ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อีวรรณมีชู้ ประสบการณ์ตรงของผม

เริ่มโดย zzz97, มิถุนายน 19, 2017, 06:28:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zzz97

สวัสดีจ้า

ไม่ได้มาซะนาน เอาประสบการณ์มาเล่าล่ะกัน

สมัย 4 ปีที่แล้ว
ผมชื่อ ที แฟนผมชื่อ วรรณ
เราเจอกันที่ทำงาน ผมแก่กว่า 3 ปี นะครับ

เริ่มต้นก็ผมก็จีบวรรณตรงๆ น่ะล่ะ ผมเป็นวิศวกร สาวๆ ก็กรี๊ดเยอะหน่อย ในโรงงานก็ไม่ค่อยมีใครที่ตี๋ๆขาวๆ เหมือนผม
วรรณเองก็เป็นสาวโรงงาน จบใหม่ๆ สาขา IE ผมจบคอม แน่นอนครับ เราก็ปิ๊งกันอย่างรวดเร็ว
ผมเลยแกล้งทำเป็นติดเลี้ยงจากการขอช่วยงานล่ะครับ มุกทั่วไป ก็พาไปเลีี้ยง

เราก็คบกันเรื่อยๆ ราวๆ 3 เดือน (ผมไม่รีบจ้า ค่อยๆ เลี้ยงไป เพราะวรรณนิสัยจะแมนๆ หัวเก่านิดๆ ผิดกับสาวในโรงงานนี้)
อธิบายเพิ่มนิส วรรณจะขาวๆ ลุยๆ ผมจะเกาหลีๆ ผมสีน้ำตาลๆ ภายนอกดูวางตัวมากกกก
(ยอมรับเจอหน้าครั้งแรกนี่ อยากเอาสัสสส ขออภัยไม่สุภาพ อินมาก)

หลังจากเทียวไปเทียวส่ง ก็เข้าสงกรานต์ครับ ผมก็นัดว่าจะพาไปเล่นน้ำ (คบมาได้ 3 เดือนนิดๆ)
เมื่อพาไปเที่ยว ก็เริ่มให้กิน แอลกอฮอลนิดหน่อย (ก่อนหน้านี่ระวังตัวมากไม่ค่อยกิน)
ผมก็เที่ยวไปกินไป หลังจากนั้นสบโอกาส วรรณปวดฉี่ ผมก็เลยกลับบ้านเลย วันนี้พอดีพ่อแม่ไม่อยู่จ้า
พอถึงบ้าน วรรณก็รีบตรงไปห้องน้ำเลย ผมก็ค่อยๆ เดินเข้าไป

ปรากฎว่า วรรณไมไ่ด้ปิดประตู คงรีบมาก หรือเมานิดๆ
ผมก็เห็นเต็มๆ เลย (นั่งยอง) ววรณก็หน้าแดงๆ ฉี่เรื่อยๆ ผมก็หันหลัง
พอได้ยินเสียงราดน้ำ ผมก็ เข้าไปกอด (แหม่ จังหวัะ เห็นหีแล้ว ควยเรียกร้องสุดๆ)
"วรรณ พี่รักววรณนะ" ผมก็จูบ กอด แล้วก็ถอดเสื้อออก กอดไป พามาทีี่โซฟา
ตามสเต็ป เหมือนวรรณรู้งาน  ถอดเสื้อออกด้วย นมขาวมาก ไม่ใหญ่เท่าไร คงราวๆ B
ผมก็ดูดนม สลับข้าง จูบปาก และถอดกางเกง ปิดมาหีวรรณน้ำแฉะสุดๆ คงงี่ไม่ต่างกับผม
ขนวรรณไม่เยอะมากเท่าไร เลียหีเอาจนแฉะเลย (แม่งอดทนมานาน)

