ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 74

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กันยายน 04, 2022, 05:32:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KengNaJa

ท่าทางจะเหมือนที่คุณแม่พูดอ่ะคับ ชอบมากก็หงุดหงิดมาก พอโดนขัดใจก็หงุดหงิดเลยย5555

Nithiwit Sakfan

ก็เหมือนตอนน้ันอะเน้อะ ที่ไปง้อเค้าต้องอ้างสถานะว่า...อะครับเทพเราถึงต้องลงมา

jeab2504

ยังไงหมิวก้อโดนคุณแม่แกงตลอด

Chan_Som

วานเจ้หมิวช่วยตัดการลิงบ้าให้สงบอยู่ในโอวาทโดยเร็วด้้้วยครับ 555 เรื่องนี้อ่านไปยิ้มไป ขอบคุณครับที่มาลงต่อให้อ่านเร็วมากทั้งที่เวลาน้อย
::Beggar::

♤judas♤

ถึงน้องโทนจะกวนๆอึนๆแต่พี่หมิวก็ชอบนิหรือชอบไปแล้วนะ..พ่อของหมิวถึงกับไปคุยกับพ่อของโทนด้วยตัวเองเลยซึ่งพ่อหมิวคงยอมรับอะไรบางอย่างแน่ๆ

txxt30

5555  โทนนี่กวนได้กวนเอาเลย  เล่นเอาเจ๊หมิวหงุดหงิดที่ไม่ได้ดั่งใจ  แถมแม่ก็เข้าข้างแบบเล็กๆ อีกด้วย

เสียดายที่เจ๊หมิวไม่ได้ไปกับพ่อ จะได้นำรายละเอียดว่าพ่อเจ๊หมิวไปพูดยังไงจึงชวนพ่อทศมาทำงานด้วยได้   

อันที่จริงพ่อของเจ๊หมิวกับพ่อของเจมส์เป็นเพื่อนกัน ถ้ารู้ว่าพ่อของเจมส์กับพ่อของโทนก็เป็นเพื่อนสนิทกัน  อย่างนี้น่าจะจูนกันไม่ยาก 

au2000

ชอบมาก ก็แกล้งว่าน้องโทนบ่อยๆ

Kenobi.,

เอาแล้วอะ ต้องชอบบ้างแหละเนอะ 

Tik K.

พูดแบบนี้ระวังเจ็บตัวอีกนะ

montoya2109

eltas007

ผมว่าที่มึนๆใส่เพราะว่าเป็นกิ๊กกับเจ้เตยเปล่าเลยแกล้งมึนๆ

jarbmong

เจ๊หมิว คุมอาการตัวเองไม่อยู่แล้ว

ฟฟหหฟฟ ลลงงลล

gusjung111

อีกนานเลยกว่าจะถึงตอนเข้าด้ายเข้าเข็ม

chatjane4234

ก็เข้าใจนะว่าเจ๊แกเป็นคนปากแข็ง ยิ่งโดนคุณแม่ปั่นมาซะขนาดนั้น ไอ้เรืีองจะให้ยอมรับว่าชอบเจ้าโทนคงยาก แต่ว่าการกระทำมักตรงข้ามเสมอ