล้วอยู่กัน4คนคงจะฟิน555

paisan

Whๅ่tE

เป็นน้องสาวที่ซึนจริงๆ อยากจะแย่แต่ก็ไม่ยอมบอก ละยังไปหึงขุ่นแม่ทั้ง 2 คนอีก อยากเก็บไว้คนเดียวอะสิ สุดท้ายต้องให้ขุ่นแม่มาช่วยเปิดให้
แต่ยังไงไอน้องชายก็มีแต่ได้กับได้หวะ อิจฉาชิบ โดนรุม 3 แน่นอน ครอบครัวสุขสันต์ครับ

หึ้ยยยยยย อิจฉาโว้ยยยย ถึงแม้จะเดาได้ก็เหอะ แต่ก็ยังอิฉา มีตอนแถมอีก คุณแม่จริงๆนี่แกจริงจังเลยเกิน ถึงกับทำแผนหนี แต่ไงก็เหอะสุดท้ายก็คงเหมือนตอนนี้
ละก็ถ้ามีเห็นงานแต่งกับน้องสาวก็คงดี

นนท์ สายหื่น

ถึวน้องสาวจะงอลถึงจะช้วยตัวเองมีของเล่นแต่ก๊ยังคิดถึงของพี่ชายอยู่ (เป๊นสิมันคันอะ)

ผู้ชายคนเดียวในครอบครัว ต้องดูแลทั้ง3สาว เลย (วัน1ไม่เหลืองเลยหรอ)

ไม่เข้าใจว่าไม่อ่านตอน 1-3 แล้วจะมาตอบตอน4-6ทำไม อ่านกฎไม่ออกเหรอ เรื่องไหนผมเอาจริงอย่าหาว่าโหด

xonly-1790

เปิดใจน้องสาวซะ แล้วชีวิตจะมีความสุข

สุดท้ายก็ปิดจ๊อปทั้งครอบครัวซะที ขุนแม่จะพาลูกหนีแล้วแต่เชื่อเหอะยังไงก็หนีไม่พ้นหรอกต้องจัดหนักแน่นอน 100%