ผมก็ลุกขึ้นให้วรรณ เห็นควยผม ควยผมราวๆ 5.5 นิ้ว อ้วนๆ วรรณก็อมทันที
หน้าเหมือนไม่ประสางาน แต่รูดควยผมซะเสียววววว มาก หน้าวรรณแดงก่ำ(เพราะขาว)
ผมถามวรรณพี่ขอเอานะ วรรณก็พยักหน้า แบบเขินๆ
ครั้งนี้ ผมขอสดครับเพราะไม่มีถุง ววรณเตรียมท่าเบสิค นอนราบกับโซฟาอ้าหี น้ำแฉะแบบไหลขาวๆเลย
ผมก็งี่สุดๆ เสียบและซอยครับ หัวควยผมจะใหญ่ๆหน่อย ยัดเข้าเพราะน้ำเยอะ และซอยครับ
สวบๆ หีวรรณรับดีมาก ผมก็สลับดูดนมด้วย ผมได้อารมณ์เพราะวรรณร้องดังมาก
โอ้ย โอ้ย ซีดดด // นึกภาพ AV ญี่ปุ่น ก็เหมือนเลย ขาวๆ นมสั่นเพราะแรงกระแทก
ผมก็ซอย ปับ ปับ ปับ // วรรณก็ร้องครางสุดๆ
จนผมก็ดูดปากไว้ ลิ้นผมก็พันพร้อมๆ กับวรรณที่ร้องสลับออกมา

วรรณพี่รักววรณนะ วรรณพี่รักวรรณ
วรรณเองก็ตบผม วรรณก็รักพี่ืที อ้ายยย
ผมก็เสียวจนจะสุด ต้องรีบชักออกมา
แตกที่ท้องวรรณครับ น้ำเยอะมาก
วรรณก็เสียวสุดๆ ครางอย่างต่อเนื่องงงง
(ตั้งแต่ผมเอาผู้หญิงมาก็วรรณเนี่ย ครางแม่งสุดๆ อ๊ายย อ๊ายยเสียวจัง เป็นต้นตั้งแต่ซอยเลย)

หลังจากนั้นผมก็เอาเสื้อมาเช็ด เราอาบน้ำกัน ผมเห็นหุ่นวรรณแบบปกติเต็มๆ เนี่ย สวยจริง
เอวเป็นเอว ขาวๆ ขนหีอุยๆ ไม่เยอะมาก ระหว่างอาบน้ำ ผมก็กอดวรรณ จูบไปเรื่อย
วรรณก็เฮฮา ปกติ แบบอายๆ นิดๆ
ผมก็เช็ดตัวเรื่อยไป เอาล่ะสิ ควยลูกรักฟื้นแล้วววว
วรรณกำลังแต่งตัวหันหลัง ผมก็เข้าไปกอด จูบ จับนม

วรรณก็เริ่มหน้าแดงๆ อีกครั้ง เอาล่ะคร้าบบบ รอบสองงง
สงกรานต์ น้ำแตก อีกรอบ
ครั้งนี้ผม ซอยท่าหมา วรรณเริ่มอาย บอกว่าเขิน คงเพราะฤทธิ์เหล้าหมดด้วย
แต่ยังไงเธอก็ยังครางเก่งเหมือนเดิม ครั้งนี้ผมซอยวรรณแบบเบาๆ
ท่าหมาอย่างต่อเนื่อง บนเตียงห้องผม วรรณก็หันมา พร้อมกับบอกว่าเสียวหี (ปกติเธอไม่พูดพยาบเลย)
เสียวหีอ่ะ พี่ที ซอยวรรณมาเลย วรรณจะแตกแล้ว ผมก็ซัดเลยครับ ควยผมหัวแดงๆซอยเข้าออก หีวรรณ
น้ำเธอเยอะเหมือนเดิม ยังกับไม่ได้โดนเอามานานเลยทีเดียว

หลังจากซอยราวๆ สามนาที ผมก็แตก ถอนควยและไปที่หน้าวรรณ เธออมควยผมรูดเหมือนรู้งานครับ
ผมแตกคาปาก เลย (วรรรณพี่เสียววววว)
เธอกินน้ำผมจนหมดเลย ควยผมคาปากเธอนี่ สวยงามมาก เธอเองก็อมได้ไม่หมด เพราะมันใหญ่ตอนสุด
เธอกลืนน้ำผมแล้วมองหน้าผม แบบว่า เก่งมั้ยงี้
ผมก็ชมเธอ น่ารักมาก วรรณของพี่ หลังจากนั้นผมก็พาไปส่งบ้าน

