ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season3 ] ตอนที่ 36 : แม่

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 23, 2020, 12:37:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigbuff

Paradise

โห แม่ของริวอย่างโหด ถ้าเมียริวมีโหดๆอย่างนี้สักคน ริวเละแน่ๆ

occocc

naitoom

ควรจะต้องมีตอนแยกสำหรับแม่ของริวแล้วละครับ

montoya2109

howto

แม่มาแล้ว แต่ลุ้นนะว่ากระแตจะเข้าหายังไง

nagatobimaru

นายแม่การะเกดครับ แว็ปหนีจากพี่หมื่นมาอีกแล้ว
สรุปแล้ว นายน้อยริวกะ จะมีภรรเมียกี่คนหรือครับเนี่ย หรือว่าจะเอาให้ครบทุกสาขาอาชีพเลย

Thongchai Wangsri

tumsweet

รุ้งพลอยยังไม่หมดวิบากกรรมแค่คิดก็หน่วงหน่อยๆแล้วเฮ้อ

err

แม่สามีมาหาแบบเหวอๆเลย  คิราระกับพี่อั้มคงได้เห็นอนาคตที่มีกระแตเป็นเมียริวเพิ่มอีกคนมั้ง..
ไม่ใช่หรอกมั้ง  ใบเฟิร์นเธอไม่ได้เป็นอย่างที่ใครๆคิดหรอก 

tree0107

แม่หาเมียให้นายริวอีก1แล้วนะขอบคุณแม่มากๆครับว่าแต่ท่านแม่นี่อย่างโหดเลยนะขอบอก

bbblack

แม่นายริวดุใช่เล่นโดนโป้กเดียวนายริวถึงกับสลบหมดสภาพเลย

แก้วใจ

การะเกดแม่ริวนี่โหดได้ใจเลย ขนาดรินที่เก่งกาจยังโดนเล่นซะน่วมเลย รินถึงหงอมีเมียเดียว ไม่กล้าสร้างฮาเร็มแบบริวกะ  ครอบครัวนี่ไม่ใช่ตนแล้ว แต่ละคนเหนือมนุษย์เกินไปแล้ว

××Mon××

แม่การะเกดน่าจะมาตอนสะใภ้อยู่พร้อมหน้าพร้อมตากันนะ ดันอยู่กันแค่สองคนซะอีก

ปิติ จิตกะพงษ์

เป็นการพบกันสั้นแต่ประทับใจสุดๆ เอ่อออจะเรียกวประทับใจก็คงไม่เต็มปากเล่นเฮดบัตเต็มๆแรงแบบนั้นนี่เนอะ แต่ก็สงสารนายริวอยู่ดีแหล่ะ