ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinobu Tanei] Imouto Sabotage หวังเคลมน้องสาว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 14, 2019, 07:47:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Surawong556

leed555

เจอน้องแบบนี้ให้ล้างทั้งบ้านยังไหวเลยครับ ไม่ต้องถามพค่นีองท้องชนกันแน่ๆ
เป็นไปตามคาดยสตน. แถมจะตายคนอกไปอีก555

civil2

J cup นี่ประมาณจูเลียเลยป่ะครับ แค่คิดก็ฟินแล้ว

ขาดอากาศหายใจแน่ๆ อยากรู้จัก่อนจะหมดสตินี่จะฟินหรือจะทรมาน 5555

นมใหญ่ หอยฟิต นางในฝันชัดๆเลย

Soulsteal Attapon

เดี๋ยวก็กลายเป็นพี่น้องท้องชนกันแล้วจ้า อิอิ

edit : อ่อย ขนาดนี้ปล่อยให้รอดมาได้ยังไงตั้งนาน ว่าแต่ได้ตายคาอกแน่ๆ เจอขนาดนี้เข้าไปทุกวัน รีดน้ำพี่ชายตลอดเลยนะน้องสาว อิอิ

แมงโก้ส้นตีน

เอานมน้องเป็นของเล่นเนี่ยนะ คิดได้นะ พระเอกเรา
น้องคงหวังยั่วตั้งนานแล้ว มาตบะแตกเอาวันนี้สินะ  ::DookDig::

ตามคานมซะงั้น  ::Oops::

dome704

l2aito

นมเป็นอาวุธที่มีพลังทำลายล้างรุนแรงที่สุดครับ
เป็นผมก็ยอมมม

อ่าว ตายในหน้าที่ซะอย่างงั้น ไปสวรรค์แน่นอน :3

ChaX

เห็นอยู่ว่าอ่อย ถ้าพระเอกไม่เอาก็โง่เหมือนเรื่องอื่นละ หวังว่าเรื่องนี้

ddcc

ผมว่าก็ไม่มีอะไรมาก สุดท้ายก็มีอะไรกันแลกงานบ้าน แล้วพระเอกก็กลายเป็นทาสทำงานบ้านต่อไป
อ้าวน็อคซะละ สรุปงานบ้านทำยังเห้ย555

Tdestiny

น่าจะจบแบบสวยๆไม่มีอะไรพลิคครับ

น้องสาวโหดมาก ขี้เกียจแล้วยังชอบชี้นิ้ว

แต่ถ้าเป็นพระเอกก็คงยอมเหมือนกัน555

garlicsclub

neokiseki

น้องมันหวังผลตอบแทนนินา แต่ใช้ตัวเข้าแลก

้ิเอ้าสลบตายคาอก

Noproblemman

พี่ชายนี่ใจดีจริงๆ
รับทำงานบ้านแทนน้องซะด้วย

ตอนจบนี่เอาฮาใช่มั้ยเนี่ย
ถ้าตายจริง เสียดายแย่เลย
ขอบคุณครับ

xnaja

เจเจ เจเจเจเจ

ใหญ่ไปแล้วคุณน้อง
แบบนี้เสร็จแน่นอน พี่น้องคนละแม่กันด้วย

ดูนมละนึกถึงเรื่อง Hen จัง
ตามคาดเสร็จสมอารมณ์หมาย
แต่ดูเหมือนไม่เคยเอากันรึเปล่านั้น ทำไมพึ่งรู้ว่าฟิต
สุดท้ายตายคาอก 555

exhausis123

นี่จะเรียกว่าอ่อยก็ไม่เชิง ดูชวนกันซึ่งๆหน้าเลย
ว่าแต่ชอบเสื้อที่เป็นชุดฮู้ดจัง

เอ่อ ก็กะว่ามีอะไรกันแน่อ่ะนะ แต่ตอนจบนี่แบบ คาดมะถึงจริงๆ ตายคาอกของแท้