ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ็ดวัน แก้กรรม ตอนที่ 3

เริ่มโดย pekopon66, กันยายน 24, 2020, 10:40:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Zormon

sleeping_mode

พ่อหมอจะเจ้าเล่ห์เกินไปแล้วนะ

gusjung111

ถ้าครบ7วันแชมป์จะเป็นยังไงบ้างเนี่ย

surway2532

พ่อปู่มีทักษะการโน้มน้าวจิตใจให้คนคล้อยตามได้ดีมาก มีการหลอกซ้อนหลอกอีกทีเพื่อซื้อใจให้แฟนของแชมป์ลดความละแวงลง

pakykit

fourze22

เชื่อพ่อปู่ซิวะ พ่อปู่เรียนมา เฮ้ย..เฮ้ย..เฮ้ย

summersale

หลอกทั้งคนทั้งผี โดนผีจับหัวแน่คืนนี้

ืns52800189

จิตวิทยาพ่อปู่นี่สุดยอดเลยครับ

assasin_fc

::Bloody::อาจารย์นี้ไม่ปกปิดอาการเอาซะเลย

37423

ขอติดตามเพิ่มต่อจากน้องมิวสิคเลยครับ

2206

แนวแฟนผมเป็นคนดีเลยนะครับ สนุกดี ติดตามตอนต่อไป

mario

อารมณ์คล้ายๆเรื่องแฟนผมเป็นคนดีอยู่ไม่น้อยเลยครับ

asdf4321

พ่อปู่มามุกเนียนๆอีกล่ะ มุกนี้หากินมากี่รายแล้วน้อ

แถมทิ้งท้ายปริศนาอีก แสบถึงทรวงเลย
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

kobjuk

แชมป์โดนปลัดขิกเก้านิ้ว บานไปหลายวันแน่ๆ

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ค่อยๆ ยอมให้เค้าหลอกทีละนิดแล้วอย่างนี้จะโทษใครได้