ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hakaba] Slave law กฎหมายทาสเนื้อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 20, 2018, 11:36:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gu111

wender_111

กฏหมายที่อยากให้มี และไม่อยากให้มีในเวลาเดียวกัน อยากให้มีเพราะสนองตัณหาดี แต่ไม่อยากให้มีเพราะหอยที่ฟิตที่สุดคือหอยซิง เห้อออ

ป.ล.แต่สุดท้าย หาเสียงแบบนี้เถอะ ถึงจะโดนอเมริกายิงนุกใส่ก็ทำเถอะ ฟินผุด ๆ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

st4rking1

ถ้ากฏนี้มีในชีวิตจริงนะ มึงเอ้ย ไม่ต้องเรียนละ 555 ขอบคุณครับ

สมัครใจเพราะทำแทนเพื่อน หรือ ชอบกันแน่นะ

devilfha

แรกก็ไม่ยอม หลัฝไคงติดใจ
ชอบแนวนี้ครับ จัดมาบ่อยๆ ขอบคุณครับผม

akasaboy

กฏหมายบ้าอะไรเนี่ย เรากำลังจะเริ่มเข้าสุ่ด้านมืดแล้วใช่มั้ยเนี่ย go go go

เสียดายที่เพื่อน ๆ คนอื่นไม่ได้เป็นทาสเนื้อกันมั่ง เล่นเหมาหมดเลยนะ ::Hunger::
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

untraman114

civil2

จะสาหัสขนาดไหนเนี่ยงานนี้

อ่าว กลายเป็น happy ending ติดใจซะงั้น 555

เพื่อนผู้หญิงคงดีใจกันน่าดู

siwapol55

ลายเส้นอาจารย์คนนี้ จำได้ขึ้นใจเลย
เรื่องที่อ่านมาแต่ละเรื่องก็พีคๆทั้งนั้น
เรื่องนี้ก็ดูถ้าจะไม่แพ้เรื่องๆที่ผ่านมา
ขอบคุณมากครับ
อ่านจบแล้ว
เอาจริงๆ รู้สึกหดหู่แทนสาวผู้ร้ายที่ต้องกลายเป็นทาสเนื้อเหมือนกัน

HK

กฏหมายบ้าอะไรวะเนี้ย ถ้าชายมันเยอะขนาดนั้นก็ทำอาบอบนวดแบบคนไทยซิเฟ้ย

***มีแววติดใจแน่ๆแหะ อาจไม่แบ่งใครเลย จนเพื่อนๆอยากเป็นบ้าง

noon919

Crystal Blood

อยากรู้กฏหมายนี้คัดเลือกคนยังไง น่าสงสารคนที่โดนเลือก

e อ้าว สุดท้ายติดใจเฉย แถมเสนอตัวเองด้วยไม่ยอมแบ่งใครอีก

zazamak

ลายเส้นคุ้น ๆ แต่นึกไม่ออก แต่ที่แน่ ๆ หื่นแบบแปลก ๆ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

boomtsumaha

กฏหมายที่ดีเหลือเกิน ทำไมถึงติดใจได้ล่ะจ๊ะหนูจ๋า555+

T2

ทำไมเลือกเทอคนแรก

คนอืนเลยรอดไป