ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mayonnaise.] Gurutto Keizai Nichiyoubi สุขภัณฑ์หรรษา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 27, 2018, 07:05:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jachal

Ke2l3e2oS

siwapol55

สุขภัณฑ์แบบนี้สมควรมีติดตั้งไว้ทั่วทุกหนทุกแห่ง
เพื่อประโยชน์ของผู้ใช้อย่างแท้จริง
ขอบคุณมากครับ สำหรับ ผลงานแปล

มนเฑียร รักในหลวง

สั่งสินค้าได้ทางไหนครับ จะนำเข้ามาทดลองใช้งาน

HypN♥s

เรื่องนี้มันบ้ามากเลยนะ คนที่คิดพล็อตเรื่องแบบนี้ได้ต้องวิตถาร+บ้ากามแน่ๆ

ผมว่าแบบนี้ไม่ต้องมีเมียแล้ว เสียบได้ทุกที่ทุกเวลา ว่าแต่มันจะควบคุมโรคได้ไงเนี่ย

สงสัยไม่มีแ่ก่ตายซักตัว

บ้านเราก็มีนะ แบบอาบอบนวดไง บอกไว้ชัดๆว่าอาบอบนวด แต่เข้าไปไม่เห็นมีนวดเลยนะเลยต้องเดินออกมา  ::Sobad::

conx96857

conx96857

กาก่าก้า ก๊าก๋า

superdo

ซีรีย์แปลก
น่าจะมีแบบผู้หญิงมาใช้บ้างเนอะ

ไม่ได้ขายผู้หญิง แต่ขายสุขภัณฑ์ห้องน้ำที่มีผู้หญิงอยู่ข้างในเท่านั้น
โอ้โหหหหหหวววววววว  ::Oops:: ::Oops:: ::Oops::

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เป็นสุขภัณฑ์หรรษาสมชื่อจริงๆ ผู้หญิงที่มาเป็นเครื่องสุขภัณฑ์นี่รายได้ดีมากไหมนะ และมีอายุการใช้งานกี่ปี มีเครื่องสุขภัณฑ์สำหรับผู้หญิงด้วยหรือเปล่า....อิอิ

ทัตเทพ คงประสม

เคยมีเรื่องแนวๆนี้มาก่อนด้วยปะผมจำไม่ได้แล้ง

intanianoi

CoolNook Thangsakul

เล่นเด็ด พ่อมึง