ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu] Haha de Musei Shita Hi ฝันเปียกถึงแม่[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 06, 2019, 08:13:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wiphada Phanna

ผมล่ะชอบจริงๆเลยเเนวนี้ ถ้าเเม่หื่นขนาดนี้ล่ะก้
หึๆ จุนเปย์หน่าจะชวนเพื่อนมาร่วมนะ

syndromz

แนวแม่ลูกนี่เป็นอะไรที่สุดจริงๆ ยิ่งเอาชุดนักเรียนมาใส่นะสุดเลย

AIMOO KUNG

อย่างนี้ตกดึกมีลุ้นแน่นอนหรือแอบวางยานอนหลับดีแต่คิดไปคิดมาขอแบบแอบจับได้ว่าแม่ช่วยตัวเองดีกว่า ::Shy::

tantalize

infinityex

robocop

ac.tu

HaoMaRu

เป็น mother complex ขนาดที่เพื่อนแม้งยังรู้เลย เก็บๆไว้หน่อยก็ได้น่ะไอ้หนู  ::Oops::

ตอนแรกคิดว่าลูกอาการหนักล่ะ ไม่ใช่แฮะ คุณแม่นี้หนักกว่าเยอะ

nc312813

สนุกครับ เป็นเรื่องราวดี ช่วงวัยรุ่นผมก็เคยฝันแบบนี้กับแม่ แต่แค่ฝันนะครับ

tapakron22

เงี่ยนกะแม่นะไอ้จุ่นเปย์ แม่ก็ร่านรอควยลูกด้วยสมกันจิงๆ

AIMOO KUNG

อิจฉาจุนเปย์จังเลยอยากลิ้มลองทรวดทรงแบบจุนเปย์จัง ::Pull::

herem

แต่คุณแม่ก็แอบมายั่วลูกชายเหมือนกันนะครับเนี่ย แต่ดูแล้วท่าทางคุณแม่จะต้องเปิดมาเจอแล้วเข้ามาสอนลูกปฏิบัติแทนแค่การดูหนังแน่เลยครับ

factory182

ตื่นมาพบกับความจริงที่ไม่ใช่ความฝันแจ่มแมว