ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu] Haha de Musei Shita Hi ฝันเปียกถึงแม่[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 06, 2019, 08:13:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pieta.lose

ลายเส้นนี้ชอบมาก โดยเฉพาะวาดสาวใหญ่ มีเสน่มาก ๆ

panu bird

ฝันได้เอากับแม่ทุกวันอาจจะโดนแม่ลักหลับไปแล้วละมั้ง

LUX111

แนวแม่ลูก เป็นงานที่น่าติดตาม เร้าใจดีมาก

siwapol55

เพื่อนที่แสนดี ชี้ทางส่วางให้พระเอก
มาลุ้นพระเอกกับแม่ต่อ ว่าสุดท้ายจะไปจบลงที่ตรงไหน
นึกไม่ถึงเลยว่าแม่ก็อดอยากมานาน ได้ที่ระบายแล้ว

akasaboy

ทำไมเป็นเพื่อนที่ดีแบบนี้นะ รักตายเลยเพื่อนแบบนี้เนี่ย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

KickHopper

สักพักคุณแม่คงเดินเข้ามา แล้วมีท่าทีตามแบบฉบับโดแนวแม่ลูกแน่นวล 55
-ทรงผมนี้ตามจริง ก็ไม่น่าจะคล้ายกันขนาดนี้ เหมือนเอามาแป๊ะเลย แต่โดยรวมชอบครับ อิอิ ::Glad::

tawan sarigkabut

ซาอา.มันเ

ชักว่าวเสียงดัง คุณแม่เลยเข้าห้องมาแน่

นี่สินะที่เรียกว่า"จินตนาการสำคัญ​กว่าความรู้" มโนได้ขั้นสุดจริงๆ

kapomman

ช่างเป็นเพื่อนที่รู้ใจจริงๆฟ่ะ

มิน่าถึงได้ฝันเปียกทุกเช้า

กันตะ นะย

Biilly

กินตับ

สงสัยว่าเจ้าเพื่อนมันจะได้มาแอ้มไหมเนี่ยไปเล่าให้ฟังซะ ::HeyHey::

กลายเป็นว่าแม่มันเอาซะทุกเช้า ฟินเลยนะเจ๊