ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 70 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 06, 2021, 12:29:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

monster gmail

temeebig

pankea

มิ้นต์แตกต่างจากดาวกับแก้มตรงที่สองสาวนั้นอ้อนแบบน่ารักแต่สำหรับมิ้นต์มีมากกว่านั้นคือทั้งโหด ดุ หวานซึ้งและน่ารัก

Aeerotic

อยู่กันพร้อมหน้า มันก้อจะวุ่นๆหน่อย แต่ก้อสุขไม่ใช่น้อยนะนายโทน

chang1978

thana7

pankea

โทนเจอวลี"ไม่รักเจ๊แล้วเหรอ"จนได้สินะ ทีนี้จะเอาไงล่ะแค่เรื่องเสร็จจากโรงยิมแล้วจะกินข้าวที่ไหนก็อึกอักพูดไม่ออกแล้ว สรุปว่าในที่สุดโทนก็คงต้องตอบว่า"ไปครับ" ปล.ผมคงรอตอนต่อไปอย่างใจระทึกนะครับว่าโทนกับเจ๊หมิวจะเคลียร์กันถึงไหน

Chan_Som

สามสาวร้านเกะ นี้ต่างคนต่างไม่เหมือนกันเลย แต่ละคนก็มีเอกลักษณ์ของตนเอง น่ารักไปคนละแบบ สำหรับผมอ่านมาถึงตอนนี้ เรื่องพิศวาสสนใจน้อยลงไป  สนใจแต่เรื่องดราม่า ฮ่าๆๆ กำลังติดตามว่า จะคืนดีกับเจ้หมิวคนสวย พี่จ๋า และพี่เตยคนน่ารักแบบไหน อีกนานหรือเปล่า โอย ๆ เมื่อไหร่จะถึงตอนนั้น
::DayDream::

โอ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คุณโทนครับ มาจบตอนอะไรแบบนี้ จบแบบความอยากของผมพุ่งปรี๊ดดดด เลยอยากอ่านต่อ แบบร้องโอ้ยยยย เหมือนตอนจบตอนของท่านโทนเลย ผม FCเจ้หมิวคนสวยครับ มาเร็วๆ นะครับตอนต่อไป เลือดกำเดาความอยากรู้อยากอ่านของผมพุ่งเป็นทางแล้วววว...ครับ

จรัญ บุญชู

แบบนี้ต้องจัดเต็มก่อนแล้ว...ถ้าเกิดปัญหาขึ้นก็ค่อยๆแก้ไขภายหลัง

Fast_Fast214

3สาว3มุม ชีวิตเทพโทน ต้องรีบมือได้ทุกเรื่อง ไม่ว่าสาวทุกคนจะมาไม้ไหน เทพโทนต้องได้ดีแน่นอน เพราะได้สาวๆช่วยไว้นั้นเอง

inputpy

nanakung55

ดูมีความสุขกันดีนะ หยอกกันไปมาระหว่าง 3 สาวกับโทน อยากให้เป็นแบบนี้ไปเรื่อย ๆ นะ

ดีใจแทนโทนที่มีสาว ๆ 3 คนเป็นห่วงเป็นใย แต่ก็กำลังสงสัยว่าโทนจะโดนเจ้หมิวทำอะไรนะ มีเรื่องอะไรที่ต้องคุย และโทนจะหายงอนเมื่อไร

Supersunny