ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โรงเรียนฝึกสอน ตอนที่ 2 วันแรกสู่โรงเรียนฝึกสอนสุดแปลก(1)

เริ่มโดย Izuna, ตุลาคม 30, 2016, 06:32:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Farewell

สู้ๆนะไรท์เตอร์อย่าถอดใจซะล่ะ ชุดอยู่หอถ้าให้เราแนะนำก็ต้องตามนิสัยตัวละคร ช่วงนี้ยังใจแข็งอยู่ก็ต้องมิดชิดที่สุดแบบที่ยังไม่ผิดกฏหอพัก  ::Shy::

liverpudlian

แต่งได้ดีมากๆครับมเป็นกำลังใจให้สำหรับตอนต่อไป ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆครับ

Izuna

อ้างจาก: liverpudlian เมื่อ ตุลาคม 31, 2016, 01:09:56 ก่อนเที่ยง
แต่งได้ดีมากๆครับมเป็นกำลังใจให้สำหรับตอนต่อไป ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆครับ

ขอบคุณสำหรับกำลังใจคะ ^^ ตายแระมีผลในทางบวก นึกว่าจะไปทางลบ เพราะคิดว่าแต่งเพราะสนองตัวเองเล่นๆ อิอิ สงสัยต้องรีบคิดให้เร็วๆ  ::Shy::

Izuna

อ้างจาก: fcspeed เมื่อ ตุลาคม 31, 2016, 02:55:37 ก่อนเที่ยง
ตามมาสองตอนละ สนุกมากครับ

ขอบคุณที่ติดตามนะ ^^ ทำการบ้านเสร็จเดี๋ยวเขียนต่อเน้ออ แหะๆ

swss2511

zephyr77

supertor

ชอบเรื่องในโรงเรียนแบบนี้มาก ได้อารมณ์สุดๆ เป็นกำลังใจให้นะครับ

likestory

naitoom

โรงเรียนอะไรครับ เป็นร.ร.สอนดาราเล่น AV แบบที่มีสมาชิกท่านหนึ่งเม้นท์หรือเปล่าครับ

Izuna

อ้างจาก: naitoom เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2016, 10:58:39 ก่อนเที่ยง
โรงเรียนอะไรครับ เป็นร.ร.สอนดาราเล่น AV แบบที่มีสมาชิกท่านหนึ่งเม้นท์หรือเปล่าครับ

น่าจะออกแนว สอนทำงานค่ะ แต่งานอะไรหรือทำแบบไหนที่ไหน ลองติดตามนะคะ ^^  ::ChuChu::

Gumg

ผมอยากให้คุณเขียนเรื่องนี้ยาวๆเลยครับ สัก 30 ตอนสนุกมากครับจินตนาการได้ดี