ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 6/7 ตอนจบ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 12, 2019, 02:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akine

::Sweat:: 5555งอนเยาวเลยมายุต้องให้แม่มาเคลียร์เนอะ
edit : มายุน่าสงสารสุดแล้วมีแม่เซ็กซ์จัด แต่ดีนะชุนนิสัยดีพอได้ จบตอนหน้าอยากให้มีภาคสองจัง555

nukeiei

ขออ่านก่อนนะครับ

ในที่สุดก็ปรับความเข้าใจกันได้ แหม่ตอนต่อไปแม่จะเอาไๆปคนเดียวเลยไม่ยุติธรรม

yopern

ทำไมคิดว่ามายุไม่ชอบเซ็กซ์ล่ะชุนจิ ก็นายเองไม่ใช่หรอที่จับเค้ากระแทกไม่นับเลย แตกเป็นสิบทำเป็นลืม มันก็ต้องคิกถึงกันบ้างล่ะ

edit นั่นแน่คุณเคียวโกะจะแอบพาหนีแล้วเก็บใว้กิน ใจแคบจริงๆ ว่าแต่เป็นครอบครัวที่มีความสุขจริงๆนะ

bomb1021

น้องสาวซึนแตก ซึนหนักมาก งอนหนักมาก

ทำไมเจอนิ้วแม่พระเอกทีเดียวอาการเปลี่ยนเลยหละเนี่ยยย

edit อ่าวพอหนีทำไม สวิงวนไปน่าจะสนุกดีออก แถมยังจัดน้องสาวไม่สมใจอยากเลยยยยย

BlackSkuLL

ฮั่นแน่.... ชอบเร่งเครื่องตอนอยู่คนเดียวหรอ ไม่จริงใช่ไหม สุดท้ายก็ต่องมาซึนลำบากพี่ชายอีก ไปๆมาๆคอมโบแม่น้อง ทั้งบ้านเลย ต้องมีแน่นอน 5555 ผมทีมมายุน่ารักจริง

Peter Taowating

น้องสาวคงงอนเพราะใครๆก็รักพระเอกของเรา ทั้งแม่ตัวจริงและแม่เลี้ยง  แถมเวลาพระเอกเราทำกับน้องสาว ก็ยังไม่ค่อยมีเทคนิค  แต่งานนี้ได้คุณแม่มาช่วย น่าจะตกหลุมรักเอ็นพระเอกเราอีกคน  ต้องขอบคุณท่านผู้แปล เลือกเรื่องนี้ได้สนุกดีจริงๆครับ ::Glad::

ไอ้หนุ่มนี่สุดท้ายก็ฟาดเรียบ เก็บใจสาวๆมาครองได้ทุกคน ว่าแต่ร่างกายจะไหวเหรอ  วันนึงน่าจะอย่างต่ำ 6 ยก เลย 555  แต่ตอนสุดท้ายแปลกดี มีถูกคุณแม่พาหนีไปอีก  สัยสัยต้องมีต่อภาคพิเศษ  ::Yes!::

Boran Mark

ไม่พ้นมือคุณแม่เคียวโกะไปได้ 555 คงจะลงเอยกันด้วยดีนะ อิจฉาไอ้ซุนจิมากกกก
edit:นึกว่าจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งเป็นครอบครัวสุขสันต์ แต่ไหงจะหนีไป 2 คนแม่ลูกซะงั้น

Gondar

งู้ยยยยย สาวซึนดีๆนี้เอง เจอนิ้วแม่ผัวเข้าไปเสร็จชินจังแน่ๆ จบแฮปปี้

อ้าว ตอนพิเศษนี้เดี๋ยวเจอชินจังเยเรียกสติแน่ๆ  ::JubuJubu::

PEE WAII

น้องสาวมายุ น่าจะหวงพี่ชายมาก แต่ก็ทำเหมือนไม่สนใจ ดีที่มีคุณแม่เป็นตัวกลางคอยประสาน ครอบครัวอบอุ่น ซี๊ดซ๊าดแน่นอน

:::: เหมือนจะมีภาคต่อที่น่าสนุกเหมือนเดิม

ถ้าผมเป็นพระเอก คงฟ้าเหลืองทุกวันเลยครับ ที่มีแต่สาวๆมารอแบบนี้ ช่างอบอุ่นเหลือเกิน

*****ชักเสียวๆแล้วสิว่าตัวเอง เม้นตามที่เจ้าของกระทู้บอกรึป่าว

goppy123

งอนยาวๆเลยนะมายุ แม่ชุนจิมาเคลียให้ มายุนี่ซึนจริงๆเลย ::Glad::

ตอนนี้ครอบครัวสุขสันต์เลย ตอนพิเศษนี่หนีไปเที่ยวกัน2คน  ::Hmmm::

ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ

HK

รู้สึกว่าครอบครัวนี้จะสุขเกินไปแล้ว แบบแม่จริงมาบิ้วลูกเลี้ยงอีก

***สรุปตอนพิเศษนี้จะหนีตามกันจริงๆหลอ ผมว่าน่าจะหักมุมนิดๆแบบไม่ไปกับแม่นะ

tazasss01

ง้อโดยวิธีนี้ มีหรอที่จะไม่สำเร็จน่ะ ที่นี้คงหายหึงไปเลยสิน่ะ

เนื้อเรื่องน่าจะจบตอนนี้น่ะ ตอนต่อไปเป็นตอนพิเศษหรือจะ จะหนีตามกันไปจริงๆน่ะ

Ae Haha

พระเอกจะทำให้น้องสาวมาร่วมวง 3-1 สิน่ะ ช่วยตัวเองไม่มันเท่าดุ้นคนที่เรารักหรอก

kanta110

ใกล้บทสรุปเข้าไปทุกที สุดท้ายน้องสาวก็ขาดพี่ชายไม่ได้

Edit : พออ่านจบแล้วมันก็น่าจจะจบได้เลยนะตอนนี้ ตอนหน้าของแถมหรือเปล่าน้อ แจ๋วจริงแม่ๆน้องสาว

nekki

สงสัยติดใจตอนพี่ชายจัดไม่ยั้งตอนคิดถึงแม่แท้ๆ แล้วพอคู่แม่ลูกดีกันเลยน๊อย ว่าไปพูดถึงน้องสาวในเรื่องนี้ผมชอบนางสาวมากที่สุดนะแต่เสียที่เปิดมาตอนแรกเจอทำกับพ่อซะละ แล้วก็ไม่รู้ด้วยว่าใครได้ซิงของน้องสาวไป
EDIT: ตอนหน้ามีหนีตามกันด้วย ผมว่าแค่คู่มือเดทอย่างตื่นเต้นเร้าใจเท่านั้นละมั้ง

ผมว่าเสียให้ของเล่นไปนานแล้วครับ ยัดอันใหญ่ขนาดนั้น