นี่เองเป็นครั้งแรกที่เราเอากัน และหลังจากนั้นก็เป็นอย่างนี้เสมอมา
เมื่อพ่อแม่ผมมา ผมก็ไปเอากับวรรณที่ รร. ทั่วไป

วรรณเคยด่าผม พี่ทีเนี่ย แม่ง ห้อง 800 เอาววรรณซะ ห้าพัน 555+
ผมก็ซอยยับ ไปทีก็ต้องคุ้มหน่อย อาทิตย์เว้นอาทิตย์ เลยตลอด 8 เดือนที่คบกันผ่านมา

วรรณขาว และแต่งตัวเก่งขึ้น ผมก็พาวรรณไปเที่ยวกับเพื่อนผมบ้าง ไปออกทริปบ้าง (ผมจี่บึ๊กไบต์จ้า ไม่ใช่ใส่กรอกนะครับ Kawasaki Ninja 300 //2013)
วรรณเป็นคนลุยอยู่แล้ว เธอก็ไปไหนกับผมเดือนล่ะครั้ง เที่ยวกันไปทั่ว
ผมก็เอาวรรณตลอดที่ไปรีสอร์ท อิอิ  ::Confident::

พอเราคบกันจะ หนึ่งปี (ผมซอยวรรณไป 80-90 ครั้งแล้วมั้ง เดือนล่ะ 5 ครั้ง up)
เอาจริงๆ ผมไม่เคยถามวรรณว่าเธอ เคยผ่านใครมา มีแฟนมั้ย เพราะเธอเองน่ารักขนาดนี้คงเป็นไปไม่ได้ที่จะไม่มีแฟนมาก่อน

ถึงจะหนึ่งปีแล้ว เราก็ยังเอากันสม่ำเสมอ ถึงวรรณจะไม่อยากเอาผมก็จับซอยยัน
เป็นเม็นผมก็ซอยยนะครับบ เพราะเธอจะเสียวมากช่วงนั้น

เอาล่ะ จบตอนแรกนะครับ
Love you 1,000

hanabombam

ไม่ควรนะฮ่ะ เวลาผู้หญิงเป็นประจำเดือน แต่ถ้าอยากสุดๆ อนุญาติเป็นครั้งคราวนะ

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

zzz97

อ้างจาก: hanabombam เมื่อ มิถุนายน 19, 2017, 06:46:41 หลังเที่ยง
ไม่ควรนะฮ่ะ เวลาผู้หญิงเป็นประจำเดือน แต่ถ้าอยากสุดๆ อนุญาติเป็นครั้งคราวนะ

ไม่บ่อยจ้า แต่เค้ามีอารมณ์ช่วงนั้นมากๆ
Love you 1,000

ponggunyuki2527

มาสนับสนุนอีกเสียง เป็นประจำเดือนไม่เอากันนะ

bombbatov

ขอบคุณมากครับ รออ่านน้องวรรณต่อเลยครับ ปล.ไม่ควรผ่าไฟแดงนะครับ อันตราย

devilzoa

ไม่ผ่าไฟแดงกันนะครับอันตรายบอกไว้เลย

noimak

swss2511

เร่าร้อนทั้งคู่ความสุขที่น่าจะลงตัว

MOx

breakskyp

ขอบคุณมากครับ มีฝ่าไฟแดงด้วย รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

johnywalker

อ่านจากประสบการณ์ตรงนี่เสียวดีครับ เคยผ่านมาหรือเปล่านี่สมัยนี้ไม่ต้องสนแล้วเนาะ

lodtr122518

tasmanian

แนวเรื่องน่าติดตาม จะคอยนับจำนวนชู้นะ

code47

ไม่ต้องเร่งเนื้อเรื่องก็ได้ครับ
เดินเรื่องช้าๆ เน้นๆ ฉากรัก
อ่านแป๊บจบแล้ว หมดรมณ์เลย