ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 33

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กันยายน 18, 2021, 12:41:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nu metal

au2000

พี่รู้เลยว่าน้องชอบโทน เจ้าตัวยังเถียง

jooloo

เจ๊หมิวจะกินเด็ก เจ๊ชอบอันใหญ่บองบักโทนแน่

motbonzi

เจ๊หมิวนี่พออยู่พี่แมนแล้วกลายเป็นเด็กน้อยไปเลยนะเนี่ย ทำอะไรก็โดนจับได้ตลอดปิดพี่แมนไม่ได้เลย

err

montoya2109

singkanong

อ่อพี่แมนเป็นพี่ชายที่ดีอ่ะใช้วิธีนี้ปรับเปลี่ยนนิสัยน้องสาวลุงทุนสูงไปไหมเนี่ยแห่ะๆหรือหาแฟนให้น้องสาวโดยไม่ให้รู้สึกตัวปล่อยไปตามเพลงอิอิ

locklock leck

::Shy::คิดถึงพี่หมิวในซีรีย์หกลักเลย

chakit9371

โหโทน หมิวแอบอบนานาแล้วนี่แบบนี้

whitebag

บางเรื่อง เราก็ไม่เคยรู้เลยว่า ทำไมใจเรา ถึงได้งอแง ง๊องแง็ง แบบนี้...

Kingmar

คิดถึงจัง กลับมาแล้วเหรอครับ. พี่โทนผมเป็นไงบ้างน่าจะหายดีแล้วนะครับ ยังไงดูแลตัวเองกันนะครับ ฝากความคิดถึงเจ้เตยด้วยครับ

Thanee_samsung

ไม่ใช่โดนแกงธรรมดานะ โดนแกงหม้อใหญ่เลย คุณแมนนี่ใช้ได้ แสบสันจิงๆ

peddo

โทนโชคดีมากที่พี่แมนถูกชะตา ไม่งั้นได้ชะตาขาดแน่ พี่บางคนพอถึงน้องสาวตัวเองแล้วแทบสติแตก ถือว่าพี่แมนนี่นีกเลงจริง แถมอ่านขาดด้วยครับ แต่ก็ถือว่ากล้าได้กล้าเสียมากครับ
ส่วนเข๊นี่ ตอนนี้เสียอาการมากมาย โดยเฉพาะตอนหึงรุกะ ผู้หญิงบางคนก็แบบนี้ครับ เจ๊อย่าเขินเลย แต่เอาแต่พอดีนะครับ ไม่งั้นโทนช้ำแย่
เด็กบางคนสมัยนี้ก็เป็นแบบคุณหมิว แม้จะไม่รวยอะไรมากมาย เพราะการเลี้ยงที่อยากให้ลูกสุขสบาย ไม่อยสกให้ลูกลำบากเหมือนที่พ่อแม่เคยเป็น จนทำให้ลูกๆ ไม่เห็นถึงความลำบากและราคาที่พ่อแม่ต้องจ่ายไปครับ ทั้งที่เป็นเงินและอื่นๆ

solid17

มาแล้วหลังจากรอสะนานเลย
แต่หมิวก็โดนพี่แมนจับได้แล้วว่าแอบชอบโทน 555

leopoldi

พออ่านเธอ ฉัน และ เขา ซึ่งเป็นมุมของคุณหมิว ผมรู้สึกเลยว่า ตรงข้ามกับความคิดของโทนในเรื่องร้านเกะ ที่ออกมาแนวนางพญา อันนี้ดู เป็นมุมน่ารักๆ ออกติดเด็กๆ ด้วยนะเนี่ย น่ารักมากครับ