ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่นเฉย ๆ

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 14, 2023, 11:30:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GoDeRsOuL

บอกเลยว่าเกรงใจนักอ่านมากๆ ที่ต้องค้างคา กับการมาๆ หายๆ ของผม

ผมอยากเขียนต่อมากเลยครับ แต่ไม่มีเวลาเลย ก่อนหน้าพอจะแบ่งเวลาจากงานประจำและวันหยุด เสาร์-อาทิตย์ มาเขียนได้บ้าง แต่ปัจจุบันเวลาจะนอนยังแทบไม่พอ

ตั้งใจว่ากลับมาเขียนรอบนี้จะเขียนยาว ๆ เอาให้เลี้ยงชีพได้ แต่สุดท้ายก็ทำไม่ได้อีกแล้ว

คงจะอีกพักใหญ่ ๆ เลย กว่าสิ่งที่กำลังทำจะอยู่ตัวจนพอให้มีเวลากลับมาเขียนต่อได้อีกครั้ง

โผล่มาบ่นให้ฟังเฉย ๆ ครับ เผื่อใครจะคิดถึง

swbkk

คิดถึงซิครับ จะไม่คิดถึงได้ยังไง แต่งานประจำต้องมาก่อนงานพิเศษล่ะครับ พวกเราแฟนประจำก็ได้แต่เอาใจช่วย ขอให้งานประจำอยู่ตัวเดินไปตามที่ต้องการ เพื่อจะมีเวลาและอารมณ์มาเขียนให้ได้รับความบันเทิงกันอีก ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