ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Woruto] Yuuyami kara no Butai X : X มิติพิศวง [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กรกฎาคม 13, 2021, 10:26:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

แถมตอนเสริม 4 หน้าไปด้วย

ป.ล.ยังมีตอนใหม่อีกตอนที่เพิ่งออก เดี๋ยวแปลให้ครับ

samsung014

โดนทุกวันเลย จะมีแรงเรียนมั้ยเนี่ย ระหว่างผีสาวกับอาโอกิ ใครจะชนะเนี่ย

nowhereman

อันนี้เหมือนอ่านการ์ตูนตลก ติดเรท มากกว่าการ์ตูนโป๊นะเนี่ย  งานนี้พระเอกน้ำหมดตัวทุกวันแน่ๆ ทั้งคนทั้งผีแย่งกันแบบนี้

noohun

โดนผีblow job ให้ทั้งวัน ยังมีแรงเหลืออีกรึเนี่ย เจ้าหนู
นี่อาโอกิจังเธอเห็นผีจริงมั้ยเนี่ย ทำไมโดนสิงเอาง่ายๆ

MooOon

ไงดีอะ เรื่องนี้แปลกๆ ถ้านางเอกบอกว่ามีเซ็นเเต่เเรก

ทำไมยอมให้โดนสิงอะ หรือไว้หาข้ออ้างจะได้ไม่อายตอน

มามีเซ็กกับพระเอกหรอ? ปีศาจก็เเลดูน่ารักดี น่าจะมีการ

ให้นางพัฒนาตัวเองได้หน่อย เผื่อจะได้มีช่วงล่างไว้ให้พระเอก

จะได้จบเเบบ 3 p ^^

yakusa98

ดูแล้ว คงได้ตายก่อนโตแน่ ๆ เจอปีศาจทำแบบนี้ทุกวัน

ส่วนผู้หญิงเหมือนจะมองเห็นปีศาจและพยายามกันไม่ให้ปีศาจเข้าใกล้อยู่เหมือนกัน

bigboy001

::Thinking::
ปีศาจมันดูแปลกๆนะไม่มีท่อนล่างแสดงว่า
จะแปลกเป็นชายหรือหญิงก็ได้หรือเปล่า?
เดาว่าต่อไปเดี๋ยวปีศาจก็กลายเป็นร่างหญิง
แล้วก็แย่งสแวงแกงกับพระเอกแหงๆ
ไม่ก็กลายเป็นร่างชายไปจัดหนักฝ่ายหญิงด้วยเลย

xfreestylex

สรุปรู้หรือไม่รู้ นางเอกก็แปลกๆนะ

Creader

uta01

ไม่ใช่เรื่องน่าทุกข์ใจเจ้าหนู น่าอิจฉาเสียด้วยซ้ำ

ว่าแต่ถ้ามีตอนต่อ น้องนางเอกนี่ถ้าจะไม่เบา

tjnz2530

ดูแล้วออกแนวฮาๆ มีหลายตอนแน่เลย

ขอบคุณหลายๆ

mrfun

ความสุขอยู่ที่การแบ่งปัน

godjokerz

เรียนไม่จบแน่ ๆ จ้า หมดแรงตาายก่อน 555

変Man

คนเดียวก็แย่แล้วโดนควบสองก็ตัวแห้งสิครับแบบนี้